Mật Thư: Thử tài nghe các bạn

Thảo luận trong 'Đoàn TNCS Hồ Chí Minh - Hội Sinh' bắt đầu bởi bi.an.lt, 4 Tháng mười một 2011.

1. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    khoá: TÌNH YÊU của tôi - mãnh liệt- thẳng tiến đến tương lai ! 1212
    Bv: OWOCY - ISITG - IOIUN - LJMFR - VFWCW - AOFAF - HWMNA - 1,1,21 - 4,8,9,9,5 - 21,20,16,23 - 24,4,5,15,1 - 6,15,9,8 - 18,24,10,22,15,6 - 18,20,4,17,15,25,4 - AR.
  2. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Khó quá hả các bạn mình gợi ý nhé " các bạn dùng khóa CAM RANH". Hy vọng là có người để ý đến.
    JQK2992 thích bài này.
  3. Offline

JQK2992

• Windows 98

Số bài viết:
    167
    Nếu BV của bạn chính xác thì khóa đầu tiên dùng khóa CAMRANH với từ khóa " TINHYEU" ra được đáp án : VÌ LỢI ÍCH MƯỜI NĂM TRÔ AGFCNAYF
    Đến đây thì hình như BV của bạn sai nên mình ko ra đáp án được nữa. Kiểm tra lại thử nhé :)
  4. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Bạn ơi mình sửa rồi đó. tiếp tục giải đi nghe OK.
    Cố gắng lên :D
  5. Offline

congthien9x

• Windows 3.0

Số bài viết:
    51
    hic. lam đi làm lại cũng được nữa chặng đường. vì lợi ích mười năm trồng cây....
  6. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Cố gắng lên Thiên ơi giải tí nữa là ra liền ấy. Cũng dễ ma hihi cố lên hì.
  7. Offline

JQK2992

• Windows 98

Số bài viết:
    167
    Bạn cố gắng xem lại lần nữa xem BV có sai chỗ nào không. Khóa sau là khóa 65 phải không bạn ? Nếu đúng khóa 65 thì BV bạn ra sai rồi :D
  8. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Bạn ơi khóa là Cam Ranh "TINHYEU" tiến lên đó bạn bạn dùng Cam Ranh tiến lên la ra. Dựa vào bảng 26 chữ cái.........

Mà chắc bên trường bạn giỏi về kĩ năng lắm hì. Bữa nào lớp mình tập huấn bạn xuống chơi được chứ. Có gì thì PM lại mình sớm nghe ok.....
  9. Offline

Cơn Bão

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    ui cái này khó thật đó, nghe mà chẳng hiểu gì
  10. Offline

JQK2992

• Windows 98

Số bài viết:
    167
    Thật sự thì khóa phía sau mình không biết nên dùng khóa gì để giải nhưng cho phép đoán thì mình xin đưa ra đáp án nè :D
    VÌ LỢI ÍCH MƯỜI NĂM TRỒNG CÂY VÌ LỢI ÍCH TRĂM NĂM TRỒNG NGƯỜI.
    nhìn vào BV thì thấy không hợp lí nhưng nếu đếm chữ bằng mấy chữ số trong BV thì khớp hoàn toàn :eek:k: .
    Đúng hay sai thì cũng mong bạn đưa ra cách giải nhé, thật sự thì mình không hiểu khoa CAMRANH tiến lên là gì nữa :D
    Mà bạn học lớp nào, khi nào lớp bạn tập huấn ? Kĩ năng thì mình không giỏi, chỉ biết các kĩ năng cơ bản thôi chứ lên nâng cao thì mình chịu.
    Có gì bạn liên lạc với mình qua SDT 0905.031.045 or YH : wherthesunwasletdown_shadystone
    Chào bạn.
  11. Offline

bi.an.lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    7
    Thì bạn viết lại cái CAMRANH lúc đầu ấy. Rồi bạn viết 26 chữ cái ra rồi bạn đếm tiến lên.
    Ví dụ như đầu tiên là 1 thì bạn lấy lại chữ V rồi tiếp theo 1 nữa thì bạn lấy chữ I. Tiếp nữa thì từ chữ L bạn đếm lên 21 nữa thì được chữ F................
    Bạn đoán ra như vậy thì đúng rồi đó. Còn cách giải thì mình đã trình bầy rồi đó..