Hỏi đáp mình rất cần các bạn giúp đỡ mình về chinh sửa hình ảnh

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Thảo luận sử dụng phần mềm' bắt đầu bởi only love hd, 7 Tháng mười hai 2011.

1. Offline

only love hd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    mình ko phải là dân cntt.mình search dc trang này và biết có rất nhiều bạn biết về máy tính và các phần mềm. Mình rất mong các bạn giúp mình
    Mình bán hàng online. nhập hàng về cũng qua online.Mình có cop ảnh của bên kia về cho vào topic của mình nhưng các ảnh bên đó họ lại dính với nhau. ảnh trên nối với ảnh dưới. mình có up lên photobucket nhưng để nguyên như vậy thì cho vào topic kích thước rất nhỏ mà ko hiểu bên trang web của họ rất to và rõ ràng
    ảnh ví dụ đây ạ
    đây cũng là ảnh đó bên trang web của họ
    http://detail.china.alibaba.com/buyer/offerdetail/1063241153.html
    bây giờ mình ko biết làm sao để tách ảnh ra và cho ảnh to lên mà ko bị mờ
    mình rất mong bạn nào biết giúp mình với
    Mình cảm ơn các bạn rất nhiều
  2. Offline

Boy...

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    44
    only love hd thích bài này.
  3. Offline

only love hd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    mình thực sự stupid vấn đề này lắm. Mình cứ mày mò cho ảnh vào paint rùi nhưng chẳng biết bấm vào đâu để làm tiếp. khi mình chuyển ảnh sang paint rùi thì kích cỡ trên đó lại rất to như mình mong muốn. Boy... ơi bạn đã giúp mình thì giúp cho trót nhé.bạn chỉ cho mình từng bước để cắt ảnh và để lưu ảnh sau khi đã chỉnh xong. thực sự cái này ko phải chuyên ngành của mình nên ngồi cả ngày làm mà chẳng được.Cảm ơn boy... nhiều nhé
  4. Offline

ac_boy

• Windows 1.0

Số bài viết:
    82
    Ý bạn là tách máy cái ảnh này ra từng cái phải không?bạn cho mình mail đi mình gửi lại cho.

thân!
    only love hd thích bài này.
  5. Offline

only love hd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    nhưng mình còn muốn tách nhiều ảnh nữa cũng bị dính như thế. có gì bạn chỉ giáo cho mình nhe.tks bạn rất nhiều
    hòm thư của mình giaohuongbonmua_21@yahoo.com
  6. Offline

ducluanit

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    33
    Cái này mình giải thích cho bạn ha

ảnh up lên trang web là người ta đã chỉnh trong code rồi nên hình mới cân đối như vậy còn bạn cop về muốn chỉnh theo ý mình phải dùng paint hoặc photoshop, việc còn lại bạn nhờ một người nào đó chỉnh cho bạn thấy rồi bạn làm theo thôi,
    chúc bạn thành công