Hỏi đáp Khi nào đội CTXH tuyển thành viên ?

Thảo luận trong 'Đội Công Tác Xã Hội' bắt đầu bởi SenVH, 13 Tháng mười 2011.

1. Offline

SenVH

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    10
    Xin chào BQT đội CTXH và tất cả.
    Em chờ hoài mà sao chẳng thấy club (đội) CTXH của trưòng tuyển thành viên vậy ạ, em thấy các club (đội) khác của trường đang tuyển. Em rất muốn tham gia vào club (đội) CTXH, mong anh(chị), BQT của club (đội) cho em biết làm thế nào để tham gia vào ạ, hôm nay ngày 13/10/11, cho e bik lịch luôn nhá. Cảm ơn các anh(chị).
    kulinhntneyugn thích bài này.
  2. Offline

neyugn

• Windows Me

• Mục đích 0 0 thấy! mà đã thấy thì không biết, mà đã biết thì không hiểu, mà đã hiểu thì phải thực hiện, mà đã thực hiện thì THÀNH CÔNG!
    Số bài viết:
    688
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới đội CTXH,
    Theo mình biết thì đội sẽ tuyển thành viên liên tục đó...! Bạn cập nhật thời gian sinh hoạt của đội rồi tham gia nhé...
  3. Offline

shalyn

• Windows 95

Số bài viết:
    73
    Đội CTXH sinh hoạt vào 17h10' thứ 5 hàng tuần tại khu nhà kính (Cạnh thư viện), nếu quan tâm bạn có thể tham gia.
    Thân !
    neyugnkillyou117 thích bài này.
  4. Offline

thienthanlangthang

• Windows 1.0

Số bài viết:
    27
    Àh chào bạn..! Đội CTXH sẽ liên tục tuyển thành viên trong quá trình hoạt động..!
    Bạn có thể đến sinh hoạt cùng vs đội vào lúc 17h10, chiều thứ 5 hằng tuần..!
    Sau đó BCN sẽ xem xét bạn có thể trở thành thành viên chính thức của đội hay ko?
    Cảm ơn bạn đã quan tâm!!
    Chúc bạn may mắn..!
    Thân..!
  5. Offline

Isumi GMV

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    20
    Em là sv khóa 5, tuy mới vào trường nhưng rất muốn tham gia các hoạt động của trường, nhưng tiếc là nhà mình ở xa quá không tham gia được huhuhu, hiện tại cũng chẳng có xe đi hoc, chỉ có thể đi ké xe với bà chị cũng học cùng trường ( chị mình sinh năm 84 ). Ui, tiếc hùi hụi
  6. Offline

zero_viet

• Windows NT

Số bài viết:
    118
    Cảm ơn bạn đã quan tâm!
    Sắp tới đây Đội CTXH cũng sẽ Tuyển Thành Viên! về việc đó mình sẽ thông báo sau!
    Nếu bạn quan tâm thì bạn có thể tham gia vào lúc 17h15' hàng tuần, tại nhà Kính!
    Xin Chân Thành Cảm Ơn!
    Thân!