Hỏi đáp Đăng ký KTX mới?

Thảo luận trong 'Phòng công tác sinh viên' bắt đầu bởi shalyn, 26 Tháng bảy 2012.

1. Offline

nh0cbibo

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    23
    nói chung là phòng ở đông quá thì ko ghét người này cũng ghét người kia , ở đông mệt lắm . ở một mình sướng nhất , mà buồn thiu ;))
    killyou117 thích bài này.
  2. Offline

Special One

• Friends

Số bài viết:
    1.055
    :D, Nói mấy bạn đăng kí ấy , ko phải bro :D
  3. Offline

kulinhnt

• Windows 95

Số bài viết:
    234
    gần ra mà nhà trường chưa có nói gì về việc dk phòng KTX thế !!
  4. Offline

namtaynguyen

• Friends

• ABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABAB
    Số bài viết:
    359
    Chắc cũng gần có thông báo rồi đó bạn ak, Chờ hoàn thiện KTX mới xong thầy An đi họp bên trg về sẽ thông báo cho toàn thể SV vào để đăng ký, Do công việc chưa hoàn thiện nên mới có sự chậm trễ này bạn ak, sẽ có thông báo sớm nhất cho SV.. Thân!
    shalynsunset_glow thích bài này.
  5. Offline

phu_hung9x

• Đội cứu hộ máy tính

• ღMột Phút Xa Nhau Ngàn Phút Nhớღ ღMột Lần Gặp Gỡ Vạn Lần Mơღ ღĐến Với Nhau Qua Đôi Lần Gặp Gỡღ ღQuen Nhau Rồi Sao Nỡ Bỏ Nhau Điღ
    Số bài viết:
    242
    cao đẳng y tế nó khác... trường mình công nghệ thông tin nó khác... trường mình phòng nào hầu như cũng hơn 1 nữa là có lap. mà phòng đông thì phức tạp... năm ngoái chỉ có 8 người mà mất lap liên tục thì giờ tăng thêm làm sao quản lí cho suể.... 1 cái lap đâu phải ít tiền... mà năm ngoái những cái lap mất điều tra tìm lại được có bao nhiêu đâu??? hic.. nói chung là mình thấy 8 người vậy được rồi..:(
  6. Offline

Nhật_Master2N

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    mấy vụ mất laptop có điều tra được ai ko nhỉ...or bọn nó quá chuyên nghiệp...ở 8 or 10 người thì các bạn cũng phải đề cao cảnh giác...cẩn thận với tài sản of mình vì không thể tin tưởng ai chính bản thân bạn
    sunset_glow thích bài này.
  7. Offline

0jcu0cd0j

• Windows 98

Số bài viết:
    321
    càng nhiều người càng khó quản lí. 10 đứa mà gặp mấy đứa mất vệ sinh thì nói sao nổi.
  8. Offline

serenity_nh

• Thành Viên Mới

• nhớ nhé...sẽ có ngày người mà bạn từ bỏ sẽ là người bạn... mong muốn tìm lại nhất.
    Số bài viết:
    5
    nghe nói ngày 1/8 là có thể dk ktx rồi mà.có thông báo sớm để sv chuẩn bị tinh thần mà ra trường nữa chứ.nhìu ng muốn ra sớm mà sợ không có chỗ ở đây nak...haz!
  9. Offline

Đa Tình

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    Mong là sẽ sớm có thông báo để mọi người biết và tìm chỗ ở. Nhất là những bạn phải vào trường sớm để thi lại, thi cải thiện.
  10. Offline

xtranvu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    52
    Chấp nhận thôi chứ sao giờ ;))
  11. Offline

Hiếu Hồ

• Windows 1.0

Số bài viết:
    50
    Mọi Người cho mình hỏi : muốn ở phòng 4ng thì giá bao nhiêu đ/học kỳ
  12. Offline

serenity_nh

• Thành Viên Mới

• nhớ nhé...sẽ có ngày người mà bạn từ bỏ sẽ là người bạn... mong muốn tìm lại nhất.
    Số bài viết:
    5
    hj.có thể đăng kí kt rồi mà.phải không nhỉ ?
  13. Offline

chauchicuong

• V.I.P

Số bài viết:
    14
    Thầy xin trả lời những thắc mắc của các em: Phòng KTX chỉ ở tối đa là 8 người, không có 10 người như các bạn nói. Có phòng ở yêu cầu ở tầng 1 và 2 , Tiền phí KTX cũng có thay đổi, việc thay đổi cụ thể như thế nào thì thầy xin ý kiến của thầy Hiệu trưởng rồi đưa thông báo đó lên mạng cho các em coi nghe. Ngày 8 tháng 08 là các em có thể đăng ký phòng ở được rồi. trước khi đăng ký vào ở thì các em phải hoàn thành các khoản phí nợ của năm cũ và nộp tiền ở của năm nay mới được bố trí vào ở !!!
    leejinfan, hongoctrien, shalyn2 người khác thích bài này.
  14. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Thầy ơi, thầy có thể nói sơ qua về điều kiện mới của khu KTX mới được không thầy, VD như wifi, khu nấu ăn,.....
    Em cảm ơn ạ!
    ChIpKut3phu_hung9x thích bài này.
  15. Offline

phu_hung9x

• Đội cứu hộ máy tính

• ღMột Phút Xa Nhau Ngàn Phút Nhớღ ღMột Lần Gặp Gỡ Vạn Lần Mơღ ღĐến Với Nhau Qua Đôi Lần Gặp Gỡღ ღQuen Nhau Rồi Sao Nỡ Bỏ Nhau Điღ
    Số bài viết:
    242
    ktx mới có wifi không thầy???? :D
  16. Offline

chauchicuong

• V.I.P

Số bài viết:
    14
    Bên KTX mới được trang bị cơ sở vật chất hiện đại và đầy đủ ra còn phủ sóng wifi và kèm theo một số dịch vụ khác, còn bếp nấu ăn cho các e thì thầy chưa trả lời được là có hay kô. Các e có thể góp ý cho các thầy cô xem các e cần các loại dịch vụ gi ? ngoài các dịch vụ thầy đã nêu ở trên ? các e cứ mạnh dạn đề xuất, nếu số đông các e mà đề xuất được các dịch vụ có thể đem lại hiệu quả tốt cho các e thì thầy sẽ đề xuất làm cho các em.
    ChIpKut3, phu_hung9xhongoctrien thích bài này.
  17. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    Dạ, việc đầu tiên chúng em cần là một bản thông báo chi tiết về việc đăng ký phòng ở KTX, rất nhiều bạn muốn ra sớm để ôn thi (vì sách vở phải bỏ lại trường hết) nhưng chưa có thông tin chính thức về ngày đăng ký nên các bạn còn ngại ra vì sợ không có chổ ở đó thầy.
  18. Offline

shalyn

• Windows 95

Số bài viết:
    73
    Tức là ngày 8/8 có thể đăng ký và ở luôn phải ko ạ ?
  19. Offline

namtaynguyen

• Friends

• ABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABAB
    Số bài viết:
    359
    Đúng thế đó bạn, thầy nói rõ ở trên rồi mà
  20. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    sao cứ đến lúc ra khỏi trường thì lại có nhiều cái mới thế nhỉ T_T
    phu_hung9x thích bài này.