Những người bạn yêu taekwondo

Thảo luận trong 'Mua bán - Quảng cáo' bắt đầu bởi shinichi, 5 Tháng mười một 2011.

1. Offline

shinichi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    Luôn học tập và làm theo lời bác câu lạc bộ TAEKWONDO Huỳnh Long đã và đang đào tạo,giảng dạy môn võ truyền thống của Hàn Quốc nhưng cũng là điểm mạnh của nền thể duc thể thao Việt Nam hiện nay,câu lạc bộ là nơi huấn luyện tinh thần thượng võ,sự bền bĩ về trí lực và thể chất.cho các thanh niên,học sinh sinh viên.=D>=D>
    Nay câu lạc bộ TAEKWONDO Huỳnh Long xin trân trọng thông báo cho các bạn sinh viên Việt Hàn-Những người học tập trên ngôi trương với sự đầu tư kinh phí của chính phủ Hàn Quốc,Câu lạc bộ võ thuật Huỳnh Long sẽ mở lớp võ TAEKWONDO tại trường Cao đẳng công nghệ thông tin hữu nghị Việt-Hàn,những bạn nào có niềm đam mê với môn võ Hàn ..
    Nhưng bạn yêu môn võ taekwodo hãy đến với club ,ở đây bạn sẽ được học tập và sẽ chia nhiều về ứng nhân xử thế lòng kiên trì nhẫn nại và ở đây bạn sẽ dược mọi người yêu quí , đây kũng là ngôi nhà thứ 2 đối với những người bạn đang học tập ..;;) Những bạn nào có niêm đam mê hãy đến với lớp võ của chúng tôi nhé ...hãy nhanh đăng kí thêm nhé các bạn...:D
    Tại tầng 2 gần pòng cống tác sinh viên vào chiều thứ 3,5,7 hằng ngày nhé !!! Hãy đăng kí nhanh nhé các bạn.....@};-@};-
    THANKS NHIỀU:congratulate::congratulate::034:
    sunset_glow thích bài này.
  2. Offline

peheongoc

• Windows 1.0

Số bài viết:
    57
    Bao nhiêu 1 khóa vậy anh?
    shinichi thích bài này.
  3. Offline

Gachoai_it

• Windows NT

Số bài viết:
    177
    Chụp vài cái hình post lên cho anh em phấn khởi mà đăng ký đi chú. :)) :))
    shinichi thích bài này.
  4. Offline

shinichi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    bạn ơi học taekwondo 100k/tháng bạn ah!!
    Nếu muốn học bạn hãy đến tầng 2 gần pòng công tác sinh viên vào thứ 3,5,7 buổi chiều khoảng 5gio30 bạn nhé .....
    thanks