idm 6.09 ko crack, không vỉut, dùng miễn phí, bản chính thức

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi namtaynguyen, 22 Tháng hai 2012.

1. Offline

namtaynguyen

• Friends

• ABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABAB
    Số bài viết:
    359
    mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 cách Crack IDM 6.XX (mọi phiên bản) mà ko cần phải Down Patch hay Crack gì cả, bởi vì các Patch or Crack đó toàn chứa virus,
    Nếu chưa cài IDM, các bạn Download bản mới nhất (6.09) TẠI http://www.mediafire.com/?8m2h3vvop4l232a pass dowloand la cuong222 nếu có
    Trước khi cài đặt các bạn vào file host theo đường dẫn sau : C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts . Sau đó mở file hosts bằng Notepad hay wordpad cũng đc. Các bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

Sau đó các bạn Save lại là xong.
    Sau đó các bạn mới bắt đầu tiến hành cài đặt IDM bình thường. Thế là các bạn đã Crack xong IDM rồi đó
    Khj nào muốn Update phiên bản mới các bạn chỉ việc mở file hosts lên, sau đó các bạn xóa đi dòng
    127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
    Rồi sau đó Update thoải mái. Khi update xong rồi, các bạn lại mở file hosts lên rồi chép lại dòng
    127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
    Sau đó Save la ok men
    chú ý; Nếu ko save đc 3 dòng trên vào host (Win7), các bạn Click chuột phải vào file host --> Properties --> chọn tab "Security"-->> chọn edit -->>chọn users(....) dồng thời tích vào dòng full controi -->> ok -->> ok lần nữa sau đó các bác cứ chon ýe cho em. rùi copy dán vào fire host bình thường,
    nếu vẫn không được các bác vao http://www.mediafire.com/?xx955xtr6whfoqg dow ve cài đặt bình thường dùng bình thường ko phải thay doi gi het. cứ cài dùng như cùa nhà mình ây. nhưng tuyệt đối không update phien bản mới
    nhớ trước khi cài cái mới phải gờ hết cái cũ đi đã
  2. Offline

trungquan92

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    23
    Cách đó hay đó bạn