Phỏng vấn thành viên - Smod ngoisaobang

Thảo luận trong 'Phỏng vấn - Tán gẫu' bắt đầu bởi [Mr]-Boom, 20 Tháng mười 2011.

1. Offline

[Mr]-Boom

• Phần tử Manh Động

• http://thongdn.com
    Số bài viết:
    481

Hello !!!b-)b-)

Tuần vừa qua do BQT khá bận rộn tổ chức chương trình Ngày Yêu Thương nên chưa đưa ai lên để pà con tiếp tục chặt chém .!!(:|

Hôm này thì mọi việc đã xong,chúng ta sẽ tiếp tục nào......\:D/\:D/

Tuần này ,nhân ngày lễ 20-10 nên chúng ta sẽ cùng nhau phỏng vấn 1 nhân vật nữ xinh đẹp của diễn đàn mình, đó là Smod ngoisaobang

Vì là kỷ niệm ngày 20-10 nên mọi người cứ chém thoải mái,không nhân nhượng nhá.

" Nhưng nhớ là phải tuân thủ quy định của box cũng như quy định của diễn đàn nhá"

Smod ngoisaobang có nhiệm vụ trả lời các câu hỏi của member nhá :^o:^o

Smod ngoisaobang cố gắng hoàn thành nhiệm vụ nhé :>:>

Hình ảnh Smod ngoisaobang (Còn độc thân thì phải )

Chúc mọi người vui vẻ !! b-)b-)

Mr.Hieu, dinhvinh07, ChIpKut31 người khác thích bài này.
  2. Offline

killyou117

• Lão Tạ

• Kẻ cô đơn vẫn ngắm tường vi
    Số bài viết:
    1.270
    Cho đồng nghiệp bóc cái tem của Boom nha!

Câu hỏi sẽ được đặt ra ngay lập tức:

1. Hôm nay là ngày phụ nữ, sao băng có nhận được hoa hồng không? Nếu có thì mấy bông? mỗi bông có mấy cánh? tổng công có bao nhiêu cánh? bó hoa sau khi đếm nó nát chưa?

2. Nếu hôm nay không nhận được hoa, sao băng nghĩ khi nào tìm thấy 1 nửa của mình?

Tạm vậy đã nha!
  3. Offline

0jcu0cd0j

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    cho mình hỏi bạn nhiêu tuổi,tình trạng hôn nhân [IMG]
    nếu tôi nói thích bạn thì bạn nghĩ sao [IMG]

và chúc smod ngày 20/10 vui vẽ,ngày càng xinh đệp nhé
  4. Offline

b-boy_phonui

• Windows 2.0

Số bài viết:
    96
    mình với Smod ngoisaobang có quen không nhỉ????
    nhìn bạn rất là quen
  5. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    H mới lên thấy ngay cái topic chém m! ngỉu! Nói thiệt thì cảm ơn mọi ng chứ cái danh xịnh thì ko dám nhận đâu á!

1. Hôm nay là ngày phụ nữ, sao băng có nhận được hoa hồng không? Nếu có thì mấy bông? mỗi bông có mấy cánh? tổng công có bao nhiêu cánh? bó hoa sau khi đếm nó nát chưa?
    Có!
    :smells: Haha! Dại j mak đếm! vả lại Đếm ko có xuể!:snicker:

2. Nếu hôm nay không nhận được hoa, sao băng nghĩ khi nào tìm thấy 1 nửa của mình?
    Chẳng lẽ ngày này ai tặng hoa đều là một nửa của mình hết ak! Hehe!
    :003:

1. cho mình hỏi bạn nhiêu tuổi:
    9X
    2. Tình trạng hôn nhân: chưa kết hôn nên ko biết tình trạng hiên h ra sao! Hơ hơ

3. nếu tôi nói thích bạn thì bạn nghĩ sao : Tôi ko nghe tôi ko tin tôi ko thấy , nhưng tôi biết những gì …..…hết hơi…..!
    :022:

Quen thì quen- không quen thì ko quen! Quen quen! quen ko???

BigZero thích bài này.
  6. Offline

killyou117

• Lão Tạ

• Kẻ cô đơn vẫn ngắm tường vi
    Số bài viết:
    1.270
    Nếu đếm k xuể thì sao băng mang killyou đếm cho, 5 phút là xong, hehehe......
  7. Offline

viethung_9x

• Windows XP

Số bài viết:
    613
    Mình làm quen em nhé !!
  8. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    Thân chào đến tất cả các anh em.
    Sau lần vận công tung đòn chí mạng [IMG]chú Tr, Zr đã bị tẩu hỏa nhập ma..nằm bệnh mấy tuần,nay mới có thể ngồi dậy tự đút cháo cho mình..[IMG]
    Gió độc thế mà chú tr vẫn xoắn được.Khá khen cho chú ấy..[IMG]nội công cũng ngang ta chư chả chơi.Zr thích như thế.[IMG]

Mấy ngày nằm dưỡng bệnh Zr bỗng ngộ ra nhiều điều..và Zr thiết nghĩ cái công cuộc chém gió của anh em ta cần phải được phát huy hơn nữa.

