Hỏi đáp gửi thầy cô phòng CTSV về việc nhận tiền cược KTX

Thảo luận trong 'Phòng công tác sinh viên' bắt đầu bởi meodenqngai, 22 Tháng tư 2012.

1. Offline

meodenqngai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    Em hiện là SV năm 3, em đã ở Ktx đến nay được 6 kì. có 1 vấn đề rất nhiều bạn thắc mắc, em muốn thầy cô giải đáp dùm, đó là việc nhận lại tiền cược KTX. đợt tháng 2 vưa rôi T.cường có nói sẽ giải quyết cho hết việc nhận lại tiền cược và nhà trường cũng trả giải quyết cho rất nhiều bạn, tuy nhiên cũng còn 1 sô bạn lại không được nhận với lí do không có tên trong ds. Khi hỏi T.Cường thi thầy nói thầy chỉ giai quyết cho nhưng bạn có tên trong ds, thắc mắc thì qua hỏi thầy Thấm, nhưng hỏi T.Thấm thì thầy lại nói thầy đã chuyển hết ds cho T. Cường, vậy là bọn e đành ngậm ngùi đi về. Nhưng vấn đề ở đây là tại sao có những bạn được nhận, bạn lại ko, trong khi điều kiện đề được ơ KTX là phải đóng đầy đủ tiền cược KTX trước khi vào ở, ko thiếu 1 đồng, nếu bọn e thực sự chưa đóng thì làm sao bọn e được ở KTX đến hôm nay.
    Trên đây là những thắc mắc của e và rất nhiều ban, mong thầy cô sớm giải đáp cho bọn e.
    (ngoại trừ trường hợp TS bọn e đã làm hư hỏng, thầy đã trừ vào đó và cũng đã nói rõ về vấn đề này rồi).
  2. Offline

zanvjp

• Windows 3.0

• Trật đề... buồn
    Số bài viết:
    115
    UP. Tui đóng tiền cược 2 lần rồi mà chưa nhận được đồng nào, ấm ức quá...
  3. Offline

tho_bum_it

• Windows 2.0

Số bài viết:
    86
    chỉ một lần duy nhât trong đời nhận dc tiền cược [-O< 50k