BỨC XÚC câu nói này với lietsivodanh

Thảo luận trong 'Tâm sự chính mình' bắt đầu bởi kimtan, 2 Tháng chín 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    câu nói này là của bạn cclt04c mà mình chưa kiệp comment đã bị đóng toppic.

mình chỉ nói thế này. mình xin hỏi cậu là cậu ấy bị lỗi chi mà lớp cậu phải trình đơn lên thầy chủ nhiệm để xữ lí ??? mà hỏi luôn là cậu làm chức chi trong lớp mà lại tuyên bố như thế. mình nói thật thì cho dù cậu là bí thư đoàn trường hay chủ tịch hội sinh viên cũng chưa chắt có cái quyền như thế. cậu hỏi vì sao uk ??? vì lietsivodanh tuy có chút phá rối trên diễn đàn. nhưng không có cái chi là đụng chạm đếm trường cả, cung không văn tục chưỡi thề đến trường. vậy cho mình hỏi lấy cái chi để xử lí cậu ấy hả???
    còn cái vấn đề này nữa. niếu cậu không đêm " khoe ra" thì ai biết lietsivodanh học lớp cậu hả ??? cái này có phải là cõng rắng cắn gà nhà không ?

p/s: mình chỉ nói thế. BQT thích sữ lí sao thì sữ lí. riêng LT04A mà cũng như thế này thì đừng có nói ra ngoài xưng danh là thanh viên của LT04A nữa. hãy nhớ lấy điều bác bí này nói.
    BigZero, susured_devil thích bài này.
  2. Offline

1s1000dola

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    150
    Lietsivodanh thuộc dạng cho mình là thiên tài rồi . Anh kimtân sao hết viết chuyện dài tập nữa vậy ?
  3. Offline

red_devil

• Windows 98

Số bài viết:
    282
    Trong một số trường hợp nhạy cảm thì việc ban nick hay đóng topic lại có tác dụng không tốt đấy.
    mình mong các bạn hiểu.
    còn về lietsivodanh nếu bạn nào có thiện cảm thì nói vài lời tốt đẹp còn nếu không thì làm ơn coi như chưa click chuột vào topic đó đi. tại sao chúng ta lại phải nói nặng nhẹ với nhau làm gì?
    chúng ta nên tiếp đãi những người có thiện chí muốn làm nhẹ vấn đề chứ không nên tiếp những người muốn thêm dầu vào lữa/
    lại thêm một lời khuyên nhỏ nữa. lâu nay không lên diễn đàn mình thấy lời lẽ và cách nói chuyện của một số bạn nặng về tâm lý hơn thua nhiều quá. Buồn ghê đó!
    thân!
    Special one thích bài này.
  4. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Những xích mích cá nhân kiểu này hai bạn tự giải quyết với nhau.
    Closed topic!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.