Clip chế cùng những cảm xúc sinh viên năm cuối!

Thảo luận trong 'Sinh viên cùng chia sẽ' bắt đầu bởi pedautay, 8 Tháng bảy 2011.

1. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Vô tình tìm thấy clip rất xúc động làm về sinh viên năm cuối. clip chế dựa trên những hình ảnh của truyện tranh Đôrêmon và bài hát "Mong ước kỷ niệm xưa".
    Gửi tặng các anh chị khóa 2 nhé. Và các anh chị ơi Piglest7602 & Integer đã thay mặt toàn diễn đàn gửi tới các anh chị những lời nhắn thật chân thật và đầy tình cảm. Nhưng nhận lại là những lời cảm ơn mà đáng ra đó phải là những gì chúng e gửi tới các anh chị,giờ đây những giây phút bên nhau chỉ còn rất ngắn các anh chị hãy xem clip và hãy sẽ chia những kỷ niệm,những cảm xúc của 3 năm học nhé,đừng gửi những lời cảm ơn mà hãy gửi những tâm sự chân thật nhé anh chị...Hãy lưu giữ một phần cảm xúc ấy tại 2mit nhé!

Hãy vững tin bước trên con đường mà bạn đã chọn,vì bên cạnh bạn luôn có rất nhiều tình yêu thương của mọi người,trong đó có 2mit.
  2. Offline

talata

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    đúng là xúc động thật. hikhik mình chưa ra trường mà còn vậy hok biết mấy anh mấy chị khóa 2 thế nào. Một năm sau mình sẽ xem lại cái này.
  3. Offline

nxttruong1

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    hic xúc động quá nhớ lại 1 thời :)
  4. Offline

nhok cute

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    14
    Huhu lo quá,mới bỡ ngỡ vầo trường mà 1 năm rùi. 2 năm nữa ra trường,không biết thế nào nhỉ. Ccá anh chị ơi cố lên nha. Nhớ về lại trường giúp đỡ chúng em nhé.hihi
  5. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Ra trường anh nhận trông trẻ đấy.....18-->20 nhé. Các em xem có cháu nào ko, giới thiệu anh bế về nuôi nào ? ^^.

P/s: Cảm ơn pé Liên vì clip của em nhé.
  6. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612

Mô phật,tội nghiệp mấy đứa nhỏ.

Sợ quá anh ơi một năm nữa óe cũng như anh. Nhưng không biết sẽ ra sao đây.
  7. Offline

IME

• Quy ẩn giang hồ

Số bài viết:
    219
    Uh cố lên anh cố đào tạo nên các metal head tí hon cho nền Rock nước nhà nhé. ;)
  8. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Cái thằng...đào tạo lên rồi bố mẹ chúng nó lôi đầu anh ra mà tát hả ? Anh đào tạo cái khác...có ích hơn...hê hê
  9. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    đọc xong bài viết mà nước mắt rơi khi nào không biết. Giờ thật sự mình đã có cảm giác chia tay rồi. Nhớ mọi người quá...hic hic
    Special one thích bài này.
  10. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    hãy nhớ về 2mit, hãy nhớ về viethanit và chúng em. chúng ta là một ngôi nhà 2mit đầy kỷ niệm, niềm vui và nỗi buồn. đừng quên mình là một thành viên trong đại gia đình 2mit nhé. em sẽ nhớ mọi người.
    Special one thích bài này.