Giải nén bị lỗi.

Thảo luận trong 'Kỹ năng xác định sự cố!' bắt đầu bởi =DarkHorse=, 30 Tháng bảy 2009.

1. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Vì hum qua anh Maru có chat là bị lỗi khi giải nén file phim. Em có cách này nhưng hok bít anh làm có thành công hok nữa. vì em cũng mới down về mấy bài M.Jackson có 1 bài bị lỗi khi giải nén. Qua nhiều lần cố công giải nén nhưng vẫn không thành công ,bỗng nhiên (anh chú ý đoạn này nhé) khi đang giải nén thì có file nhạc hiện ra đến lúc bị lỗi lại mất. => khi đang giải nén (gần xong) anh copy cái file nhạc(phim) đó. Past vào chỗ khác. Xong rùi xem kết quả có đc như ý mún hok nghen ^^!.:y98::y98:
  2. Offline

DualCore

• Friends

Số bài viết:
    957
    Đó chắc là lỗi lúc nén file thui. Thường lỗi này khó khắc phục lém!
  3. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Vì vậy mình mới dùng kiểu đó để xem đc phim chứ bỏ công down về rồi mà hok xem đc chắc tức chết quá. Gần cả Gb chứ ít gì
  4. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    giải nén ko đc thì down cái khác!!! nhạc mà nhẹ àm
  5. Offline

Seshoumaru

• Friends

Số bài viết:
    379
    thank em nha, nhưng vẫn không được em ơi, còn bạn ronaldo nữa, thử ngồi cả h đồng hồ tải một phim nào đó mà không giải nén được coi, mún đập máy lun đó chứ, mà không những 1 mà hơn 4 phim, chán chẳng bùn chết
  6. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Anh làm lại như thế này xem thử nha. Anh down mấy lần trước tới khúc nào bị lỗi thì anh chú ý. SAu đó giải nén lại. Anh xem trong thư mục giải nén file đó có hiện 1 file film đến lúc gần bị lỗi thì anh dừng giải nén lại. Nếu lỗi ngay khúc cuối thì anh sẽ xem đc cả bộ phim lun còn đoạn sau toàn nói đạo diễn thui mà ^^!. Chúc thành công. Em làm 2,3 lần vẫn đc mà. Lúc chiều mới down Album Jackson 9 trăm mây Mb cũng bị y như vậy đó.
  7. Offline

Seshoumaru

• Friends

Số bài viết:
    379
    của anh là nó hiện ra thư mục, có tất cả 8 file nhưng bị file số 6 với số 8, thế mới đau chứ, hay em tải giùm anh hỳ khi nào lên mạng anh đưa link cho hỳ
  8. Offline

DualCore

• Friends

Số bài viết:
    957
    Anh thử dùng cái ArchView add-on Firefox xem. Nó có thể cho chúng ta xem nội dung của file nén trước khi tải. Hạn chế down phải file lỗi đó!!!
  9. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    khổ, bạn nói là nhạc mà? còn fim thì nếu nó chia làm nhiều part thì fai down về cho hết, bạn phai copy thử cái file mà bạn muốn nói tên gì thì mói dể hiểu đc
  10. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232