Thông Báo Offline

Thảo luận trong 'Thông báo từ BQT' bắt đầu bởi SrbIT, 8 Tháng mười một 2009.

1. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    nói chung là đi đâu cũng đc, đc đi chơi là vui rồi, nghỉ học thôi hê hê
    congthangitvn thích bài này.
  2. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Theo toi nghĩ thì thế này mấy bác cứ nghĩ đi gần là chán nhưng Ngũ Hành Sơn cũng là địa điểm du lịch nổi tiếng mà. Nói gần chứ cũn đâu có nhièu bạn đi tới đó đâu. Nghĩ là gần nên lúc nào đi cũng đc thành ra chả lúc nào đi tham quan hết. Với lại sv thì không nhiều bạn có tiê đi chơi như thế đâu. Đi xa đến nơi đuối rồi chơi gì nổi.
  3. Offline

lt_forever

• Windows 95

Số bài viết:
    238
    Mà mình có ý kiến nha thôi đừng đi NHS mà đi biển chơi còn vui hơn đi leo núi đó.Đi biển thì cở chiều đi chứ 14,15 diệt văn nghệ mà
  4. Offline

chickenkon

• Siêu Gà

• >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
    Số bài viết:
    810
    đi chơi gần thôi máy bác ơi
  5. Offline

slim^^

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    13
    ui....hau^. can^` la lo viec noi^. tro*. a`......cung hay do' nghe...!!!!!!!!!!!^^....zay cui' cung` la` di dau the^' ???????:y205:
  6. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Cái này chúng ta nói thế chứ mấy pac ở trong ban "đi chơi" này suy nghỉ đâu đầu lắm. nếu đi biển không thì chán òm! đi ngủ hành sơn mục đích là cho anh em biết địa danh nỗi tiếng ở NHS thôi (riêng mình đã đi ko dưới 10 lần) mình vẩn ủng hộ hết mình. vào đó có gì mua ít đồ lưu niệm đêm về quê (20-11) anh em thấy sao? có thẻ sinh viên chỉ co 7500 Đ thôi. quá rẻ đúng, ở đây ai đã từng lên đến "trời"??(lên mút đỉnh người ta gọi là trời) Với lại những người đi rồi có tâm trạng là "chán" nhưng hảy "cố gắng" đi làm hướng dẩn viên cho anh em chưa bao giờ đi.

Tất cả vì 2mit!
    congthangitvn thích bài này.