Mong bác admin coi lại vấn đề này !

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi Mr.Đức, 12 Tháng chín 2009.

1. Offline

Mr.Đức

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    203
    Trước hết là mình xin lỗi vì đã nói thẳng vấn đề này nhưng mình vẫn muốn góp ý với admin là nên bỏ mod thành viên ảo để tránh tình trạng nhầm lẫn khi xem số người đang online ! Forum chúng ta phát triển rất nhanh nên mod này là không cần thiết . Nói sơ vậy thôi mong bác admin hiểu !
  2. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    mod này cũng cần đấy chứ, khi có 1 người nào đó tham gia 4rum mình, mặc dù người ta chưa biết chất lượng của 4rum nhưng nhìn vào số thành viên onl nếu quá ít thì họ cũng có thể thấy ko thích mà bỏ qua 4rum mình đây
    congthangitvn thích bài này.
  3. Offline

Mr.Đức

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    203
    Nhưng làm như vậy khác gì là nguỵ trang !!!mình không thích như vậy ! thực chất của mình sao thì cứ giữ nguyên như vậy đi khôgn cần thiết phải như thế !
  4. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    ko phải là ngụy trang, chỉ là 1 cách để người ta chú ý hơn đến site của mình thôi, cứ để vậy cũng chẳng ảnh hưởng j
  5. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    Mod cũng là 1 phần của diển đàn mà? không thể bỏ mod , super mod hay admin đc vì nếu khách online mà ko thấy thành viên đó thì suy nghĩ gì về diển đàn của minh? thực chất thì nó cũng ko phải là thành viên ảo.
  6. Offline

thao_u'_kt02

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    92
    Bất cứ một tập đoàn hay một quán nhỏ ngoài lề đường đều cần có người quản lí ,tại sao không???
    2mit thật sự hoạt động được là nhờ sự đóng góp tích cực của các mod, admin,...và các bạn thành viên nói chung trong 2mit. Khi hoạt động đã có nhiều lúc các admin và mod phải thức cả đêm để quản lí mục cho 2mit. Đó là sự cố gắng hết mình để phát triển 2mit. Mod ảo cũng là một hướng để đưa 2mit phát triển nhanh bạn ạ.
    Cảm ơn bạ đã đóng góp ý kién cho tụi mình.
    Seshoumaru thích bài này.
  7. Offline

Mr.Đức

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    203
    Trời ơi ! các bạn hiểu sai vấn đề rồi Hack Mod và chức vụ Mod là khác nhau . Cái này chỉ có Admin hoặc những người chuyên dùng vbb mới hiểu thôi !Bác Chip lên tiếng cho bà con hiểu giúp cái !
    Ronaldo thích bài này.
  8. Offline

Ronaldo

• Friends

Số bài viết:
    1.313
    oa' ak! thì phải nói là hack mod? bài đầu tiên bạn đâu có nói đến từ hack mod đâu? thế thì ai mà ko hiểu lầm
  9. Offline

list

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    9
    [hide]Vào thấy dưới thống kê đang online mà vào xem ai mem thì thấy offline. Không nên dùng như thế này, như thế chỉ lừa được một vài người thôi, không cần hiểu biết VBB người ta cũng dễ nhận ra[/hide]
    =DarkHorse= thích bài này.
  10. Offline

jinyotino

• Friends

Số bài viết:
    569
    không phải vấn đề là họ có mắc lừa hay không. Nhiều lúc họ cũng không cần để ý những cái nhỏ nhặt như cái thành viên ảo này đâ. quan trọng là forum tốt, bài viết hay :D. Vấn đề này không nên bàn cãi thêm nữa . OK
  11. Offline

super_star_0806

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    271
    ọc, mấy bác này lầm to haha, thăng Đức nó nói hack mod thành viên ảo đó, tức là khi các bác xem số thành viên đang online thì nó nhiều hơn bình thường, thực ra mấy acc đang online đó người ta ko có đang online, mà nhờ mod thành viên ảo nên nó mới hiện lên vậy đấy
  12. Offline

=DarkHorse=

• Cố vấn 2mit

Số bài viết:
    759
    Thôi tất cả là hiểu lầm nên không bàn tán về việc này nữa. Cốt chúng ta làm như thế để thu hút khách hơn thôi. Không replay nữa nhé.