Lời đề nghị tới PCTSV

Thảo luận trong 'Phòng công tác sinh viên' bắt đầu bởi new, 25 Tháng tư 2012.

1. Offline

new

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    Kính gửi thầy cô PCTSV, dạo này sv nội trú KTX có rất nhiều thắc mắc, bức xúc, mong muốn ..muốn được kiến nghị lên PCTSV nhưng đến giờ thầy cô vẫn bặt vô âm tín.
    Nào là chuyện nấu ăn trong phòng, chuyện giá giữ xe và thái độ của bảo vệ ko hợp lý, chuyện mất điện, nước vàng đục, chuyện dịch vụ cơm cantin..
    Em và rất nhiều bạn sv nội trú đều mong muốn được thầy cô quan tâm , giải quyết sớm để không phải bức xúc, bất mãn về chế độ ăn ở nội trú. Mong thầy cô xem xét mở 1 cuộc họp nội trú sớm nhất có thể, để chúng em có thể giải bày và nêu những ý kiến của mình về các vấn đề liên quan khi ở nội trú.
    Em cảm ơn!!
  2. Offline

meodenqngai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    18
    cái này hay đấy, em ủng hộ ý kiến của bạn, mong thầy cô mở cuộc họp KTX đê bọn e được bày tỏ những nguyện vọng cũng như những bức xúc của mình. Lần trước cũng có họp ktx nhưng thầy cô với mấy chú công an nói xong rồi về, bọn e chả dc tí ý kiến nào cả
    meoden thích bài này.
  3. Offline

hoahongtrang

• Windows 98

Số bài viết:
    180
    Nên gửi thầy HIỆU TRUỞNG
  4. Offline

misshue_it0390

• Windows 1.0

Số bài viết:
    55
    nước ktx thì vàng khè, nhất là những lúc có lại nước sau cúp ý. đôi khi cũng có mùi khó chịu nữa. mà thường xuyên cúp nước vào buổi sáng => k có nước đánh răng rủa mặt để đi học, rất nhiều lần mình phải đưa kem đánh răng lên phòng vệ sinh ở giảng đường để đánh răng rửa mặt đó, khổ vậy là cùng. Cách đây mấy bữa mình dậy sớm chạy thể dục, trời nóng nên mồ hôi ướt đẫm, về tắm cái rồi đi học, về tới phòng thì bị cúp nước, vậy là biết làm sao giờ ngoài nghỉ học ở nhà chờ có nước rồi tắm mới đi học đc.
    bữa trước phòng ctsv cũng đã tổ chức 1 buổi họp mặt sinh viên nội trú nhưng k để sv dãi bày tâm sự gì hết,mà bữa đó cái loa nó ồm ồm k riêng gì mình mà hầu hết sv, đặc biệt sv trên kháng đài chẳng nghe thấy gì hết,việc ai nấy làm,sv dưới này ngồi nói chuyện.
    Ít bữa mitting kỉ niệm trường là ngày đôg đủ sv và thầy cô nhất, khi buổi lễ mitting kết thúc thì thầy cô và sv ở lại 1 chút để sv nói rõ tâm tư va nguyện vọng, phải để cho thầy cô nghe trực tiếp những tâm sự của chúng ta thì mới có hi vọng đôi chút.
  5. Offline

noiaybinhyen

• Windows 95

Số bài viết:
    184
    Lâu lắm rồi không thấy họp sinh viên nội trú nữa. Đề nghị phòng CTSV sớm tổ chức. Mà nên có sự đối thoại giữa sinh viên với lãnh đạo nhà trường là tốt nhất.
    trantramy265, Poohmeoden thích bài này.
  6. Offline

Pooh

• Windows NT

Số bài viết:
    37
    Mong Thầy LÊ VĂN HIỀN - Phòng CTSV tổ chức 1 buổi họp toàn thể KTX.
    trantramy265meoden thích bài này.
  7. Offline

meoden

• Windows 2000

Số bài viết:
    913
    Chỉ như vậy mọi kiến nghị, thắc mắc mới đc giải quyết đc!!
  8. Offline

quangkhai

• Windows NT

• Hạnh phúc... CLGT ?
    Số bài viết:
    156
    Tất cả các ý kiến các bạn có thể gởi vào hồm thu góp ý tại phòng trực của đội TNTQ mà. mà hình như cái đó nớ hư mất rồi. Tôt nhất là anh em ktx chúng ta biểu tình :))
  9. Offline

interpol

• Friends

• Change
    Số bài viết:
    1.414
    Các bạn viết đơn và gửi cho các thầy cô hoặc cho mình.
    Mình sẽ gửi lên cho các thầy cô phòng CTSV giùm bạn.
    Thân :)
    Mun_xyhsunset_glow thích bài này.
  10. Offline

haihung_9x

• Friends

• Chém gió đỉnh cao
    Số bài viết:
    353
    Có lẽ là phải gửi đơn lên Thầy Hải mới được :D.
  11. Offline

sunboy

• Thành viên sáng lập

• No thing
    Số bài viết:
    1.616
    Các bạn nên làm đơn kiến nghị, văn bản đoàn hoàng gởi cho phòng Công Tác Sinh Viên, hoặc báo cáo tuần của lớp gởi lên. Chứ vào diễn đàn ý kiến này, ý kiến khác không Thầy cô nào giải quyết ở đây đâu.
  12. Offline

lặng lẽ yêu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    41
    trời thì nắng lại mất điện, nước thì cúp suốt hỏi sinh viên sống làm sao