các bạn nghĩ gì về thúy kiều

Thảo luận trong 'Thơ- Văn' bắt đầu bởi googletinhyeu, 13 Tháng một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

googletinhyeu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    thực sự thúy kiều có xứng đáng với câu thơ của nguyển du đó là "mười phân vẹn mười" riêng google thì thúy kiều là một đứa con gái mất nết chỉ vì muốn trả ơn cứu mạng của từ hải mà lấy tấm thân của mình trả cho từ hải thử hỏi như vậy có đáng không rõ ràng thúy kiều đã xem nhẹ nhân phẩm của mình và không biết nghĩ cho người khác đó là kim trọng yêu kim trọng nhưng lại chăn gối với từ hải một cách tự nguyện nếu bạn là kim trọng liệu bạn có chấp nhận cách làm đó của thúy kiều
    theo các bạn thúy kiều bấy giờ là mười phân vẹn mấy? nếu bạn là kim trọng liệu ban có chấp nhận thúy kiều không?bạn sẽ nghĩ gì và bạn có lấy thúy vân không?...:012:
  2. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    bộ thích bàn chuyện nóng quá hỉ..học cách viết cho đúng chính tả đi rồi post bài nhóc
  3. Offline

tangvanbinh

• Đội cứu hộ máy tính

Số bài viết:
    449
    bà này rãnh rỗi quá đáng rồi đó. Chắc hồi trước học văn điểm thấp lắm hả.Phân tích lung tung chẳng ra cái gì hết.Lo mà lo thân mình đi lí sự lung tung.
  4. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    sao BQT còn chưa baned cái thứ hóng hớt này đi nhở?
    killyou117 thích bài này.
  5. Offline

relax2mit.org

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    Rảnh rỗi lắm hay sao mà đi post mấy bài lung tung lên đây, nếu có giỏi thì tự viết mấy bài về chuyên ngành mình học thì được người ta Cảm ơn hơn đó, post mấy bài như thế này chỉ tội để người ta vào chửi cho thối mặt thôi. Nếu như có rảnh quá thì qua phòng anh, a đưa cho 8 cái chiếu, 8 cái chăn, 8 cái màn, 8 cái vỏ gối rồi ngồi giặt cho bọn a chuẩn bị về tết, yên tâm giặt xong sẽ có thù lao hậu hĩnh :017:
  6. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    ê cái thằng đó có bị sao ko vậy biết.chắc ko biết dị rồi bà con ơi.toàn đi nói chuyện vô duyên hết chỗ nói.bị chửi miết mà còn mặt mà nói nhảm
  7. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    áp dụng luật đi mod. Chán với cậu này rồi đấy...nản...ở đâu ra ko bik.
  8. Offline

^^MGC^^

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    thằng googletinhyeu mày mặt dày quá nhỉ.người ta chửi cho thế không biết nhục mà vẫn còn trơ trơ.potay với thằng này:swimming:.chắc phải đem lên 193 nguyễn lương bằng để cứu chữa:eek:k:
  9. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    nó mới trốn trại ra đó chú.chơi với chó bảo vệ hay sao mà lẻn vô trường ko bị cắn..hahha:017:
  10. Offline

Mr.H

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    191
    tên này muốn thành sao giống chú nó __ __! vậy anh em mỗi thằng 1 chân sút nó lên trời thành sao đê :kick::kick::kick:
    ^^MGC^^ thích bài này.
  11. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    gây xì-căn-đan cũng là 1 cách để nổi tiếng mà.nó muốn nổi lềnh bềnh nên nói nhảm nhiệt tình vậy đó.
    THÔNG CẢM EM NÓ TUỔI TRẺ - RẢNH RỔI SINH NÔNG NỔI
    -:017:
  12. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Công nhận bài nào của anh chàng ggty này đều đắt khách thật, chẳng mấy chốc mà nổi tiếng như Biladen cho coi. Mà các bác đừng nhào vào cm những bài viết vớ vẩn này nữa đi. Không ai nói thì sẽ chẳng có cái cớ cho nó spam đâu. Các bạn vào cm nó có cái cớ để spam nghệ thuật, vì vậy sẽ khó xử lý. Ngay cả mod cũng vào bàn luận thì nói gì đc ai. Mod nên nhắc nhở không thì close hoặc de; mấy bài nhảm nhí đi thì diễn đàn trông sẽ đẹp hơn đó. Thanks
    P/s: Thấy búc xúc nên nói vậy thôi. h0k có ý gì đâu àk .hihi
    ^^MGC^^ thích bài này.
  13. Offline

googletinhyeu

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    diển đàn là nơi để học tập chứ không phải là nơi để mọi người ,mắng chửi google này đâu nha đề nghị bqt ban nick các thành viên tham gia vào chủ đề này vì tội trả lời bài viết không đúng chú đề xúc phạm thành viên
    mình thấy chủ đề này rất hay phân tích đánh giá nhân vật trong thơ để chỉ ra những mặt sai như vậy là tốt sao mọi người đều nghĩ xấu google thế mà nên hiểu spam là gì đi mình đăng bài viết lên nhưng không hề vào để trả lời một hai câu gì đó các bạn hiểu chứ các bạn hãy chỉ rõ mình spam chỗ nào
  14. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    tội quá:ghost::ghost:
    hog bit googletinhyeu là boy hay girl nhỉ???:infatuated:
    2mit là chỗ cho v việt hàn lên noi chuyện cho vui thôi
    nên nhường nhịn em nhỏ
    mà ao chị meoden cung nói ban nick của nó là sao:bemused:
    google co yahoo cái coi:001::001:
  15. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    đã nói 4rum này là nơi cho mọi người thảo luận việc học,vậy gg xem lại đã viết những bài như thế nào đi? có gì mang tính học tập trong đó ko,giải trí cũng ko ra giải trí nữa,vậy thì nên im lặng mà lượn chứ đừng kêu ca phàn nàn gì hết.baned là đúng!!ko biết hiểu chút gì về văn học ko mà lên nói nhảm,nội dung chả đâu vào đâu,đó mà gọi là thảo luận nhận vật hả...ôi cuộc đời..:010:
  16. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Cảnh cáo googletinhyeu lần thứ 2: Bài viết của bạn không hợp với nội dung của diễn đàn. các bài thơ bất hủ của Nguyễn Du trong đó chỉ là các nhân vật ảo mà bạn lại đem ra bàn luận như vậy là không đc.
    Close topic. googletinhyeu bị cảnh cáo 1 lần nữa là banick vĩnh viễn
    normal, killyou117chickenkon thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.