Chat ngay cùng Sư Phụ Chat trên điện thoại NOKIA của bạn

Thảo luận trong 'Mua bán - Quảng cáo' bắt đầu bởi doremon14, 20 Tháng một 2011.

1. Offline

doremon14

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    Đừng ngần ngại đăng kí tham gia, tích điểm và nhận ngay những phần quà thú vị bạn nhé ;)

Các thành viên Nối thân mến, trong thời điểm công nghệ thông tin bùng nổ hiện nay thì internet là điều hết sức thân thuộc với mỗi người. Ai online cũng đều lập cho riêng mình 1 nickname hay còn gọi là nick chat để kết bạn, học hỏi cũng như duy trì mỗi quan hệ làm ăn. Chính vì lẽ đó, chat còn được sử dụng như một công cụ không thể thiếu ngay cả trên điện thoại di động, nhất là đối với các bạn trẻ. Nắm băt được tâm lí “Online mọi lúc – Chat mọi nơi” , NOKIA cùng YAHOO đã phối hợp để mang đến 1 chương trình hết sức thú vị, dễ chơi, dễ trúng thưởng dành cho các bạn trẻ của chúng ta. Ngày hôm nay, Nối xin giới thiệu đến các bạn cuộc thi “Chat với Sư Phụ Chat” . Đừng ngần ngại đăng kí tham gia, tích điểm và nhận ngay những phần quà thú vị bạn nhé ;)

Chat ngay với sư phụ Chat trên điện thoại Nokia của bạn

Cùng Sư phụ Chat Góp đủ triệu sao Mở tiệc siêu sao và trúng thưởng hàng ngàn phần quà hấp dẫn khác

1. Thời gian tham gia chương trình

Từ ngày 01/12/2010 đến ngày 22/12/2011.
    Đối tượng tham gia: Chương trình dành cho tất cả công dân Việt Nam sinh sống trong lãnh thổ Việt Nam.

2. Danh sách giải thưởng

• 3 Nokia E5 quà tặng hấp dẫn từ Nokia được trao cho 3 người chơi có điểm cao nhất trong tuần
    • 10 điện thoại Nokia được trao cho forum có số điểm cao nhất cuối chương trình.

Và một điều đăc biệt mà BQT Nối muốn mang đến cho các bạn đó là 03 phần thưởng có giá trị cho 03 nhóm hội tham gia và tích được số điểm lớn nhất. Để đăng kí tham gia mời đại diện các hội gọi điện đến số 043.941.2440 gặp Ms Thùy Linh để đăng kí danh sách tham gia cho hội mình. Chúng tôi sẽ chỉ nhận đăng kí cho đến hết 10/12/2010 các bạn nhé!

Giải thưởng dành cho hội tích được số điểm cao nhất:

1. Giải nhất : 3,500,000 VND
    2. Giải nhì : 2,500,000 VND
    3. Giải ba : 1,500,000 VND

Xem Thêm

Xem Thể Lệ tại đây

Hướng dẫn Cài Đặt tại đây