Cảnh báo cho các sv trường việt-hàn

Thảo luận trong 'Đời sống sinh viên' bắt đầu bởi shinichi, 25 Tháng mười một 2011.

1. Offline

pandaIT

• Windows 1.0

Số bài viết:
    14
    nói hay lắm...
  2. Offline

shinichi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    Không bik nó có đọc topic này không nhĩ,dù sao thì nó ko còn là con người nửa rùi thì ko bik nhục là gì hết.Nó ko xứng đáng sống ở Recycle Bin nửa đó.
  3. Offline

WhiteBook

• Windows 95

Số bài viết:
    64
    không biết mấy thèn trộm cắp có nhảy lên tầng 3, B1 ko nữa. Kiểu này thì nhờ anh em trong đội tự quản thui!
  4. Offline

TheDeath

• Windows NT

Số bài viết:
    304
    H thì tui hog ở trong đó ên cũng hog bít nhiều
    Nhưng mất bác đề phòng + Cẩn thận đưa đồ vô thì Nó Hack "Quần xì" à
    Chúc mừng những ng bị Hack chuẩn bị có Đồ mới^^
  5. Offline

KingMax

• Windows NT

Số bài viết:
    145
    hack mất quần này thì có mà nghỉ học =P~
  6. Offline

namtaynguyen

• Friends

• ABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABABAB
    Số bài viết:
    359
    Híc..! SV nghèo mua đc cái áo , cái quần mới đâu phải dễ dàng đâu mà lại đi làm Từ Thiện kiểu vô duyên thế chứ bạn. :ThumbsUp:

Giá như SV nào cũng là con nhà có điều kiện thì quá chuẩn đấy..! hì hì :005:
  7. Offline

RatLa_TinkCam

• Windows 3.0

Số bài viết:
    67
    cẩn thận ko nó hack luôn camera thì khốn :D
  8. Offline

tho_bum_it

• Windows 2.0

Số bài viết:
    86
    phòng b214 bị dọn sạch cây phơi đồ trong vòng một đêm,quả thật la bọn trộm này ăn trộm chuyên nghiệp,có tính toán và co trên 2 ng mới ôm hết nổi đống đồ nữa,dọn sạch cây phơi đồ của ng ta mà lấy lun bikini của họ về để làm chi trời, đã khốn nạn mà còn bệnh hoạn nữa
  9. Offline

phuthuy

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    chính xác?????????/ ai lại đi ăn cắp đồ như zậy nhỉ?????????? tởm thiệt
  10. Offline

thekingno1

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Buổi tối ẩn mình rồi chờ hacker qua chụp tại trận. Có mấy ảnh thì Chụp mấy cái đưa lên. Tỡn đến cuối đời cũng không giám nữa
  11. Offline

leejinfan

• Windows 3.0

Số bài viết:
    198
    buổi tối đem cây phơi đồ vào hết, lấy gì chúng nó lấy
    mà hiện giờ,ko fai lấy buổi tối đâu mà ngay cả ban ngày ban mặt, hacker cũng ra tay đấy bà kon
    cửa nẻo cẩn thận nhé!!!
  12. Offline

shinichi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    Giờ mà tóm được nó thì nó tự nghĩ học chứ cần gì nói nữa.Nhục cả dòng họ nhà nó,không biết nó có ăn năn hối cải hay là dạy cho con của nó như bây giờ hjchjc.Không biết girl nào mà lé,lùn,hô,xún mới nhào zô thèn hacker rẻ rách đó.Ăn shit đi hacker rẻ rách
  13. Offline

tho_bum_it

• Windows 2.0

Số bài viết:
    86
    đứa ăn trộm nào đọc dc topic này ,con nhân tính thì mau mà trả cái quần lại cho tui đi luật pháp sẽ khoan hồng cho ,hết quần mặt rồi ~.~
  14. Offline

mrchicken01

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    14
    ui nó mà lên t3 chắc die quá :((
  15. Offline

