Thân gửi 2mit nhân ngày offline “DEVIL’S NIGHT” 2011

Thảo luận trong 'Sinh hoạt diễn đàn' bắt đầu bởi phonghidro, 28 Tháng mười 2011.

1. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Gửi BQT: Thời gian qua các bạn đã cố gắng rất nhiều, tôi cảm thấy tự hào vì các bạn. Offline lần này mong các bạn cố gắng giữ hòa khí và sự an toàn chung. Mong rằng mọi chuyện đều diễn ra suôn sẻ để sau lần offline này nó sẽ mãi là kỷ niệm đẹp trong mỗi chúng ta.
    Gửi Thành viên 2mit:
    Thời gian qua có lẽ ít nhiều các bạn cũng đã tham gia sinh hoạt online trên diễn đàn, có thành viên các bạn biết nick, biết tên nhưng cũng có thành viên bạn hoàn toàn không biết gì về họ. Offline là dịp để mọi thành viên diễn đàn giao lưu gặp gỡ với nhau.
    Ai cũng có lần đầu tiên giao lưu cùng những người bạn mà mình không hề quen, nếu đây là lần đầu tiên của bạn thì hãy thử cảm giác ngọt ngào cùng với những thành viên 2mit.org đáng yêu.
    Nếu bạn ngại vì không quen ai thì đã có chúng tôi, diễn đàn 2mit.org chào đón bạn, bởi bạn là một phần trong chúng tôi.
    Thông báo của buổi offline đã được đăng chính thức trên website của Trường:
    http://viethanit.edu.vn/index.php/Sinh-Vien/offline-dien-dan-sinh-vien-voi-chu-de-qdevils-nightq.vhc
    Chúc các bạn có một buổi giao lưu thật thú vị.