Chúc mừng ngày quốc tế phụ nữ 8/3 đến toàn thể các chị em !

Thảo luận trong 'Đời sống sinh viên' bắt đầu bởi integer, 7 Tháng ba 2011.

1. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    Chúc mừng ngày quốc tế phụ nữ 8/3

.....Trong những ngày này trên khắp các mặt báo giấy cũng như điện tử, các trang tin tức, diễn đàn tràn ngập những lời chúc, những tình cảm gửi các chị em, các bà, các cô và phụ nữ nói chung. 2mit cũng không phải là ngoại lệ. Trong khuôn khổ diễn đàn này, xin gửi tới chị em lời chân thành nhất:

......Những ngày đầu thành lập cho đến 1 thời gian dài sau này, 2mit vẫn rất vắng bóng những tóc dài nếu không nói là con gái hay từ ngữ khác. Những cái tên đã trở nên quen thuộc 1 thời như lena_ht02, lt_forever, nhokpr, socola, cactus, thao_u’_kt02…và những chị em khác mà nhất thời tôi không nhớ ra hết. Anh em chúng tôi vẫn nói là “hiếm” mà không “quý”, nhưng thực sự thì mỗi bài viết của chị em đều được chú ý và lấy làm chủ đề bình luận, mỗi khi có 1 nhân vật nữ mới xuất hiện diễn đàn lại 1 lần xôn xao. Thời gian qua, diễn đàn ngày càng phát triển và đón nhận nhiều nhân vật mới. Tuy không còn quá “quý” và “hiếm” như ngày xưa nữa, nhưng mỗi thành viên đều là những điểm mới lạ, đem đến thêm không khí mới cho diễn đàn. Chúng tôi xin cảm ơn tất cả các chị em. Từ những hoạt động online đến offline, nếu thiếu bàn tay của các chị em có lẽ đã không thành công đến thế, tiêu biểu như đợt 20/10 năm nay với những việc như trang trí, đi chợ, nấu nướng và may mặc…Nói đến đây chắc các bạn cũng hình dung ra buổi biểu diễn trang phục hôm ấy chứ
    :)

....Ban quản trị cũng bắt đầu có nhiều hơn những bạn nữ. Đây là điều đáng khích lệ cho sự bình đẳng của diễn đàn và sau này biết đâu chúng ta có một nữ Admin :)

....Những mảng đất kiến thức chuyên ngành khô khan bắt đầu có dấu chân của chị em, như một nhân vật bí ẩn mà đến giờ tôi cũng chưa rõ có thật hay không là TieuLy. Những cuộc gọi skype của 2mit bắt đầu có giọng nữ xen vào như piglet, pedautay, mya_19… Những comment đầy cá tính của meoden, spyder…Blog, văn, thơ của chị em cũng được đọc nhiều nhất. Thỉnh thoảng lại sôi nổi hẳn lên với những topic ảnh thành viên, “chém gió” mà nhân vậy chính trong đó thường là các chị em .. vv và vv. Cùng những điều tuyệt vời khác và các mem nữ đã đem đến cho chúng ta. Thật cảm ơn tất cả chị em về những điều đó.

.....Có một điều mà tôi nhận thấy là không chỉ những ngày này mà 20/10 hay 14/2, các bạn nữ vẫn online rất nhiều, phải chăng các bạn vẫn còn cô đơn hay còn ngại ngùng điều gì đó chưa làm được hay chưa đủ mạnh mẽ. Thời đại nam nữ bình đẳng, hãy mạnh mẽ để chứng tỏ cho 1 nửa thế giới về những gì con gái có thể làm.

Nhưng cũng cần một chút dịu dàng khi các bạn nói: Vì em là con gái. và cũng như các bạn vẫn thích nói rằng: Là con gái thật tuyệt.

.....Cuối cùng xin chúc toàn thể chị em có 365 ngày 8/3, năm nhuận 366 ngày thì đó là 20/10. Luôn vui vẻ và hạnh phúc và cũng nên chia sẻ điều đó cho anh em chúng tôi. Vì 1 nửa 2mit là các bạn và 2mit là: Sharing here !
    socola, mya_19, chjkchoe.k412 người khác thích bài này.
  2. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    CHúc chị em việt hàn luôn vui vẻ tràn ngập yêu thương.
    socnaupedautay thích bài này.
  3. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    chúc cho tất cả những người phụ nữ sẽ thành công hơn trong cuộc sống và vững vàng hơn trong tình yêu .
    mya_19, socnaupedautay thích bài này.
  4. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Chị em 2MIT rất pro nhất là các mod như pe út... pedaytay... :D
    chúc chị em 8/3 vui vẻ.. hạnh phúc.. :D
    socola, mya_19leo88 thích bài này.
  5. Offline

thanhson_vt03b

• Friends

• Tàn Tro Bay Mất
    Số bài viết:
    611
    mong mỏi những điều tốt đẹp nhất sẽ luôn đến với các chị em phụ nữ.... :P
    socolasocnau thích bài này.
  6. Offline

bom

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    76
    hạnh phúc nhé ấy!!
  7. Offline

leo88

• Windows 95

Số bài viết:
    116
    chúc ta sẽ cảm nhận được đầy đủ hương vị của yêu thương khi ngắm nhìn phụ nữ hạnh phúc.
    Chúc tất cả các bạn nữ thêm 1 ngày để nhận được nhiều hạnh phúc hơn
    Đặt biệt các bạn nữ là thành viên của lớp "đỉnh" TM02C và các bạn nữ trong CLB VietHanRadio cũng như diễn đàn của chúng ta
  8. Offline

theanhbtm

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    Ngày này chỉ dành cho phụ nữ không dành cho con gái....ai đòi thì xem xét thuộc dạng nào đã hế hế.
  9. Offline

lt_forever

• Windows 95

Số bài viết:
    238
    Cảm ơn tất cả mọi người. Chúc 4Rum luôn vững mạnh ^^