Thư mời Xây dựng lại hội đồng hương Quảng Bình

Thảo luận trong 'Quảng Bình' bắt đầu bởi etducphong, 22 Tháng tám 2011.

1. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241

Hihi mấy anh trong hội mình nói chuyện vui quá, mới nghe thôi mà em đã tượng ra cái cảnh anh chị em chúng ta ngồi lại với nhau nói chuyện, tâm sự, cùng nhau hát hò vui vẻ, thưởng thức chút rượu quê ... . Tuần nay em cũng đang hơi bận nên chưa tổ chức họp mặt được, khi xong việc em sẽ liên lạc với các anh chị để gặp gỡ, bàn về vấn đề họp mặt của hội, các anh chị và các bạn nhớ để lại thông tin liên lạc cho tiện liên lạc nhé! :D
    TheDeath, heoconthinh_no thích bài này.
  2. Offline

conthinh_no

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    19
    Tuần sau nghe có vẻ hợp lí đấy (@,<)
    etducphong thích bài này.
  3. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241

Vậy thì chúng ta thống nhất vào tuần sau nhé! Cụ thể thời gian và địa điểm thì sau khi sắp xếp, em sẽ pm lại.
    Đừng quên để lại thông tin liên lạc cho em nhé!
    http://camnhan.vn
    colongchong_285conthinh_no thích bài này.
  4. Offline

colongchong_285

• Windows 3.0

Số bài viết:
    212
    Welcome Hội Đồng Hương Quảng Bình quay trở lại và lợi hại hơn.
    TheDeath, heoetducphong thích bài này.
  5. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    tuần sau ah. tuần sau thì chắc không được oy. tui về quê oy. chắc sự vắng mặt của tui không có ảnh hưởng j tới việc tổ chức, nhưng tui cũng mún tham gia buổi họp mặt này, nhưng tui về quê mất oy. không bít ace có chiếu cố hoãn lại đc không nhỉ. nếu đc thì cuối tuần này làm lun cũng đc. tuần sau đc ngĩ dài ngày nên rất nhìu ace mình về nhà. tui sợ là lúc đó không đc đầy đủ cho lắm. vơi lại, tuần sau là tuần mà khóa 5 mới vào, các e còn bỡ ngỡ. chính vì vậy nếu có thế thì tuần kế típ nữa chúng ta nên tổ chức thêm 1 lần nữa gọi là để đón tân sv vào. như vậy thì hợp lý hơn. còn tuần sau họp mà tuần sau nữa họp để đón tân sv, 2 tuần họp liên tục như thế không hay. vs lại tuần sau ngỉ lễ nên sẽ không đầy đủ.
    đó là ý kiến của riêng tui, ace nào có cùng ý kiến thì đồng ý cái nha :D.

tuần sau ah. tuần sau thì chắc không được oy. tui về quê oy. chắc sự vắng mặt của tui không có ảnh hưởng j tới việc tổ chức, nhưng tui cũng mún tham gia buổi họp mặt này, nhưng tui về quê mất oy. không bít ace có chiếu cố hoãn lại đc không nhỉ. nếu đc thì cuối tuần này làm lun cũng đc. tuần sau đc ngĩ dài ngày nên rất nhìu ace mình về nhà. tui sợ là lúc đó không đc đầy đủ cho lắm. vơi lại, tuần sau là tuần mà khóa 5 mới vào, các e còn bỡ ngỡ. chính vì vậy nếu có thế thì tuần kế típ nữa chúng ta nên tổ chức thêm 1 lần nữa gọi là để đón tân sv vào. như vậy thì hợp lý hơn. còn tuần sau họp mà tuần sau nữa họp để đón tân sv, 2 tuần họp liên tục như thế không hay. vs lại tuần sau ngỉ lễ nên sẽ không đầy đủ.
    đó là ý kiến của riêng tui, ace nào có cùng ý kiến thì đồng ý cái nha :D.
    heoetducphong thích bài này.
  6. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Cảm ơn anh! Em cũng tin chắc rằng chúng ta có thể giúp hội phát triển ngang tầm các hội đông hương khác trong trường :005:

Anh ơi, theo em thì tuần sau em sẽ sắp xếp thời gian & địa điểm offline, sau đó em sẽ phát thông báo, dán tờ rơi,... cho mọi người cùng biết, thời gian dự kiến sẽ là tuần đầu của tháng 9, chúng ta có thêm một tuần để vạch kế hoạch giao lưu với sinh viên khóa 5 học GDQP. Anh thấy như vậy có được không ?
    Trong quyết định chọn thời gian và địa điểm tổ chức họp mặt sắp tới, em rất cần những ý kiến chân thành từ các anh chị, các bạn. Nếu các anh chị và các bạn có ý tưởng hoặc thấy có điều kiện cản trở cuộc họp (bận), xin góp ý cùng nhau trên topic này nhé.
    Cảm ơn mọi người!

