Thêm box cho diễn đàn

Thảo luận trong 'Góp ý, thắc mắc' bắt đầu bởi Br.Student, 31 Tháng mười 2010.

1. Offline

Br.Student

• Windows 95

• Sống vô cảm
    Số bài viết:
    201
    Em mạo muội mở tp này mong BQT mở cái box Nhật kí online để các ace có thể vào đó để viết lên những việc hằng ngày của mình ạ, để mọi người hiểu nhau hơn nữa.. tks BQT
    pedautayphonghidro thích bài này.
  2. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn"Br.student", BQT sẽ lưu ý về ý kiến của bạn. Nhưng theo mình nghỉ hiện tại bạn có thể post nhật kí mà bạn nói vào box"tâm sự chính mình". Vì cũng đã có một số topic nhật kí được post ở trên box trên và mình thấy cũng rất hợp lý mà bạn. Thanks!
    Br.Student, phonghidrocongthangitvn thích bài này.
  3. Offline

phonghidro

• V.I.P

Số bài viết:
    34
    Xin thay mặt BQT chân thành cảm ơn và xin tiếp thu ý kiến của bạn.
    Về phía cá nhân tôi thấy nhật ký online là rất cần thiết nhất là đối với các bạn sinh viên nhưng nếu chúng ta mở 1 box riêng thì bạn thử hình dung nhé: diễn đàn có >2000 member, nếu mỗi người tạo mỗi topic tâm sự riêng và cứ vài ngày lại mở một topic mới thì box đó sẽ lộn xộn như thế nào chắc bạn cũng hiểu.
    Gợi ý với BQT: Các bạn tạp một topic riêng dành cho phần nhật ký của các thành viên, chỉ được post các bài viết dưới dạng nhật ký hoặc tâm sự, mọi comment khác ngoài nhật ký đều không được phép.
    Thân.
    chickenkoncongthangitvn thích bài này.
  4. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232

rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn. nhưng như pedautay và thầy Phong đã nói. chúng ta đã có mục tâm sự chính mình hơn nữa ý nghĩa của box nhật kí online thì cũng tuơng tự như vậy. có nghĩa là nó cũng ghi lại tâm sự, công việc v.v.. hàng ngày của các thành viên lên, và thực sự trước đây cũng đã có 1 time các thành viên viết nhật kí nhưng do thời gian đã quá lâu nên đợt nâng cấp diễn đàn vừa rồi chúng tôi đã xóa để làm nhẹ database. mọi việc liên quan đến nhật kí thì các bạn có thể lập 1 topic trong box tâm sự chính mình và các thành viên khác sẽ vào ghi tâm sự, công việc trong ngày lên đó.
    Thân!
    Br.Studentpedautay thích bài này.
  5. Offline

Br.Student

• Windows 95

• Sống vô cảm
    Số bài viết:
    201
    em nghĩ nên tạo 1 topic đó là Student Diary ( Nhật kí của sinh viên) vào topic này mọi người viết những bài tâm sự của mình đc không mọi người
    Như thế sẽ ko có sự lộn xộn và có đc sự thống nhất giữa các bài viết nhật kí, đc ko mọi người