Hiện nay Trình [IMG] của anh em ta còn rất kém,ngay sau khi Zr em tẩu hỏa nhập ma là các bác cũng tá hỏa mỗi người một hướng..để lại đằng sau bao tháng ngày anh em mình dày công vun đắp...Zr em hận [IMG]

Và hôm nay.Các anh em hãy chứng tỏ khả năng của mình trước một bé kute khóa 3 độc thân..một cô gái chân yếu tay mềm anh em sẽ làm gì được cô ấy???Hãy chứng tỏ cho Zr tớ thấy.Hãy chém nhiệt.chém thỏa thê.

Zr chém trước.
    Cháo bé ngoisaobang!:045::045:
    Cho hỏi tại sao bé lại đặt tên nick của mình là một ngoisaobang?theo tớ thì mỗi một nick name thì thường gắn liền với một đặc điểm của mỗi người( ví dụ là piglet lí do bé ấy chọn nik như vậy là do bé ăn tham và....) vậy còn bé??tên nick ấy phải chăng là một cái gì đó chỉ là vụt qua??chỉ là một vệt sáng...đợi chờ nó cả tiếng đồng hồ để rồi chỉ được ngắm nhìn nó trong tích tắc vài giấy???hay đó là một hiểm họa???một ngôi sao băng lớn có thể phá hủy cả trái đất này...nếu mà như vậy thì bé thật độc ác...[IMG]...
    Bé chưa có người yêu??đây là sự thật???:040::040:vậy bé nghĩ sao nếu có một chàng trai khóa sau tán bé..người ta không muốn gọi bé là chị trong khi bé lại thấy điều ấy là tất nhiên??người ta yêu bé..yêu thật lòng..sẽ chết nếu bé từ chối người ta???và nếu bé chấp nhận ty đấy bé có suy nghĩ gì khi sẽ có những lời ra tiếng vào???bé sẽ vì ty mà bỏ qua tất cả hay sẽ vì lòng tự trọng bản thân mà đánh rơi ty??
    Đánh giá về người khác là việc làm không tốt và rất khó khăn,nhất là khi mình chưa biết và chưa hiểu hết về người ta..vậy theo bé Zr là người như thế nào??
    Tạm thời từng ấy thôi.Hi vọng bé sẽ trả lời nhanh nhất có thể.thời hạn là 0h00 ngày mai.[IMG][IMG]
    Baby GhostMr.Hieu thích bài này.
  9. Offline

Demon Hunter

• Windows 3.0

Số bài viết:
    64
    Bon chen tí=P~=P~
    Cho hỏi chị saobang là khi đứng trước sự lựa chọn giữa tình yêu và tình bạn saobang sẽ chọn gì????
    Baby Ghost thích bài này.
  10. Offline

Baby Ghost

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Saobang đâu?sao không trả lời anh em??sợ quá trốn rồi hử=))=))
  11. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558

-
    Cho hỏi tại sao bé lại đặt tên nick của mình là một ngoisaobang?:Ý nghĩa nick thì Zr xem ở đây!…
    http://2mit.org/forum/archive/index.php/t-8353.html. (Ở quê mình hay ngắm sao. Mà mỗi khi ngắm sao thường thấy sao băng. Sao ở quê đẹp mà yên bình lắm)

theo tớ thì mỗi một nick name thì thường gắn liền với một đặc điểm của mỗi người( ví dụ là piglet lí do bé ấy chọn nik như vậy là do bé ăn tham và....) vậy còn bé??::::Chắc là thik mơ mộng đây!

bé nghĩ sao nếu có một chàng trai khóa sau tán bé..người ta không muốn gọi bé là chị trong khi bé lại thấy điều ấy là tất nhiên??người ta yêu bé..yêu thật lòng..sẽ chết nếu bé từ chối người ta???và nếu bé chấp nhận ty đấy bé có suy nghĩ gì khi sẽ có những lời ra tiếng vào???bé sẽ vì ty mà bỏ qua tất cả hay sẽ vì lòng tự trọng bản thân mà đánh rơi ty??
    Có phải không đó trời! Không sao cả! Nếu người kia yêu mình và mình cũng yêu người kia thì 2 người sẽ cùng nhau vượt qua.

vậy theo bé Zr là người như thế nào?? Cái ni có liên quan j nhỉ! Chắc hơi giống mình!

giữa tình bạn và tình yêu không có sự chọn lựa. Mình sẽ ko chọn lựa và so sánh nó!
  12. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    Bạn cho hỏi cái nếu bạn chọn 1 nữa của bạn thì tiêu chí nào cho bạn chon sau đây :

Đẹp trai / Xấu nhưng có duyên
    Giàu có / nghèo
    Thông minh / Đần
    //............................//
    Trong đó :
    Đẹp trai nhưng xấu tính
    Xấu trai nhưng có duyên và Nội tâm
    Giàu có nhờ vào Cánh thế gia đình
    Nghèo nhưng có nghị lực và quyết tâm Lớn
    Thông minh nhưng có phần hơi tự cao
    Đần(Trong một số Th chứ hog phải là đần độn) nhưng chất phác, thật thà
    Chú ý nữa là nếu chọn bên trái , bạn là 1 ng "Háo sắc","Tham lam" và " "Có mưu đồ"
    Nếu bạn chọn bên phải thì bạn là một ng "Thật thà", quý cái "Chất" chứ ko quý cái "Mả" ....
    Chúc bạn chọn đc ngueoif như "Mơ"
    kaka
    BigZero thích bài này.
  13. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    nẾU là mình mình sẽ chọn ở giữa