Mr.KeLLy
Hoạt động cuối:
28 Tháng hai 2012

Followers 2

1. ChIpKut3
  2. nhok.bo

Chia sẻ trang này

Mr.KeLLy

Thành Viên Mới

Mr.KeLLy được nhìn thấy lần cuối:
28 Tháng hai 2012
    1. thuyvan12
      Mình thấy bạn rất đam mê lập trình web nếu bạn muốn trở thành 1 lập trình viên web chuyên nghiệp hay thử tham khảo một số khóa học lập trình jQuery, lập trình Joomla, lập trình Zend Framework rất hay tại địa chỉ: http://www.zend.vn/public/khoa-hoc-truc-tuyen
      Xin lỗi bạn vì tin nhắn này. Hi vọng thông tin này giúp ích cho bạn.
    2. integer
      Nói anh boynghichnet khỏi cần họp.! Như vậy là quá rõ rồi.Đi làm gì cho mệt.!
      boynghicnet bên đội tự quản và phòng CTSV. anh ta không mời em lên với tư cách diễn đàn.

Đội ngũ mod cũ đã nghỉ gần hết và đang cần thay thế, vì vậy họ rất ít online, chờ tuyển mod mới vào thay vị trí rồi họ sẽ xuống làm thành viên. đó là những người đã xây dựng lên diễn đàn, không thể nói là không xứng được. cho anh hỏi : học đến năm thứ 3 em có thời gian lên diễn đàn nữa không?
    3. integer
      em không thấy sai. đó là ý kiến chủ quan của em. thử xem lại những câu nói của em và thực tế đang diễn ra xem

Không có một ý tưởng !
      Không có lấy một hoạt động nào là ra hồn cả......Không thấy ai làm việc tích cực!
      Dường như chỉ lập ra rồi để đó!
      ...

và các hoạt động hiện tại của diễn đàn:

tổ chức đăng ký hiến máu nhân đạo online cho khóa 4.
      đăng ký áo 2mit.
      tuyển mod - BQT mới
      đang họp tổ chức giao lưu 20/10 cho chính những sinh viên các bạn.
      ...

Vả lại, tất nhiên ai cũng có công việc của mình, nhưng rõ ràng là 2 mod đó thấy 2 topic trùng tên, trùng nội dung mà không del.
      Sau khi đăng nhập tên user sẽ hiển thị dưới bottom diễn đàn trong 5 phút. nên tên hiển thị chưa chắc đã có người ở đó. nếu có vi phạm BQT cũng không thể hoạt động liên tục được. bài cũng phải có thời gian đọc, thời gian suy nghĩ để trả lời.

boynghichnet đã mời bạn lên phòng CTSV vào tối thứ 2. mình sẽ đi để tiếp thu mọi góp ý của bạn.
      Thân!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Về tôi

Họ Và Tên:
    KeLLy
Advertising: Linux system admin | nukeviet | nukeviet 4 | Upload ảnh miễn phí