Kiếm Tiền Online với Paidverts - RB cao

Thảo luận trong 'Đời sống sinh viên' bắt đầu bởi metan0112, 22 Tháng bảy 2014.

1. Offline

metan0112

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    53
    Chào các bạn, nếu các bạn vào box Ref PTC này thì chắc cũng đã biết đến Paidverts, một trang PTC mới với cách chơi và kiếm tiền hoàn toàn khác lạ.
    Paidvert ban đầu được biết đến là 1 project nhằm thu hút vốn, sự chú ý của MyTrafficValue, tuy nhiên hiện tại thì nó lại thành project chủ lực (bên cạnh mảng game đen đỏ), hứa hẹn mang lại nguồn lợi lớn cho MTV và các user.
    Ok xong phần giới thiệu, giờ đến phần chính, RB Paidverts
    Về RB thì mình đưa ra chế độ:
    1- 120% với các bạn mua ad <10$

100% với các bạn mua ad >10$
    2- 0,3$ sau khi xem đủ 100ads
    0,5$ sau khi xem đủ 500ads
    1$ sau khi xem đủ 1k ads

Các bạn chọn 1 trong 2 gói RB phù hợp với mình nhé.
    Mình chỉ RB theo PM nhé.
    Chế độ này sẽ giúp đỡ các bạn newbie (như mình) vốn thường chỉ có dưới 10$ để test site [IMG]
    Các bạn mua ad sẽ được tặng 1$ = 3100BAP.
    BAP là sẽ quyết định giá trị ad bạn nhận được,
    Về đăng ký, các bạn click here

[IMG][IMG]
    Điều quan trọng là phải nhớ kĩ ngày tháng năm sinh đăng ký, sau này rút tiền sẽ phải xác nhận ngày tháng năm sinh này [IMG]

Về phần làm việc, 1 ngày các bạn sẽ có 2 loại Ad:
    Activation Ad: sử dụng để active tài khoản của bạn, đồng thời tặng bạn 1 lượng BAP, 1 ngày bạn có 5ad này.
    Paid Ad: loại ads để kiếm tiền, loại ad này có rất nhiều mức giá trị, từ 0,002 đến 10$, tùy thuộc lượng BAP bạn có mà giá trị ad của bạn sẽ khác.
    Công việc hàng ngày đơn giản là xem 5ad Activition, sau đó xem hết các Paid Ads.

Để xem ad, các bạn chọn View bonus ad

Muốn mua ad, các bạn vào Buy ads, hiện giờ mới có Bulk Ads, 2 loại Target Ads và Cheap Traffic sẽ sớm được hoàn thành.