Kế hoạch chào đón tân sinh viên

Thảo luận trong 'Thông báo từ Đoàn trường' bắt đầu bởi socola, 21 Tháng tám 2009.

1. Offline

socola

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    86
    Săp tới năm học mới rùi. chúng mình có kế hoạch chào đón tân sinh viên khóa mới.
    Ai có ý tưởng thiết ké chương trình như thế nào thì cho mình xin ý kiến nha!
    thank!
    :yyc21:
    hjkaru thích bài này.
  2. Offline

socola

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    86
    Sao không ai góp ý kiến giúp tui vậy cà, tui đang chờ nè pà con ơi!
    Ai có sáng kiến gì mới, hay thì giúp tui với nào, hơn nữa đây cũng là sân chơi của chính các bạn mà. Vì vậy tích cực đóng góp ý kiến nha!
  3. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Không phải là ko có ý kiến mà câu hỏi của bạn qá khó, nói thật là vậy, nếu bạn làm trong đoàn trường thì dể chứ diển đàn ta mà tổ chức thì nó lại khác ! nếu bạn hỏi là nên tìm 1 trò chơi gì đó thật thú vị trong buổi ra mắt tân sinh viên thì chắc có nhiều í kiến hay lém đấy
  4. Offline

nhocbanto90

• Friends

Số bài viết:
    351
    Chương trình chào đón tân sinh viên là một chương trình lớn, đòi hỏi sự phối hợp và kinh nghiệm tổ chức.Có thể chương trình chào đón tân sinh viên năm nay sẽ hoà cùng không khí ra mắt của các câu lạc bộ trong trường, vì thế mà sôi động và đa dạng hơn năm trước rất nhiều.Theo các bạn thì điều gì mà chương trình năm tới còn chưa mang lại được cho sinh viên mới vào, mình nghĩ rằng đóng góp ý kiến tại đây cũng là một hình thức để xây dựng chương trình săp tới đó.Tích cực đóng góp các bạn nhé.Thân mến.
    Ronaldosocola thích bài này.
  5. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Pác làm bên đoàn trường chắc biết hơn nhiều, có ý tưởng gì hay hok/??
  6. Offline

socola

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    86
    Kế hoạch chào đón tân sinh viên năm nay chắc chắn sẽ có nhiều thay đổi khác với năm trước, hơn nữa dự kiến sẽ tổ chức kết hợp với lễ ra mắt các CLB trong trường nữa, vì vậy hình thức tổ chức có khác hơn so với năm ngoái. Hiện nay mình dự tính, để thu hút sự tham gia của các bạn nhiều hơn, mình định sẽ tổ chức các trò chơi dân gian trước (khoảng 15h-18h) sau đó thì là giao lưu văn hoá, văn nghệ cùng với lễ ra mắt các CLB. Cuối cùng là phần sinh hoạt tập thể của các bạn, các bạn có thể nháy hiện đại, nhảy tự do, hay khiêu vũ ,....Nhưng vấn đề quan trọng hơn hết là thời tiiết có ủng hộ chúng ta hay không nữa.
    Các bạn thấy sao?
    Cho mình ý kiến nha!
    Thân!
  7. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Năm ngoái lên kiếm đc cái móc chìa khóa, năm nay lên lấy cái gì về mới đc, 3 năm 3 cái thì hay biết mấy nhi?
  8. Offline

nhocbanto90

• Friends

Số bài viết:
    351
    Nói chung cũng có vài ý tưởng nhưng phải đợi cuộc họp sắp tới xem thế nào đã, vì đầu năm thường rất nhiều thứ phải làm mà.Còn Ra mắt Hội sinh viên, CLB Radio Việt Hàn nữa...Nói chung dù thế nào thì năm nay cũng sẽ phong phú hơn năm trước, nguồn nhân lực cũng được bổ sung làm cho chương trình thêm phần hấp dẫn, các anh chị tha hồ mà thể hiện nha khà khà.:yyc15:
    Ronaldo thích bài này.
  9. Offline

slim^^

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    13
    may' chu' oi!!!truong minh co bao nhiu CLB zay?:y33:
  10. Offline

thao_u'_kt02

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    92
    mình bít được vài câu lạc bộ: MUSIC IT, EAROBIC, RADIO VIỆT_HÀN, CHIẾU PHIM trực thuộc đoàn trường.
    Và TAWONDO của khoa đại cương
    hiện giờ chắc sắp xuất hiện DANCE SPORT nữa
    hjkaru thích bài này.
  11. Offline

slim^^

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    13
    ua? ko co' CLB English a`
  12. Offline

thao_u'_kt02

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    92
    ko bạn. đó là một show trờ chơi tổ chức định kì thui
    bạn muốn tham gi thì phải thể hiện tài năng
  13. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    ôi fa' sản mất, phần phụ đã mất đến 2 tiếng rùi, phần chính vui chơi ít nhất cũng phải 3 tiếng nữa, làm chương trình 5 tiếng có vẻ ko ổn, theo dự đoán của em thì đến khoảng 3 tiếng là bắt đầu ra về, 4 tiếng chắc ko còn ai hic