[GÓP Ý] Chương trình 20-10 của 2mit

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi vuatudia, 19 Tháng mười 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

OPTIMUS PRIME

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    57
    Mình thấy chương trình thế là thành công rồi.Dù sao đó kung là công sức của tất cả các thành viên 2mit quyết tâm thực hiên,đó đã là một sự thành công lớn.còn về mặt chương trình.không có gì là hoàn hảo,nếu có gì sai sót thì chỉ là để cho chương trình lần sau tốt hơn thui.Chúc 2mit có những chương trình lần tới hay hơn và thành công hơn.Thân!
    shalyn, killyou117, peutshf1 người khác thích bài này.
  2. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Mình đã chờ chủ đề này từ các bạn từ hồi tối giờ, trưa nay đi học về, online mình đã nhận được cái mà mình cần - Nhận xét về chương trình.

Tổ chức một chương trình không phải dễ, ngay cả những người kinh nghiệm lâu năm, họ cũng không thể tự tin nói rằng chương trình họ tổ chức sẽ thành công tốt đẹp.

Chúng mình làm gì có kinh nghiệm để nói ra điều đó. Những gì xảy ra trong bản thân chương trình, chỉ có những người làm chương trình mới biết và hiểu được, các bạn đứng bên ngoài, dĩ nhiên là chỉ có thể nhìn nhận bằng vẻ bên ngoài của chương trình. Chúng mình cũng đã từng làm khán giả của nhiều chương trinh, sự kiện, cũng rất hiểu cảm giác của người khán giã khi xem chương trình, chúng mình đã cố gắng hết sức để các bạn Sinh viên có một sân chơi thú vị, bổ ích, chúng mình tự hào vì những gì đã làm được.

Cũng nằm trong phạm vi đó, phải thẳng thắn thừa nhận chương trình tối hôm qua có một số thiếu sót nằm ngoài dự tính, mình xin thay mặt BTC gửi lời xin lỗi đến toàn thể các bạn về những sai sót đó, chúng mình hứa sẽ khắc phục trong những chương trình sắp tới.

Cuối cùng, mình xin khẳng định, chương trình này đã thành công rất tốt đẹp, nó đã làm cho ngày 20-10 trở nên có ý nghĩa hơn với các bạn nữ.

Nhằm hạn chế tranh cãi trên diễn đàn, chủ đề này xin được đóng. Mọi ý kiến về chương trình xin vui lòng gửi về email contact@2mit.org , BTC ghi nhận và rất trân trọng nhận xét của các bạn!

Xin cảm ơn!
    duyen.only.it, congthangitvnsunset_glow thích bài này.
  3. Offline

ngoctri

• Windows 98

Số bài viết:
    274
    Xin lỗi bạn, mình là admin bên viethanitc.org. Những từ ngữ bạn viết ra nên chú ý, bên viethanitc.org với bên 2mit đang tạo mối quan hệ tốt. Vì thế những câu tuy rằng nó chỉ đá đụng tới 2 diễn đàn thế này cũng sẽ làm cho mối quan hệ 2 bên trở nên phức tạp hơn.
    Bạn đề nghị mem ko quá khích mà chính bạn quá khích. Bạn cũng ko nên nói thế. Bạn nói thế có nghĩa là mem bên viethanitc.org nói xấu bên 2mit à. chứ chả nhẽ bên 2mit lại nói xấu bên 2mit.
    Các bạn đừng nên làm cẳng thẳng vấn đề.
    Đề nghị BQT close topic tránh ảnh hưởng tới mối quan hệ 2 bên. Thân!
    P/s: Những bài viết mang nội dung tương tự mong BQT 2mit close không nên để bình luận
  4. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Các mod, smod chú ý, những góp ý không mang thiện ý dạng như thế này thì del ko thương tiếc.
  5. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Uhm, cảm ơn bạn!
    Theo bạn thì nên xử lí et như thế nào?
    Không đụng chạm nhá! Không chê ai nhá!
    Et cũng đâu tự cao đến nỗi chê cả một chương trình như thế, xem lại comment nha bạn.
    Cảm ơn bạn!

Uhm cảm ơn admin
    camnhan.vn thích bài này.
  6. Offline

lyvinhr00m

• cụ lý

Số bài viết:
    1.234
    @etducphong: cho mình hỏi :
    - Hôm qua bạn có đi xem chương trình này không?
    - Mọi người đến xem đông không?
    - Bạn cười có nhiều không?
    - Bạn thấy các bạn gái có cám giác thế nào?
    - Bạn thấy BTC làm việc như thế nào?
    - Sau chương trình mọi ngừoi đi về hết còn BTC họ làm j?
    Special onesunset_glow thích bài này.
  7. Offline

boynghichnet

• Ẩn dật

Số bài viết:
    552
    Thay mặt BCN Đội TNTQ xin lỗi các bạn vì những comment và lời nói thiếu tích cực của các thành viên của Đội, chúng tôi sẽ tiến hành xử lý, kiểm điểm nghiêm các đồng chí đã đưa ra những ý kiến trái chiều, không đóng góp như thế này.
    Đồng thời cảnh cáo các thành viên khác có ý định đưa ra những bình luận mang tính cá nhân, những nhận xét không khách quan như thế này lên forum 2mit.org.
    "Ngày yêu thương" đã thành công tốt đẹp, chúc cho tất cả những sinh viên nữ Việt - Hàn có một ngày Phụ Nữ ấp áp và hạnh phúc!
    Thân ái!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.