Thông báo toàn thể anh em ở ktx

Thảo luận trong 'Sinh hoạt diễn đàn' bắt đầu bởi letanluyen, 10 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

letanluyen

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    có 2 người trong thành viên đội TNTQ. cụ thể là phòng b1 301 và 305. tổ chức nấu cơm mà lại tích thu nồi cơm điện của phòng khác. có vài người đã nêu vấn đề này nhưng admin của 2mit đã xóa bài viết của những thành viên này. chẳng lẽ admin của 2mit đồng lõa với kẻ phạm tội ư. bớ trời cao đất dày ơi thật là vô lý hết mức không thể chấp nhân được. mong phòng công tác sinh viên xem xét việc này dùm em với. xin chân thành cảm ơn.nếu admin 2mit không xóa bài viết này.

Nếu admin 2mit xóa bài viết này thì chưng tỏ admin là đồng phạm với những thành viên TNTQ vi phạm này. ok Z~:>~:>~:>~:>~:>
  2. Offline

interpol

• Friends

• Change
    Số bài viết:
    1.414
    Cảm ơn bạn đã thông báo tình hình sự việc. Thay mặt đội TNTQ mình có những lời nói sau.
    1. Việc tịch thu nồi cơm điện, dụng cụ nấu ăn là do thầy cô đảm trách.
    2. Sự việc trên đã được xử lý và cảnh cáo đối với 2 phòng trên.
    3. Sắp tới đây các thầy cô sẽ tổ chức kiểm tra, rà soát kỹ từng phòng trong KTX để tránh trường hợp tổ chức nấu ăn...
    4. Các bạn đã thấy thành viên đội TNTQ rồi đó. Đi qua có gặp các bạn để nồi cơm điện ra giữa cũng chỉ nhắc nhở các bạn chú ý, dọn dẹp cẩn thận, đã bao giờ đích tay tịch thu mà không có thầy cô hay không? Dù có thầy cô cũng có đứng ra tịch thu hay không?
    Các bạn hãy tự suy ngẫm về những câu nói của bản thân mình.

Đồng thời cảnh cáo với các thành viên cần tìm hiểu sự việc trước khi đưa ra những lời lẽ buộc tội vô căn cứ.
    Thân!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.