THIẾUGIA_2N

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    19
    Trời ơi,cái quần jaen = 330k mới mua ở quê ra giặt 2 nước thi đã bị hacker rẻ rách ăn cướp mất oy,ai nghĩ chạng vạng tối mà vẫn bị mât trời hichic(206-B1).Vì trời mưa nên cả phòng lúc nào cũng đóng cửa nên quên để ý & cứ nghĩ 8h rồi đêm cây đồ vào,ai ngờ...Không lẽ cứ 5h chiều là phải đêm đồ vào phòng hả trời...chán...chán...chán quá đi.Hacker rẻ rách không = DOG nhà mình nữa hichic,Nó rất chuyên nghiệp,giống như dòng họ nhà nó đều là hacker rẻ rách vậy các bạn ơi.Tụi nó rất tinh ranh & càng ngày càng nguy hiễm hơn.Không lẽ mình cứ khoanh tay đứng nhìn dòng họ,gia đình nó loạn luân vậy hả.Khốn kiếp
    shinichi thích bài này.
  16. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    Hắc cơ ơi....Tại hạ bái phục huynh....:congratulate::congratulate::congratulate:
    Huynh thật sự là tài giỏi..tài giỏi ngoài sức tưởng tượng của em..:034::034:
    Mọi sự cố gắng nỗ lực của bọn em với mong muốn được biết mặt cao nhân của giới Hắc cơ đều thất bại..thất bại thảm hại..bọn em đã bị huynh sỏ mũi mà không biết..:009::009:
    Sau khi cái quần và cái áo sơ mi lần lượt đội nón ra đi..bọn em đã cảnh giác..đã phục kích..cái cửa sổ bọn em chỉ khép hờ hờ thôi chứ thật ra bọn em đang thay nhau nhìn qua cái khe hở nho nhỏ đấy..nhưng...hôm ấy phim hoạt hình hay quá..bọn em đã quên đi nhiệm vụ của mình..một phần nữa cũng nghĩ rằng mấy bộ đồ còn loại toàn là si cần hen..chắc nó k lọt vào mắt "Sanh" của huynh đâu..hơn nữa bọn em đứa nào cũng hắc lào lang ben..huynh mà hắc huynh lây bệnh còn chết nữa..Ấy vậy mà...Huynh tài quá..huynh pro quá..bọn em ngẩn ngơ khi sáng mai thức dậy cái áo phông của phòng..cũng tiếp bước theo đàn anh của nó..
    ..Anh...áo đấy là tiền em tiết kiệm ăn sáng..là tiền em không uống cà phê..tiền mồ hôi nước mắt của ba mẹ em..hơn tất cả cái áo ấy nó gắn bó với em hơn 2 tháng nay rồi..vậy mà huynh vẫn hắc...:011::011::011:..mất nó em vô hồn..mất nó là em mất cái áo mồi...em xấu hẳn khi phải mặc cái áo của thằng mập trong phòng..trông em cứ như thằng hề ấy..
    Huynh ơi...
    Sinh viên khổ lắm..
    Nó chẳng giàu có gì đâu..
    Huynh hiểu mà phải không??
    Huynh mặc nó..ừ thì đẹp lắm..ừ..hàng hiệu mà..nhưng chắc nó chật lắm phải không??Huynh đô thế kia cơ mà..Hắc đồ cảu em anh phí lắm..em xin anh...buông tha cho em..anh mà hắc nữa e nghĩ học luôn..
    Xin huynh..cuộc sống sinh viên nó khổ..xa nhà thì phải biết đùm bọc lẫn nhau..biết nhìn mặt nhau mà sống..sống là để sống chứ chẳng phải để tồn tại..là con người tại sao ta lại trở nên như vậy chứ huynh?
    Huynh này..nếu huynh có khó khăn..cứ nói với em..Hand In Hand..đội cồn tác xã hội luôn rộng vòng tay nhân ái..đợt vừa rồi họ khuyên góp chương trình áo ấm cho em đấy..nếu huynh thiếu thốn cứ nói họ..e thề họ sẽ chẳng bỏ rơi anh..
    Huynh...mùa lạnh sắp đến rồi..em muốn mặc áo ấm..nhưng cái áo lâu ngày bỏ trong tủ nó hôi..nó bốc mùi..em muốn mang nó ra phơi..nhưng em sợ..sợ nó lại "ngựa theo đường cũ"..như thế thì em chết mất..cô đơn khi không có bé nào cùng mình vượt qua mùa đông đã thế mà mất nó nữa thì...áo ấm nó đắt hơn mấy cái áo kia nhiều...tiếc lắm huynh ạ..
    Gửi huynh ngàn lời năn nì..ngàn lời van xin tỉ lời...:010::010::010:...huynh mà làm một lần nữa..em thê e sẽ tunh vi đeo cơ líp lên cái tốp pics này..lên cả you tu be cho ba con nó thấy..cho họ thấy khuyên mặt mà họ luôn "thần tượng"..huynh sẽ nổi tiếng lắm đấy..
    Nếu huynh muốn được lăng xê theo kiểu miễn phí ấy thi em...xin mời...huynh cứ tự nhiên đi..thằng em cảu em hôm nay mới đi mua thêm cái áo sơ mi 100k đấy huynh thấy đẹp thi cứ tự nhiên..ma em nghe nói nó gắn chíp vao áo rồi..huynh cẩn thận...
    Bớ huynh...chấm dứt chấm dứt..Việt Han it không phải la nơi cho huynh làm cái tro này:incense::incense::incense:
    zinzu.vh, killyou117, 0jcu0cd0j2 người khác thích bài này.
  17. Offline

