Lời cám ơn chân thành của CLB Chiếu Phim !!!

Thảo luận trong 'CLB Chiếu Phim' bắt đầu bởi hoang_b7, 10 Tháng mười 2010.

1. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Thứ năm ngày 7/10 vừa rồi CLB Những Người Bạn đã có một buổi chiếu phim rất thành công. Người ta nói: "Chính khán giả làm nên sự thành công của 1 chương trình". Điều đó rất đúng trong tối hôm đó. Các bạn đã đến, được cười và thư giãn với những pha hài hước trong phim "The.A.Team". Những tràng pháo tay rộn rã sẽ là động lực lớn lao để CLB cố gắng hơn nữa trong những lần chiếu tiếp theo.
    CLB rất vui khi thấy các bạn cảm thấy xứng đáng với thời gian mà mình đã bỏ ra khi đến xem phim. :005:
    CLB Chiếu Phim Những Người Bạn xin gửi lời cảm ơn, lời chúc sức khỏe chân thành nhất đến quý khán giả và mong các bạn luôn quan tâm đến CLB.
    Xin Chân Thành Cảm Ơn !!! :cheers:
    heorung^oo^, Mooncongthangitvn thích bài này.
  2. Offline

FanKaKa

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    187
    Uhm . không có chi !
    :012:
  3. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    CLB hi vọng sẽ mang lại giây phút thư giãn cho các bạn. Những bạn nào có nguồn film hay hoặc có film hay có thể share cho CLB Phim để mọi sinh viên trong trường được thưởng thức ^^!. Hoa hồng sẽ là 2 tô hủ tiếu...CLB đãi :))
  4. Offline

HoaKhanhIT

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    123
    Mình có ý kiến thế này, tuy là câu lục bộ chiếu phim nhưng các bạn lâu lâu lại chiếu những liveshow ca nhạc được không, ví dụ như liveshow của JS hoặc đan trường cẩm lý gì đó. Mình nghĩ như thế sẽ rất hay, có thể giúp sv trường mình có những phút giây thư giản tuyệt vời. Mình nghĩ mọi người sẽ rất ủng hộ đấy
    heorung^oo^, congthangitvnhoang_b7 thích bài này.
  5. Offline

trainghean_nhonha_1992

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    theo mình thì chúng ta nên thay đổi đê có nhữn giây phút thư giãn .đó là điều rât quan trọng
  6. Offline

trungqn1

• Friends

Số bài viết:
    390
    bạn góp ý chung chung quá,cụ thể hơn đi bạn,vd như cần thay đổi những gì và như thế nào? thay đổi thể loại phim chiếu hàng tuần hay một cái j đó thật cụ thể để tạo phút giây thư giãn? bạn cứ góp ý chân thành.
    congthangitvn thích bài này.
  7. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Nói chung là mình ko biết thông tin gì về CLB chiếu phim hết ( không ở Kxt) vì thế CLB có thể up lên forum để mọi người biết mà theo giỏi :045: có box giành riêng co CLB những người bạn :012:
  8. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Những ý kiến đóng góp mình xin được tiếp nhận. Còn cụ thể thế nào thì phải thông qua vs các thành viên trong CLB mới đóng góp được.
    Từ nay về sau khi chiếu phim xong, mình sẽ up link của film đó lên cho các bạn down, đảm bảo ko die và đúng sub ^^!
    Thân Mr.Nobita
  9. Offline

Vitamin.A

• Semi Late

• À ha À Há À HÁ HÁ...
    Số bài viết:
    645
    up lên để làm gì vậy , nếu đã coi ở CLB chiếu phim xong rồi mà muốn coi lại sao ko cầm USB copy cho khỏe ( cho người ta cái địa chỉ KTX) , đảm bảo sự tiện lợi cho các bạn đó chứ muốn down thì cứ search google , sub có thể lấy ở subscene.com
  10. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    up lên cho mọi ngươi chưa xem, download về xem chứ làm gì bạn...copy qua USB cũng nhiều bất tiện!
  11. Offline

gaconchuayeu

• Windows NT

Số bài viết:
    238
    cảm ơn vì bộ phim hôm đó nhé . Nhưng hình như tuj đọc thấy trên diễn đàn thj` được biết là chuẩn bị dừng chiếu phim một thời gian hả? sao vậy
    heorung^oo^ thích bài này.
  12. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Chưa hẳn đã nhưu vậy. phim chiếu ở CLB cheieus ohim chủ yếu là do CLB tự RIP tự edit sub, các lời nói trong sub nên phụ đề rất chuẩn
    Hình như cái này là bạn nghe tin đồn phải không? không có bất cứ 1 thông tin nào xác nhận cái này cả. CLB chiếu phim đang hoạt động rất tốt thì dừng chiếu làm gì
    Seshoumaruheorung^oo^ thích bài này.
  13. Offline

Nhoc_suli

• Windows 1.0

Số bài viết:
    24
    Bộ phim hôm đó quả thật là rất hay, hấp dẫn, hào hứng, cảm ơn CLB đã đen đến cho bọn em những phút giây thư giãn tuyệt vời. Nói nhỏ: ĐỒNG PHỤC Ò CLB RẤT DỄ THƯƠNG. hehe
    hoang_b7 thích bài này.