2mit gửi một lời chào tới Khóa 5

Thảo luận trong 'Sinh hoạt diễn đàn' bắt đầu bởi integer, 30 Tháng tám 2011.

1. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    Chào mừng các bạn khóa 5....
  2. Offline

d_lonely2009

• Thông tin công nghệ

• khó đỡ trong từng hơi thở
    Số bài viết:
    878
    tk nhìu nhìu... hok cảm độg j` hết :))
  3. Offline

kyuty Nguyễn

• Windows NT

Số bài viết:
    48
    mềnh sống 20 năm ở đây oài mà còn chưa thấy nữa là ... =))
  4. Offline

pe_miss

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    25
    chỉ chào mừng mà không hân hạnh đón tiép khoa 5 tụi em gì hết trơn hết trọi ak!!!!!!!!!!!!!!!!
  5. Offline

boycodon

• Friends

Số bài viết:
    272
    Hi vọng những tân sinh viên này sẽ là nòng cốt của VIETHANIT trong 1 thời gian gần nhất.
  6. Offline

0jcu0cd0j

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    chào cã nhà!
    đón sv khóa 5 phải làm cái tiệc gì đi nhỉ :D
  7. Offline

normal

• Windows 98

Số bài viết:
    444
    yên tâm, năm nào trường mình cũng tổ lễ chào đón tân sv hết:D nhưng chắc pải đợi sau khai giảng mới tổ chức đc. Để càng lâu càng háo hức mà, thêm phần hứng thú. Chúc mấy e khóa 5 học tốt hơn mấy khóa trước nha.;)
  8. Offline

z3r0.co0ll

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    70
    \:D/dzo là dzo là dzo \:D/
  9. Offline

kienkon

• Windows NT

Số bài viết:
    218
    đợi thêm chút nữa, sẽ có bửa tiệc hoành tráng chào mừng tân sinh viên mok, lo chi.
    hic, lâu lém oy mới zô lại đk 2mit, đọc đk bài kum? động gê, gửi lời chào mừng đến những bạn tân sv, hv các bạn sẽ k thấy hối tiếc khi đã học ở đây!
  10. Offline

0jcu0cd0j

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    chị nói sai rồi!
    đã chọn lựa thì ko bao giờ nói 2 từ hối tiếc [IMG]
  11. Offline

piglet7602

• Nữ Tướng

Số bài viết:
    803
    Nhanh thật, thế là thời gian gắn bó với 2mit, với mái trường Viethanit ngày càng rút ngắn đối với nó.

Nó - một con pé từng là tân sinh viên, từng rất bỡ ngỡ khi bước vào mái trường này. Tưởng chừng nó chỉ trụ lại 1 năm học ở đây... nhưng nhờ sự giúp đỡ của mọi người, nhờ tấm chân tình của các thành viên 2mit đã mang đến cho nó nhiều sự đổi thay. Đó phải chăng là cái duyên mà nó may mắn nhận được!

Ồ, hình như đi quá xa rồi thì phải... trở lại với thực tại nhé!

Hôm nay, nó đã là sinh viên năm cuối, đã có rất nhiều kỉ niệm đẹp với 2mit.... và nó hy vọng rằng những thành viên 2mit đã, đang và sẽ là những thành viên nòng cốt thân thiết của diễn đàn. Để tạo nên 2mit là cái nôi nuôi dưỡng những thế hệ sinh viên viethanit.

Và đặc biệt là sự có mặt của các thành viên khóa 05 mới có thể mang đến một luồn gió mới, một sức sống mạnh mẽ đến diễn đàn 2mit này. Chúc tất cả các bạn học tốt và luôn vui vẻ dưới mái trường Viethanit nói chung và diễn đàn 2mit.org nói riêng!

Chào thân ái!
    Đen Trần thích bài này.
  12. Offline

hongromeo

• Windows 1.0

Số bài viết:
    15
    Vèo cái đã 5 năm, vèo cái đã đi làm đc gần 1 năm.
    Mới khi nào bước vào trường vẫn còn đầy những đống đất, đống cát...bụi mù, cảnh trường hoang xơ nhìn vào thấy nản. Nhưng "Nó" vẫn ra trường với tấm bằng đỏ trên tay với cảm giác tự hào.

