ba mẹ ơi! yêu ba mẹ nhiều lắm!

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi tannam_lt03c, 12 Tháng năm 2011.

1. Offline

tannam_lt03c

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    Từ nhỏ nhà mình cực khổ nhưng con không biết làm gì để giúp ba mẹ, Con xin lổi ba mẹ nha!
    TỪ nay con đã lớn rồi ba mẹ ak!! con đã trưởng thành và cũng đã tự đi làm để kiếm tiền vừa làm vưa đi học rồi ba mẹ ak! Ba mẹ vui lên nghe ba mẹ! ba mẹ đừng lo cho con nghe con ở ngoài này vẩn sông tốt ba mẹ ak! Mới lớp 5 mà con đả đi phụ hồ rồi đó ba mẹ nghe, ba mẹ thấy con giỏi không... hjhj. Con muốn tụ lập ba mẹ ak. Ba mẹ biết sao mà con không lấy tiền ba mẹ cho không vì con không muốn ba mẹ khổ nữa ba mẹ ak!Con chưa giúp gì cho ba mẹ được hết(,,,hichhic,,,) mùa vừa rồi con không về gặt cho ba mẹ được vì con bận quá ba mẹ ak! không đi làm thì không có tiền ăn học ba mẹ ơi! con phải tự cố gắng thôi! Ba mẹ ak! khổ lắm ba mẹ ak nhưng con không buồn đâu vì con biết trên cuộc đời này con có ba mẹ là niềm hạnh phúc lớn nhất đời con rồi ba mẹ ak! con yêu ba mẹ nhiều lắm. Hãy tự hào về con ba mẹ nhe! yêu ba mẹ nhiều.con trai: Nguyễn Tấn Nam(teo:-)))
  2. Offline

red_devil

• Windows 98

Số bài viết:
    282
    hicx. đọc xong sao thấy mình tệ quá.
    tannam_lt03c thích bài này.
  3. Offline

KeN™_

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    438
    hix...... tâm trạng ghê thế này, thật hổ thẹn cho mình quá, không biết bây giờ còn cơ hội được làm lại cuộc đời hông nhỉ, mà ng post này ở trường mình à, vỉ đại ghê thế...........
  4. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    mềnh chỉ giỏi tiêu tiền!! ko biết bao giờ mới báo hiếu đc!!..xấu hổ và..buồn!!
  5. Offline

bi_ngo_9x

• Windows NT

Số bài viết:
    165
    Đúng là đứa con ngoan.
    Tuy mình luôn nói thương yêu bố mẹ nhưng mình chưa làm tốt đứa con ngoan của bố mẹ .
  6. Offline

p3 h3o_1812

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
    mình cám ơn bạn rất nhiều vì những lời nói của bạn đã khiến mình nhận ra rằng chỉ co ba má là người tốt nhất với mình và chỉ có ba má mới là người quan trọng với mình nhất.Con yêu ba má nhìu lắm!!!
  7. Offline

KeN™_

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    438
    từ nay con sẻ cố gắng........... TRY
  8. Offline

tannam_lt03c

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    30
    moi nguoi hay co gang nhe khong j la khong the ma!
  9. Offline

all4you

• Windows 3.0

Số bài viết:
    166
    đang nói cái gì thế nhỉ đọc cũng ko hiểu anh chàng này và mọi người nói gì nữa :D
  10. Offline

KeN™_

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    438
    ng này đọc mà hông chịu suy nghỉ đó mà,như thế lầm sao hiểu được để báo hiếu cha mẹ đây trời,...
  11. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    đừng có chém. ko bít thì đừng có xem vào, nếu bạn đọc xong mà ko hỉu thì mình bít chắc rằng bạn ko bít thương ban mẹ bạn.hic.tuy bạn ko bất hiếu nhưng bạn cũng ko pải là đứa con ngoạn.hix.

mình ngĩ rằng khi bạn viết những dòng tâm sự này thì bạn cũng đã rơi nước mắt pải không. xin chúc mừng ban, vì bạn cũng đã nhận ra đc điều j là quan trọng, cái j là niềm hạnh phúc lớn nhất trên đời này đối vs chúng ta. và mình cũng vui thay vì ban. cảm ơn bạn nhìu...
    tannam_lt03c thích bài này.
  12. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    zz..Nói hay nói giỏi..biết cái tốt thì nói ra, sao ko nói nốt cái xấu, cái ko đc, cái sai sót đậm chất teen ra..
    " hãy tự hào về con ba mẹ nhé"- tự tin thái quá, 1 người con tốt ít khi nghĩ như bạn lắm bạn à...sr nhưng đó là sự thật.....
  13. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    Nếu các bạn thực sự hiểu thì tại sao ko hành động đi. Học tốt và chăm vào, ko quậy phá, biết sẻ chia, thông cảm cho ba mạ, và biết sống tốt để phụng dưỡng ba mẹ!
    Suy cho cùng thì ba mẹ và anh chị em là quan trọng nhất.