Bài viết Cách Tăng Like Thật FaceBook Nhanh Và Hiệu Quả.

Thảo luận trong 'Thủ thuật' bắt đầu bởi XopMagic, 18 Tháng mười một 2013.

1. Offline

XopMagic

• Administrator

• Nhìn Làm Gì? . Đẹp Trai Không
    Số bài viết:
    231
    Hiện nay, hầu hết tầng lớp sinh viên chúng ta đều biết đến và sữ dụng mạng xã hội Facebook. đó là một nơi chia sẽ những hoạt động, tâm tư, tình cảm của mình và cũng là nơi nhận được sự quan tâm đáp lại của mọi người thông qua cái LIKE.
    Cái like là một điểm số thể hiện sự quan tâm của những người khác dành cho bạn, để giúp các bạn tự tin đăng những dòng status cũng như những tấm hình đẹp khoe bạn bè. Mình xin viết một bài hướng dẫn tăng Like này để giúp các bạn tăng like cho Face của mình. Bắt đầu nhé!

Hiện trên mạng có rất nhiều trang tăng Like, ở đây mình sẽ sữ dụng code tăng Like của trang khoc.co

B1: đầu tiên các bạn vào Dòng Thời Gian của mình và viết 1 status hay post 1 tấm hình cần tăng like. (rồi vẩn đứng ở Dòng Thời Gian và làm bước 2, Số like tăng được sẽ là status hoặc tấm hình nằm đầu Dòng Thời Gian)

B2: Truy cập đến trang http://khoc.co vào AUTO LIKE -> Login Auto Like. được như thế này
    B3: Lấy mã token, các bạn kick Get Token Login (màu đỏ ở phía trên)
    rồi Kick đồng ý cho phép các ứng dụng (đồng ý 2 - 3 lần gì đó) rồi nó sẽ dẫn bạn đến trang lấy mã Token. Trang lấy mã Token như sau.

B4: Bước này quan trọng nè. Copy mã Token, mã token nằm ở đường Link ở bên trên trình duyệt
    Vd: Ở đây link của mình
    www.skype.com/login/#access_token=CAAAAPJmB8ZBwBAF9ejzYc2rznXBZCva5tZCymE7GdDZCjZCcfBBD2BwlPfKZCUXycbWlYcigvYLAyS5BxZByfwGmLucgswxIm4akmJyYJraYJPSVrETYRHy6ZCqHlO6TZC2eSGOUddoC4uDZChqB0nU0QwqRY2AydXkmB4BA5sdkqZCoc7P361t6WuE&expires_in=0

Mã token là phần In đậm bên trên.( Phần nằm sau dấu =, nằm trước chữ &)

B5: Copy toàn bộ mã Token rồi về trang Login Auto Like ở bước 2 rồi Paste vào, và Kick Login Service ta được

Kick Like để tăng Like và quay về Dòng Thời Gian thưởng thức thôi :D .
    Lưu ý:
    -Kick Like xong không được tắt trang này khi chưa hiện thông báo Tăng Like kết thúc nhé.
    -Số like tăng được nhiều hay ít phụ thuộc vào số người đang sữ dụng Tăng Like trên Trang.
    -Có một số trường hợp không thành công làm xong Facebook bắt Đăng nhập, như vậy các bạn đăng nhập và làm lại từ đầu nhé
    - Ngoài Auto Like thì trang này có nhiều cái hay khác như Auto bình luận.... Các bạn tự tim hiểu nhé! :)

Chúc Các Bạn Tăng Được Nhiều Like! Và Vũi Vẽ ;) ^^
    d_lonely2009white.smut thích bài này.