Thời trang Việt Hàn

Thảo luận trong 'Mua bán - Quảng cáo' bắt đầu bởi 2style.pro.vn, 14 Tháng bảy 2012.

1. Offline

2style.pro.vn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    Các bạn là sinh viên VIỆT HÀN có nhu cầu về thời trang hay ghé vào www.2style.pro.vn thỏa sức mua sắm nhé. hàng được cập nhật hàng tuần. Nếu bạn muốn mua trực tiếp thì đến shop 2style trên đường Trần đại nghĩa cách trường mình khoảng 7,8 trăm mét gì đó. Nếu có gì thắc mắc pm mình yahoo: sym_frv
    neyugn thích bài này.
  2. Offline

vh2011

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    ở chỗ nào vậy bạn?
  3. Offline

2style.pro.vn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    Trên Trần Đại Nghĩa cách trường ta 7,8 trăm mét đi lên trung tâm thì bên tay trái. Sắp có đợt hàng mới về đó bạn :D...ủng hộ mình nha...
  4. Offline

hongphan

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Nhất định sẽ ghé qua shop bạn xem hàng mới được. hihih. Chúc buôn may bán đắt. Phải lưu địa chỉ của bạn vào sổ tay thôi ,,hehe ..
    Minh chỉ hay shopping tại mấy trang này nè hotdeal|cungmua vì không có thời gian đi mua sắm,...

----------------------------
  5. Offline

kenhnhansu.com

• Windows 95

Số bài viết:
    10
    viết địa chỉ rõ ràng đi bạn
  6. Offline

2style.pro.vn

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    6
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Hiện mình đang chuẩn bị thi liên thông và website mình sắp chuyển sang một giao diện mới nên mọi chuyện nói chung rối mù...hihi...mình sẽ cố gắng hoàn thành sau đợt thi liên thông. à mình đang chuẩn bị chuyển hàng mới về đó. Chào đón năm học mới shop mình sẽ sale lớn...các bạn nhớ ghé và ủng hộ nhé. Với mục tiêu "Vì chúng ta là sinh viên :D" bs: trên đường Trần Đại Nghĩa chưa có số nhà nên việc đưa địa chỉ cụ thể hơi khó. Từ cổng trường mình lên Non Nước thì bên tay trái shop 2style . :D