Làm rỏ viêc sinh viên nhảy rào

Thảo luận trong 'Phòng công tác sinh viên' bắt đầu bởi cong_ly113, 19 Tháng ba 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

misshue_it0390

• Windows 1.0

Số bài viết:
    55
    cái ni hay nề!!!!!!!!!!!:incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense:
  2. Offline

p3 h3o_1812

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
    muk mình thấy trường mình xây zạ wa tốn
    Với lại các bạn ở trọ phía sau trường đy hok thì hơi xa làm vậy mình thấy kũng h0k tốt cho lắm.
  3. Offline

Br.Student

• Windows 95

• Sống vô cảm
    Số bài viết:
    201
    Đa số các bạn tham gia tp này đều đã nhảy hoặc chui rào... hoặc là búc xúc, thôi các bác hãy gặp trực tiếp những người có thẩm quyền.. Ko nên đóng 2p này lại vì đây là nơi sv nói lên chính kiến của mình.
    Trên kia có người bảo mở cổng phụ có mấy ng vào đá bóng. Xin thưa không thế đâu, vì này nào tôi cũng đá bóng nên tôi biết... những ng ngoài trường lái xe vào sân đá bóng là đc sự cho phép của bảo vệ hoặc bỏ xe ngoài ko tiền đi bộ vào.
    Các bạn hãy biết thông cảm cho người khác. Cái gì cũng có 2 mặt của vấn đề hết, cho nên đừng vì có cái tên trên danh sách mà nổi loạn. Mình làm thì mình chịu chứ đừng biện lý do là cổng phụ nữa. Giống như nhà bạn, có ai nhảy chui rào bạn có chịu nổi không?
  4. Offline

b_lt03

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    điên ah! Nói ra tưởng mình hay lắm, mở cổng phụ ai quản được người ngoài vào trường phá rối, trường đâu khuyến khích sinh viên ở ngoại trú, nhảy rào là sai, chắc là mình cũng có nằm trong top nhảy rào rồi chứ gì, nếu ở sau trường đi học xa quá thì tìm phòng trọ gần (mà tốt nhất là ở ktx) hoặc là đi sớm một tí.
    Nói năng hết sức vô phép, là sinh viên cao đẳng rồi chứ có nhỏ đâu đừng đổ hết tội lên phòng bảo vệ như thế, đâu phải do các chú bảo vệ đâu.
    Tiền nhiều gì mà tiền nhiều, không hiểu hết vấn đề thì đừng có mà xiên xẹo bậy bạ
  5. Offline

normal

• Windows 98

Số bài viết:
    444
    nhìu ý kiến trái chiều quá! để ko làm ảnh hưởng đôi bên, đề nghị trang bị lò xo gần rào, SV mình tới đó nhún cái wa! hành động đó đc koi là vượt rào chứ ko phải " chui hay nhảy" và trong nội quy nhà trường cũng hok có khoản phạt vì xài lò xo vượt rào nên... ;)) hôk có sao :D
  6. Offline

takechij

• Windows 98

• Try so hard
    Số bài viết:
    386
    tôi thấy trường mình đang xây lại rào gạch và gắn thêm mảnh chai lên thật là vô lí mà mất thẩm mỹ, là một ngôi trường đẹp, có cơ sở vật chất hàng đầu mà lại đi làm 1 cái hàng rao như bệnh viện hay nhà kho vậy thật là..., thà mà bỏ thêm tiền xây cao thêm 1 tí hoặc là gắn rào sắt lên phía trên rào gạch, như thế vừa ngăn được việc sinh viên nhảy rào và còn làm tăng tính thẩm mỹ và sự uy nghiêm của ngôi trường...

còn vấn đề ở ngoại trú này thì theo mình phần lớn sinh viên ra ở ngoài vì ở trong trường không có internet hoặc có thì tốc độ chỉ để đọc truyện mà thôi :))
    còn khuyến khích chứ đâu phải cấm đâu mà không mở cổng phụ nhỉ :-/
    Br.Student thích bài này.
  7. Offline

Cat-IT

• Windows NT

Số bài viết:
    261
    MÌnh ủng hộ ý kiến takechij... Ở nội trú hay ngoại trú là tùy mỗi bạn chứ không thể nói tốt hay không tốt... Dù sao cũng ủng hộ nên mở cổng phụ cho sinh viên :)
  8. Offline

Br.Student

• Windows 95

• Sống vô cảm
    Số bài viết:
    201
    đúng rồi mẻ chai thấy mất thẩm mỹ quá! Hic. Trường học mà! :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.