D0_D0
Hoạt động cuối:
8 Tháng mười hai 2011

Chia sẻ trang này

D0_D0

Thành Viên Mới

D0_D0 được nhìn thấy lần cuối:
8 Tháng mười hai 2011
    1. pethu
      thi miss đi do do. chị thấy e thi đc đó. hehe
    2. D0_D0
      uh.....hihihihihihi......hôm đó gê thật à.........otdot wa di...........hihihihihihhihihihhihi
    3. sting_dau
      good....good....cố gắng nhé do_do...hjhj! hôm đó thật sự là anh có tí chuyện bực mình nên mới vậy,vả lại anh cũng nóng tính quá,tính mình là vậy mà...............hjhjhj,nên không kiềm chế được,hôm đó chắc làm mọi người giật mình lắm nhỉ,hjhj,giờ nghỉ lại thấy xót cho cái dt quá,giờ nó cứ trụ trặc bên sim 2 woài ah...huhuhu
    4. sting_dau
      nhớ nhé,ko được nói lại!qua 312 thì đừng vào diễn đàn nha
    5. sting_dau
      vậy do_do thật sự yêu bé hiền chứ? có có những cảm giác mà anh nói không???????????đôi khi do_do làm như vậy sẽ làm cho tình hình xấu hơn đó! khi đã chưa xác định được chuyện gì thì nên hạn chế những gì có thể làm ảnh hưởng đến tình hình 2 người! con gái nhạy cảm lắm đô ah!đừng làm gì cho nó phản tác dubgj nhé! bé h cung hay tâm sự với a lắm!nói chung bây giờ nó chưa xác định được tình cảm của mình...đô hãy cứ kiên trì nhé!nó nói là nó đã từng chấp nhận đô rồi,nhưng có lần đô ôm eo nó thì phải...hjjjjjjjjjjjjjj! nên nó mới vậy đó!con gái nhạy cảm mà....hạn chế nhé...cố gắng lên anh bạn!ko ai có thể giúp gì được nhiều trong chuyện này đâu,quan trọng là bản thân mình thôi!đừng nói lại với nó nhé,ko thôi lại ảnh hưởng đến tình cảm chị em nữa
    6. sting_dau
      sry vì nhắn tin hơi trễ,tại hôm đó lên gửi tn mà gặp sự cố..........
    7. sting_dau
      chào do_do nha
      thực sự khi yêu trái tim con người ta có nhiều cảm xúc lắm...khi xa thì nhớ...ko gặp thì thấy thiếu...gặp rồi thì chẳng muốn xa nữa...cứ muốn bên cạnh hoài vậy ak!...hjhj...Đôi khi cảm thấy buồn.mệt mỏi hay chán nản,bạn đều nghĩ tới người đó và muốn ở bên cạnh người ta...bạn sẽ luôn nghĩ đến họ ở mọi nơi mọi lúc! trong mắt bạn lúc nào người ấy cung là đẹp nhất cho dù người khác có đưa ra so sánh là người kia đẹp hơn người kia xinh hơn nhưng bạn vẫn một mực cho rằng người đó là đẹp nhất...nó như một mê cung vậy đó!nếu đã lỡ lún vào rồi thì hãy chuẩn bị tinh thần cho tình huống xấu nhất nhé...mình nói ở đây không phải là trù ẻo gì đâu,mà là nói thật lòng ak!bởi vì...khi đó tình yêu của mình đẹp lắm...rất đẹp...nhưng nó đến quá nhanh và ra đi rất vội vả,làm mình rất bất ngờ và rất hụt hẫn...không nên vì thấy tình yêu đẹp mà chủ quan nhé!
      còn về phần bé h thì để đó sting_dau lo cho!hehe! nhưng quan trọng là ở do_do đó, thành công hay không là nhờ vào nỗ lực của bạn đó...hjhj
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Về tôi

Họ Và Tên:
    ngô viết phúc
Advertising: Linux system admin | nukeviet | nukeviet 4 | Upload ảnh miễn phí