Danh sách đoàn viên tham gia công tác dân vận 2011 tại thôn trà kiểm-hòa phước-hòa vang-tp đà nằng

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi kimcuong_vh, 21 Tháng sáu 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

ngocxitin

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    dạ! cũng có mấy bạn nữa thầy..:)..mấy bạn có gửi mail rồi mà chắc thầy Cường ko nhận được đó thầy..
  2. Offline

lebinhvhit03a

• Friends

Số bài viết:
    270
    thầy " Chém " độc như thịt bò luôn.
    thầy cho ý kiến về việc dân vận năm nay....nếu như thế này thì mọi người sẽ nản hết.
    Đến em cũng thấy như thế....đọc comment mà toàn thấy cải nhau ì sèo mà không có 1 chút gì gọi là góp ý bàn bạc .....

đề nghị xem lại cách nói chuyện cuae Đức....shine nói đúng : thanhnguyen là ai, làm gì , làm được gì thì chưa ai được biết thế nhưng những cái tên nêu lên trên đó mọi người đều biết họ là ai, họ đã làm gì, làm được gì cho ngôi trường này......mình còn bổ xung thêm cho Đức biết là không phải biết tên để "nghe lời" hay là gì nhưng đó là sự tôn trọng với khóa trên và những gì họ đã cống hiến cho hoạt động của trường Việt Hàn này.
    @thanhnguyen: mình nghĩ bạn nên suy nghĩ trước những lời mình định nói...dù xem được gì và có cảm thấy ntn thì hãy nhanh chóng suy nghĩ trước khi hành động.
    không ai trách bạn nếu bạn chưa biết...còn nếu biết rồi thì hãy "XEM LẠI".
    thân chào các bạn
  3. Offline

haha

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    Có cái đi tình nguyện DÂN VẬN không thôi mà đã lộn tùng xèo lên. Có gì to tát đâu. Không được đi thì thôi. Ở nhà cho khỏe! hahaha!
    zero_viet thích bài này.
  4. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655

Vâng, xin lỗi các đồng chí, trong lúc trời hè nóng nực nên có vài lời nói không đúng, mong các đồng chí bỏ qua cho tôi.
    @levietthanhbinh: có cần nói thẳng thừng như thế k m, gì mà nản đồ ghê thê:|. Mà đối với t, đã làm đoàn thì chỉ có đồng chí và đồng chí, k có gì gọi là cả nể cả, còn việc tôn trọng và nhớ ơn ai t cũng chưa từng nói t quên :). Mà này, tập đánh tiếng việt cho đúng xem, đánh tiếng việt mà cũng sai nữa, khổ ghê :))

@ngọc: nhiều trường hợp có thể xảy ra :)

5. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Mình có theo dõi topic này, nhưng giờ mới trả lời vì thấy chắc sắp ra trường nên mình không có tiếng nói trong forum. Các bạn tranh luận (nói cho đúng là cãi vã nhau) nhiều quá. Có nhiều lời nói không hay, làm mất hoà khí, nên mình đành trả lời góp ý vậy...

Các bạn năm ngoái có đi dân vận thì sẽ hiểu. Đi rất cực khổ, không phải là đi chơi hay tham quan ở đâu. Vì vậy chọn người không chỉ dựa vào điểm danh, mà còn xem thử người đó có làm được việc không, xét về sức lực và năng lực. Mấy cái tên các bạn trích dẫn đó hầu hết là khoá 2, có tham gia năm ngoái và nhiều người ở trong lực lượng làm việc chủ chốt, đã có kinh nghiệm. Chọn vào để năm nay tiếp tục đi theo mình là hợp lý.

Các bạn thảo luận tới đây theo mình các thầy cô và các bạn trong ban tổ chức đã hiểu, nếu cần sẽ chỉnh sửa danh sách cho phù hợp, không cần phải nói thêm đâu.

Thân chào!
    leo88chickenkon thích bài này.
  6. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    E xin đính chính với thầy.Lớp MM03C không có bạn này:
    56. Nguyễn Thành Trung - MM03C

Thử hỏi có mấy ai nóng nảy mà kiềm chế được? Vậy nên mọi người thôi chấp trách nhau đi!
    Đồng ý với bạn là phải dành sự tôn trọng cho những người đã công hiến cho hoạt động của trường mình.Thế nhưng không đồng nghĩa là phải ưu tiên cho họ. Họ cũng là sinh viên như bao sinh viên khác thôi. Vì chúng ta không thể đem so sánh giữa khóa 4 và các khóa trên được.

P/s: Đã là sinh viên thì ai cũng muốn lăn lộn đây đó, làm việc này, việc khác, tham gia các hoạt động cho biết này, biết nọ và để ít nhiều có những kỷ niệm riêng cho mình.
    Đây là nguyện vọng của em và các bạn sinh viên mong muốn được tham gia "CÔNG TÁC DÂN VẬN 2011"
    Mong thầy xem xét và cập nhật lại bản danh sách sau một cuộc họp nội bộ.
  7. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Ba ngơ mà lâu lâu nói đc câu hay gớm hè gynny :|
  8. Offline

Gynny

• Windows NT

Số bài viết:
    149
    Xin lỗi nếu em có ý gì đó sai hoặc không phải!
    Nếu không cho họ cơ hội thì sao biết được có được hay không?
    Cơ hội nào cho lớp kế cận học hỏi và phát triển?
    zero_viet thích bài này.
  9. Offline

ngocxitin

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    mình nghĩ các bạn đừng tranh cãi nữa, cái này đã có ý kiến với thầy rồi thì thầy sẽ xem xét lại. Vẫn chưa có danh sách chính thức mà, cãi nhau chặp rồi tinh thần tình nguyện nó mất đi, tới lúc đi ko còn hứng thú nữa đâu..Chờ kết quả cuối cùng từ thầy đi nhé các bạn!
  10. Offline

lyvinhr00m

• cụ lý

Số bài viết:
    1.234
    Vậy mình xin mạn phép close toppic này lại tại đây. Đúng ra đây là thông báo nên các bạn không được comment tại đây, nếu muốn ý kiến thì lập 1 topic khác.
    Chúng ta hãy chờ câu trả lời chính thức từ phía Đoàn trường.
    zero_viet thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.