Các em khóa 5 mới vào được sử dụng cơ sở vật chất tốt nhất mà cách đây 4 năm bọn khóa 1 cứ nhìn nhau mà thèm. Đời sinh viên là vui nhất, các em hay "chơi hết sức và học hết mình". Học phải đi đôi với chơi, sinh viên mà không chơi thì sau này buồn lắm.
    "trăm năm Kiều vần là Kiều, sinh viên thi lại là điểu tất nhiên" Nên không có gì phải suy nghĩ cả. Hãy sống hết mình đi nhá.
    Sau này đi làm rồi, tự lo ăn uống, tiền bạc đến bạc cả tóc nên bây giờ có điều kiện ăn chơi thì phải tận dụng nó. Đôi khi mình muốn trở lại thời sinh viên mà đi chơi bời, nhẩy múa, ăn chơi, thác loạn...nhưng không thể "Ctrl + Z" lại được roài.

Chúc các em học tốt.

kimtan, Đen Trầninteger thích bài này.
  13. Offline

deviltoc

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Thanks e là mem mới của trường mong các a chị chỉ giáo :D
  14. Offline

chienbro1993

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    31
    cảm ơn các anh chị các khóa trước đã giúp khóa 5 tui em.chúng em sẽ cố gắn hết sức.nếu cần j thì chúng em sẽ lên 2mit hỏi.KÔ BIẾT khi học tại trường có j khác so vs cấp 3 kô nữa.nhưng cho dù có khác thì cũng cố gắn hết sức,ba mẹ đang chờ đợi ỏ mình rất nhiều.nếu các anh chị khóa trước có cần khóa 5 giúp thì thì cứ gọi bọn em.
    (_VIETHANIT_)
  15. Offline

Việt Trinh

• Windows NT

Số bài viết:
    64
    It's me!!!!!!!!!! Khóa 5 đây... Cố Đ.....
  16. Offline

Isumi GMV

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    20
    Thật hạnh phúc vì có ai đó nhớ đến mình, mặc dù không phải là đặc tả mà chỉ là chung chung, nhưng như thế cũng để con tim này rung lên nhịp điệu hạnh phúc, mai 5/10 VH tổ chức vòng xoay rubick đón chào chúng mình, tiếc quá, không tham gia đc mất thôi. Nhà cách trường 20 cây số, lại chẳng có xe, bữa tiệc lại tổ chức vào buổi tối, muốn tham dự nhưng sợ dự xong rồi thf cũng đi tong. Thôi thì dù sao cũng đã hạnh phúc lắm rồi, cám ơn tất cả các anh chị đi trước đã trải thảm cho chúng em
  17. Offline

ducnam312

• Friends

• Status là cái dòng trạng thái của bạn...
    Số bài viết:
    317
    Sao lại là mình. Thôi, cho e xin
  18. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Một ngày thực sự có ý nghĩa đối với các bạn, chắc hẳn bạn sẽ có nhiều cảm xúc khi tham gia chương trình này. Cố gắng đi bạn, chỉ có 1 ngày thôi đó :D. Nếu nhà xa, bạn có thể ở lại nhờ, sáng mai về
  19. Offline

Đen Trần

• Valentine

• :)
    Số bài viết:
    200
    được á .! sinh viên khóa 5 được có ngày này thôi bạn ơi .! nếu ở lai thì mình cho bạn ở chung này .! nha xin nhà ở lại một đêm đi.! mình cho ở ké .! hí hí
    khoan khoan bạn là nam hay nữ đã chứ .!
  20. Offline

interpol

• Friends

• Change
    Số bài viết:
    1.414
    Dù các bạn từ nơi nào đến, con người quá khứ như thế nào thì nay hãy thay đổi tất cả. Hãy tạo ra 1 con người mới, con người của cộng đồng, của xã hội. Nhiệt tình, năng động, đam mê. Đó là cái mà các bạn cần bây giờ.
    Sinh viên, cái tuổi 18 bắt đầu rồi đó, các bạn có tiếng nói riêng, có cuộc sống riêng,... cho nên đừng ngần ngại khi tham gia các hoạt động. Đó có thể là điểm bắt đầu cho một cuộc sống mới.
    Đen Trần thích bài này.