****Xin một số Bài SQL Sever****

Thảo luận trong 'Khoa Khoa Học Máy Tính' bắt đầu bởi TheDeath, 17 Tháng năm 2012.

1. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    Gần thi rồi mà kiến thức mình chưa đc chắc trong môn này ...Ngay cả một cấu trúc đề thi mình cũng chưa được biết nhiều,một số phần còn nắm chưa chắc , nhất là phần Thủ tục,hàm và trigger...
    Ai có thì xin Share cho mình ít bài tập về phần này ,nếu có thêm đáp án tham khảo thì càng tốt
    ****************************Thanks soo much*****************************
    m30c0n93 thích bài này.
  2. Offline

alone1o2

• Banned

Số bài viết:
    4
    mình đang sửa hình để post đợi nhé
    TheDeath thích bài này.
  3. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Bài tập gì nhỉ :S. Bài tập trong sách bài tập mình nghĩ là quá đủ. Bạn chỉ có thể hiểu và làm chứ đâu có thể học thuộc được!
  4. Offline

bb112

• Windows 2.0

Số bài viết:
    42
    các bạn cứ bám sát các bài trong giáo trình và bài tập là ok rồi! không cần tìm hiểu làm gì cho nhiều! Nắm chắc câu lệnh các ví dụ là làm được hết!ak! lưu ý: các bạn nên làm tốt bước tạo các bảng, tạo quan hệ và nhập dữ liệu. Nếu mà các bạn làm bước này có lỗi xảy ra thì đảm bảo các bạn sẽ rối, các câu tiếp theo sẽ không còn thời gian để làm nữa đâu!
    TheDeath thích bài này.
  5. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Chú ý thao tác quan trọng nữa là Backup và Detach. Làm một hồi đến lúc nộp bài, hết giờ run quá, quên detach copy mãi chẳng được ;))
    TheDeath thích bài này.
  6. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    Nói như mấy ng ai nói chả đc...Chỉ là đang cần xin một số bài có đáp án về phần thủ tục và trigger....Chứ những bài trong giáo trình cũng có , cũng có một số bài mình chưa làm đc hay chưa có đáp án tham khảo thôi...Ai có thì share tham khảo chứ không có í học thuộc hay gì....Lâu ngày hog lên . giờ lên cần giúp đỡ mà nói vậy thì thôi chớ...:T:T...:mad::mad:
  7. Offline

cangiupdo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    "cũng có một số bài mình chưa làm đc hay chưa có đáp án tham khảo thôi."
    Thế thì post bài lên cho mọi người giúp,không hiểu còn biết đường hỏi.chứ cho bạn bài mẫu về bạn không hiểu, bạn cũng phải học thuộc thôi, chứ còn cách nào khác à /:)
  8. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    Ồ vậy à....Nếu có lòng thì post lên một số bài tham khảo....Chỉ những bài ko có định hướng làm t mới hog làm đc....và đối với những kẻ comment top này chỉ để Spam thì nên lặn giùm cái... Còn nếu là một ac nào đó của một Admin hay thành viên quản trị cần lên tiếng thì nên dùng acc chính mà comment.....Giúp đc thì giúp mà ko giúp đc thì lặn giùm cái...
    xtranvu thích bài này.