Khuyến Cáo với anh em 4rum !!!

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi Mr.Đức, 8 Tháng mười 2009.

1. Offline

Mr.Đức

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    203
    Cái này thì tuy rất bình thường nhưng hôm nay mình thấy cần thiết phải khuyến cáo đến bà con 2mit . đó là chuyện dùng trình duyệt Firefox vào 4rum nó sẽ hiện ra một cái bản yêu cầu như thế này !

Đối với các bạn dùng máy riêng thì sao cũng được nhưng riêng đối vợi các bạn sài internet công cộng thì chú ý không nên chọn Remember mà nên chọn Not Now vì nếu chọn remember thì nó sẽ lưu use và pass của bạn lại cho lần đăng nhập sau . Điều này gây tai hại lớn khi có người chơi khác chơi máy bạn chơi lúc nãy và cũng vào 4rum 2mit thì trình duyệt sẽ tự động đăng nhập = use và pass lúc nãy của bạn và có thể người đó sẽ dùng use của bạn để làm những việc không tốt trên 4rum . Mong các bạn chú ý !!
  2. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Góp thêm 1 ý nữa là nên nhấn nút Thoát trước khi tắt trình duyệt.
    congthangitvnChiefree thích bài này.
  3. Offline

integer

• Tiếu Ngạo Giang Hồ

• :-?
    Số bài viết:
    1.695
    đó là không để ý hoặc không biết thôi, biết rùi thì như tui vẫn nhấn Not Now
    thường thì có 3 mục lựa chọn là "Yes" "No" "Cancel" dân tình vẫn hay "nhấn "Yes" đại đi":)):))
  4. Offline

boykiss

• Windows 2.0

Số bài viết:
    156
    mà cũng chỉ sợ mấy thằng lấy nick rùi đi spam bậy bạ rùi bị lock nick thui, tốt nhất là sài windows Internet Explorer để đăng nhập là chắc ăn. Với lại ko phải chỉ có 4rum của mình đâu mà mấy 4rum khác cũng phải chú ý đến điều này nha các bạn