yeuanhnhe195
Hoạt động cuối:
16 Tháng mười một 2011

Chia sẻ trang này

yeuanhnhe195

Thành Viên Mới

yeuanhnhe195 được nhìn thấy lần cuối:
16 Tháng mười một 2011
    1. yeuanhnhe195
      tìm người yêu ! quỳnh ơi ...dù e ko nhớ đến anh ?e vẫn là người anh yêu !anh tin thời gian sẽ chứng mình cho tình yêu của anh dành cho em !anh chỉ có một sai lầm là ko thể ?thổ lộ tình cảm với e....vì anh ko muốn e đâu @@chỉ vì anh là một người ko đáng để e quan tâm !!nhưng sau này anh sẽ cố gắng trở thành một người mà e có thể nương tựa ..anh sẽ che chở cho e đến tận hơi thở cuối cùng??hihihi
    2. o0_meomymy_0o
      xem lai ki cau noi nha....sn ki di anh...em chem anh gio
    3. piglet7602
      Ẹc... bị gay mà iu pé Quỳnh à...:010:
      Đề nghị kiểm tra lại giới tính!:dining::dining::dining:
    4. o0_meomymy_0o
      e có rãnh thì đi nhảy lâu chết đi nhăn, ăn nói như bị khùng zậy
    5. o0_meomymy_0o
      chu ban khong chanh chac...avatar j chut xi co thay j dau...........ma ai zay ta..biet tui hok
    6. sunboy
      Yêu gì mà dau khổ thế. Nếu không chinh phục được nàng thì lui binh.. Còn không thì tấn công dữ dội đi
    7. yeuanhnhe195
      :cake::rain:qùnh ơi anh nhớ e lắm đó..........thật lòng anh đây thật lòng xin lỗi e ,ngòn lời anh nói đã khiên tim em đâu lòng??hihi:incense:
    8. yeuanhnhe195
      giới thiệu với các bạn ""đây là người tôi yêu""ảnh ở dưới...quỳnh dh 03b..hihi
    9. yeuanhnhe195
      heeee??cho xin tí mật ...hihihi....''><'....nhỏ nhung ""yellow bee''....i..l..y: tôi yêu ''yellow bee'' đến nay chừng có thể {'':"}..
      _ ngọn lửa tình chưa hẵn đã tàn phai..>::<..
      _____ ngày ấy đâu rồi.....''bắn pháo hoa đó"---hạnh phúc---ngày mà tôi không quên.........<"......
      ______ ______``...: chỉ vì 3 từ:.........""tôi yêu em---tôi yêu em---tôi yêu em"...........?
      ______ ______`*``...: vì sao thế...........vì sao thế.....vì sao thế.......??????.....tôi xa em.......>>>>>>>>>>>>>>>>>.........tôi nhớ em>>>>>>>>>>
      ______ `...: http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Vi-sao-the-Pham-Khanh-Hung.IWZCOACA.html
      ______ ______`*yeu*yeu*_____*_____*yeu*yeu**yeu*``...: anh mong một ngày nào đó sẻ gặp lại em....nhỏ nhung....>>>>heeee
    10. minhtam
      ko bít ai hết, lớp nhiều người nghỉ học biết ai mà lần
    11. yeuanhnhe195
      heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeetức quá đi
      tui sẽ giêt tất cả ai chống lại tui
      heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    12. (^_^)rùaxinh
      Ai lam quen voi U do?noi ko nguog ah
      Ec.Het biet
    13. comeback
      hic!bồ bịch àm làm liều là sao?
      bạn chư có bồ nhưng mình không biết bạn là ai?tên gì?học lơpf nào?nhìn như thế nào thì làm sao?
    14. comeback
      biết rùi lá biết cái gì? ủa mà hỏi tên người ta nữa ah? hỏi thì ko chịu nói làm gì? thôii cứ nhìn rùi đoán! thế nào cũng dc!
    15. heorung^oo^
      chưa đúng bạn ơi. Đoán típ nhé ^oo^
    16. comeback
      thì cũng như quen rồi! mà thôi cứ thế này lại hay chứ chẳng chơi! nhìn mặt nhau khó nói chuyện lắm!nhỉ?
    17. comeback
      hic! khoá 3 bạn ơi! làm wen dc ko?
    18. piglet7602
      Ủa, tui làm ji` mà pac' noi' tui chảnh vậy???
    19. yeuanhnhe195
      anh yêu em lắm quỳnh ơi ><>hình bóng em lúc nào cũng trong anh ><>>>
    20. yeuanhnhe195
      QUỲNH ơi !đừng làm anh phải đâu khổ ha .....i love you...><tình yêu của anh đối với em chỉ thế thôi ?anh biết anh chưa làm cho em hạnh phúc ><em hay cho biết vì sao anh phải cô đơn nhỉ?.........................hởi thế gian tình là chi..............
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Về tôi

Họ Và Tên:
    nguyễn văn trí
Advertising: Linux system admin | nukeviet | nukeviet 4 | Upload ảnh miễn phí