Những tác phẩm để đời của ngành điện Việt Nam !

Thảo luận trong 'Hình ảnh vui' bắt đầu bởi hoang_b7, 26 Tháng hai 2010.

1. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Rối hơn cả mạng nhện...

Đây nữa... :012:

Và đây ! :eek:k:

Nhằm nhò gì ! :gaolbird:
    Nhưng đây mới là đẳng cấp !!! :033:

Pro ! :simper:

Có chết vì điện cũng đừng oán trách...
    Đố biết đâu là dây điện nhà mình ???

Chỉ có tại Việt Nam !!! :coy:
    alex_pham1510congthangitvn thích bài này.
  2. Offline

trungqn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Bạn kia bạn biết gì mà nói đây là những tác phẩm của ngành điện lực.bạn đã tìm hiểu kĩ chưa mà dám post mấy tấm ảnh này lên rồi gán cho ngành điện lực.hay bạn chỉ ăn theo thôi.xin lỗi bạn chứ ngành điện chúng tôi chạy dây rất gọn gàng không tin bạn cứ ra đoạn đường lê văn hiến gần trường bạn mà xem.chúng tôi chạy dây gọn gàng nhưng bọn viễn thông truyền hình cáp thuê trụ của chúng tôi rồi đi dây chằng chịt như vậy,đã là của đi thuê đi mượn thì ai giữ gìn chứ.lần sau không biết gì thì đừng phát ngôn nha.
    Thân.
    congthangitvn thích bài này.
  3. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Chào bạn ! :001: theo mình không có gì phải bức xúc như vậy cả.. đấy là những hình ảnh mà mọi người đưa lên để xem cho vui thôi mà....:045:...... đây ko hẳn là trách nhiệm của riêng ai cả nên ko có gì mà đáng bức xúc,,... rồi đến lúc Việt Nam mình phải dọn dẹlaaij cái đống "Lưới Trời" đó thôi:Dining:
  4. Offline

hoang_b7

• Windows Vista

Số bài viết:
    910
    Vấn đề này từ lâu đã là bức xúc của nhiều người rồi, ở các đô thi lớn như Hà Nội, Đà Nẵng...thì lại càng dễ thấy hơn. Nhưng cái gì dù tốt mấy thì vẫn có mặt trái của nó, có tốt thì phải có xấu chứ. Phải không bạn ? Nếu có cái gì đó là hoàn hảo thì thật là phi lý. Ngành điện cũng có cái khó khăn của nó, mà bên Viễn thông với truyền hình cáp cũng có điều khó xử của họ...Chẳng qua do trong quá trình quy hoạch còn nhiều sai sót và vướng mắc thôi.Mình post mấy bức ảnh vui kia lên chỉ nhằm mục đích thư giãn một chút thôi, không hề có ý châm biếm, đả kích gì cả. :eek:k:
    Tranh cãi về một vấn đề nhạy cảm thế này thật không hay cho lắm.
    Bạn cũng thấy ở đây mình post bài trong mục Giải trí\ Hình ảnh vui đấy chứ !
    :cutesmile::cutesmile:
    thichlamgiaucongthangitvn thích bài này.