Phòng thi cải thiện không đủ!

Thảo luận trong 'Phòng Đào Tạo' bắt đầu bởi ccvt030076, 5 Tháng tám 2011.

1. Offline

ccvt030076

• Windows NT

Số bài viết:
    143
    Em và rất nhiều bạn có nhu cầu đăng ký thi cải thiện môn kinh tế vĩ mô nhưng khi lên thì phòng nào cũng đã hết chỗ!
    Mong các thầy có thể xem xét lại cho thêm chỗ thi được không ạ!
    Em xin chân thành cảm ơn!
  2. Offline

trikp

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    Mấy năm đk thi vô tư năm này chán quá đăng kí muộn là hết chỗ...Mà điểm C lại ko cho học cải thiện thật là chán. Trường mình có quy định mới thì phải thông báo cho sv biết chứ...Khoa KHMT ko có môn TCP/IP sao mà đk thi cải thiện đây...
  3. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Có nghĩa là môn nào bị điểm D mới cho học cải thiện hả :|

Mình cũng đang gặp vấn đề với phòng thi đây. Đến khổ. Chắc lên phòng đào tạo 1 chuyến quá :-s
  4. Offline

neyugn

• Windows Me

• Mục đích 0 0 thấy! mà đã thấy thì không biết, mà đã biết thì không hiểu, mà đã hiểu thì phải thực hiện, mà đã thực hiện thì THÀNH CÔNG!
    Số bài viết:
    688
    Những vấn đề này lên trực tiếp phòng đào tạo bạn sẽ rõ...!!!
  5. Offline

MiaLuiTro

• Windows 2.0

Số bài viết:
    74
    Ui!
    Điểm C thì không được thi cải thiện sao?
    Sao môn photoshop của mình bị điểm C nhưng mình đăng ký thi cải thiện cũng được mòa?
    Sao zui vậy ta?
  6. Offline

hyeongsik

• Windows 1.0

Số bài viết:
    36
    Có thời điểm bị lổi và sau đó dk bình thường mà. nhưng có cái là hết chổ hok dk dc bực mình gê.
  7. Offline

truongitec

• Windows NT

Số bài viết:
    63
    hizzzzzzzzzz! Cái tội lề mề, không đủ phòng thi thì chịu chứ sao? SV trường mình, thi đi thì ít mà thi lại thì nhiều!
  8. Offline

iker

• Windows 3.0

• Ex-student
    Số bài viết:
    106
    Bạn nên gửi ý kiến ở Cổng Thông Tin Đào Tạo bằng tài khoản của mình để đề nghị mở thêm phòng thi, không hiểu sao năm nay thi lần 2 nhiều thế?
  9. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Nếu không còn chổ để đk thì các bạn thi những môn có thể đã những môn khác xem xét xem có thể kỷ sau thi không rồi tính toán kỳ sau thi, chứ phòng thi không đủ không phải các thầy cô không muốn bố trí mà vì số lượng giảng viên dự thi có giới hạn Các bạn cũng biêt thời gian này là thời gian nghỉ hè đối với cả sinh viên và giảng viên, như các trường khác nếu học chín chỉ như mình thì sẽ không có chuyện thi lại hay thi cải thiện. Thật sự thì thầy cô trường mình đã tạo điệu kiện tốt nhất cho sinh viên, nếu họ không thể cố gắng được nữa thì chúng ta cũng nên thông cảm.
    Còn điểm C vẫn được học cải thiện bình thường bạn ak. Nêu thi cải thiện, điểm C vẫn được thi nhưng chỉ giới hạn trong 3 kỳ, ngày đầu đăng ký thi cải thiện có một số bạn không đăng ký thi cải thiện được khi điểm vẫn là điểm C và vẫn trong 3 kỳ, đó là do lỗi hệ thống, khi nhận được thông báo các thầy cô phòng Đào Tạo đã kiểm tra và ngay sau đó sinh viên vẫn đăng ký bình thường. Mình cũng bị nek.
  10. Offline

smyder_9x

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    26
    cho mình hỏi.mình đang học khóa 3. minh học 1 môn mới xong.mà bị điểm C . vậy cí học cải thiện được ko. mình ở xa.đăng kí thi cải thiện mà hết chổ.nên phải học
  11. Offline

heorung^oo^

• Windows 95

Số bài viết:
    178
    Bạn kiếm lớp nào của khóa sau có môn đó mà đk học. Đc đó bạn.

Hôm trước lỗi hệ thống không đk đc. Điện thoại lên cô nói để cô kiểm tra lại, sau đó vô đk đc mà.
    Còn việc thiếu phòng nói cô thì cô nói lại là ko thể mở đại trà đc. Nên ai nhanh chân thì được. Nếu cô thấy cần thì có thể xem xét mở thêm phòng hoặc tăng thêm số lượng của phòng. (Kết quả là cô đã tăng thêm số lượng đk cho một số phòng :). Hên quá)
  12. Offline

lyvinhr00m

• cụ lý

Số bài viết:
    1.234
    các bạn cứ ý kiến mạnh mẽ lên PĐT để đựoc xếp thêm phòng thi