:001:
    bi_ngo_9x thích bài này.
  7. Offline

bi_ngo_9x

• Windows NT

Số bài viết:
    165
    Chú ét nói hay lắm.
    Mình xin được bầu cử cho chú ét 1 slot làm Trưởng hội.
    Mặc dù tuổi nhỏ nhưng có ý chí, lại rất tâm huyết với hội !
    Đó là điều mà 1 hội trưởng cần phải có để có thể giúp HĐH Quảng Bình ta trong giai đoạn hiện nay.
    heoetducphong thích bài này.
  8. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Dạ em cảm ơn anh nhiều, em sẽ cố gắng ^^
    heo thích bài này.
  9. Offline

heo

• Windows 95

Số bài viết:
    171
    Cố gắng nhé, có gì khó khăn bước đầu cũng đừng nản chí...hehe. Thì anh em nói nhậu cho có tiếng thôi, anh em QB mà đi chơi mà không có chút men nó nhạt nhạt miệng làm sao í nên anh em nói thế. Mi không nhậu được cho mi ngồi uống nước ngọt nghen Thanh, kaka. Mình đề nghị sau đợt lễ 2-9 đi vì có một số đồng chí sẽ về nhà mà. Et nhớ sắp xếp thời gian nha. khoảng sau đợt lễ mồng 2-9 là đẹp nhất. Không biết tui có biết mặt bạn không nhỉ, hehe. Anh em ta ủng hộ Et hết mình nha.
  10. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    theo a thì a có ý kiến như thế này. sang tuần sau.e chọn 1 ngày nào đó giữa tuần, họp BQT của hội lại, có nghĩa là Trưởng hội, Hội Phó, Thủ quỷ,..những người mà có trách nhiệm hiện tại đó, ngồi họp 1 lần để xác định, vạch ra những việc và kế hoạch cho việc họp hội cũng như đón tân sv sắp tới. làm 1 cái danh sách chi tiết những j cần làm. tất nhiên là pải thông qua Trưởng hội, vì mình chưa bầu lại mà. nên e cứ thông qua những người đó. sau đó chọn 1 ngày của đầu tháng 9 ( e pải tránh những ngày nghĩ nha 1--> 5/9,vì những ngày này là sv đc ngỉ e) để họp hội chúng ta. bầu lại hội trưởng, Hội phó, Thủ quỷ,..... và sang hoặc là trong tuần chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi offline để đón tân sv mới. và sau buổi họp mặt đó nếu cần thì e nên họp BQT 1 lần nữa để hoạch định kế hoạch cho hội trong tương lai. ok e.
    ah a lưu ý e nè. chuyện mà bầu những người nằm trong BQT đó, e nên chọn những người có tinh thần, trách nhiệm, nhiệt huyết,.. để giúp hội trong tương lại nữa.
  11. Offline

heo

• Windows 95

Số bài viết:
    171
    Sang phải không, tau Công nè, khi nào kiếm ít ly chơ hè.:D
  12. Offline

d_lonely2009

• Thông tin công nghệ

• khó đỡ trong từng hơi thở
    Số bài viết:
    878
    Sr nếu cho mìh là nhìu chuyện nhé, vjệc HDh QB tan rả một phần là do BQT thiếu (ít) trách nhjệm với nó, nhưg cũg là do thành vjên thíu trách nhjệm nữa, pà kon nên tích cực hơn vs hội, mog hội càng phát trjển
  13. Offline

hoekaka

• Windows 95

Số bài viết:
    359
    ầy dà ... nhậu thôi :">
  14. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Dạ! Em hiểu rồi. Cảm ơn anh đã góp ý ^^

Em xin tiếp nhận ý kiến của anh, cảm ơn anh đã góp ý nhé!
    Trong thời gian tới em nghĩ hội sẽ thay đổi tích cực rất nhiều vì hội chúng ta có rất nhiều thành viên tích cực mà phải không anh ?

Em sẽ không phụ sự ủng hộ của các anh chị và các bạn trong hội, cảm ơn mọi người !
    P/s: Em xin phép được dùng biệt danh trong topic này nhé!
  15. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    uh thế thì tốt nhất là nên tiến hành ngay đi e. đừng để lâu ngày, trước tiên nên họp lại BQT đi. làm cho nó lẹ. để a còn đc đi uống nước ngọt sớm nữa chứ. :D
  16. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Dạ, để em sắp xếp thời gian nhé!
  17. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    Hôm nay đã là thứ 6
    Hay mai or mốt đi
    chủ yếu là họp mặt bàn chuyện thôi con chuyện nhậu nhẹp thì để khi nào ổn định thì hãy làm
    Nếu đc cho ý kiến
    đc thì điểm danh đi
    Duy-LT4C
  18. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Uh có lẽ sang tuần tới Duy nhé!
    Tối qua mình có nói chuyện với anh Tuấn rồi ^^
  19. Offline

vanhoat92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    nếu những lời anh nói là đúng thì trên thế giới này cái gì đã ngã xuống thì không vực dậy được à, quá khứ thì cứ để cho nó qua đi , bây giờ chúng ta muốn xây dựng lại hội thì phải có lòng tin chứ , sắp tới khóa năm vào nữa mình phải làm thế nào để cho các bạn khóa năm ở quảng bình mình biết chúng ta có một hội đồng hương QB vững mạnh chứ , như thế mới xứng là đàn anh đi trước để các em noi theo chứ. ............
    Mong cho hội đông hương QB ngày càng vững mạnh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  20. Offline

conghuu89

• Windows 1.0

Số bài viết:
    87
    Thôi tui sợ HĐH lắm rồi, với vô trường thì cũng hào hứng lắm.
    Cả năm họp dược mấy bữa?, nộp quỹ xong là lắng luôn ko thấy mô hết nữa
    nản