CÓ BẰNG CCNA THÌ LÀM ĐƯỢC NHỮNG GÌ???^^

Thảo luận trong 'Thông tin công nghệ' bắt đầu bởi vdc_training, 22 Tháng một 2015.

1. Offline

vdc_training

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    :D:x;):-* Có bao giờ bạn tự hỏi là có bằng CCNA thì mình làm được vị trí nào trong ngành Công nghệ Thông tin chưa?Admin nghĩ hẳn sẽ có nhiều bạn luôn trăn trở vì điều đó, mình đã lên rất nhiều forum để đọc chia sẻ của các bạn. Rất nhiều câu trả lời kèm theo rất nhiều nỗi băn khoăn, nhưng mình xin chốt lại một số vấn đề cho các bạn nếu muốn học CCNA như sau:
    %%- Bằng CCNA không phải là tất cả, quan trọng nhất là trong quá trình học CCNA bạn thu thập được cái gì trong đầu của bạn, phải thực hành càng nhiều càng tốt!
    [-X Không quên rèn luyện kỹ năng mềm vì kỹ năng mềm quyết định rất lớn tới sự thành công của bạn.
    :-? Bằng CCNA không là tất cả nhưng nó là tấm vé thông hành đầu tiên cho bạn khi xin việc trong ngành này.
    >:D< Và điều quan trọng nhất mà mình muốn chia sẻ cho các bạn là khi có bằng CCNA cũng chính là các bạn đã tự tao cho mình một cơ hội để tiến thân trên con đường học mạng này. Nó là bước đi đầu tiên, và người ta thường nói bước đi đầu tiên là bước quan trọng nhất, phải bước bước này bạn mới có thể bước các bước tiếp theo.
    P/s: Đôi lời chia sẻ mong rằng sẽ nhận được những góp ý từ các bạn!8-}8-}8-}