shinichi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    22
    Ối zời ơi !!!!
    Lại mất đồ nữa rùi bà con ơi....huhu ...#-o
    chiềng làng chiềng xã vạn hạ tây đông , con trai phú ông nay lại mất đồ ...Làng trên xóm dưới, cẩn thận củi lửa nge ngóng tình hình sẵn sang đợi lệnh . Nay mọi người đồng tình kung phú ông treo bảng truy nã và kongj thêm tiền thưởng cho những ai bắt được tên tội đồ này.... Ngày xưa có những anh hùng xả thân vì nghĩa , nay thời bây giờ lại có những tên hacker nổi tiếng chuyên đj săn vào ban đêm luôn sẵn sàng lấy đj bất cứ những gì đáng giá của những sinh viên nghèo ....
    Đâu hết rồi anh hùng xả thân để bảo vệ dân chúng ,sao lại để cho những tên hacker kia luôn làm mây làm gió ,làm cho dân chúng hoang mang lo sợ ...... Những ngày gian nan lại đến , dành dụm dk ít để mua áo quần nay trong tức thời lại ra đi không lời từ biệt không cánh mà bay ...huhu..
    Tết lại gần đến ngày khó khăn lại ze ,nay lại bị kẻ ác lụm đi những gì bao phen dành dụm....
    0jcu0cd0jTHIẾUGIA_2N thích bài này.
  18. Offline

jun_alone

• Windows 3.0

Số bài viết:
    203
    gửi hacker: bạn ak,bọn mình cũng là sinh viên, mình cũng nghèo nàn , thuộc diện "con nhà nghèo hiếu học" cả.... cái áo cái quần... mỗi ngưòi có vài ba cái như mình. Nhìn bạn bè mình mất đồ, mình mất đồ, ức lắm. Trời nắng mà phơi đồ trong nhà....tức mà ko làm j dc , quần áo có j đâu mà lấy vậy . vs sinh viên cái quần Jean 5-600k là cả một vấn đề, cái sơmi cũng đã 300k. 1 bộ đồ cả chai. đâu có it ỏi j. Bạn lấy đi lấy j bọn mình đi học???? đồ vật dùng lâu nó cũng sinh tình cảm bạn ak, mất 300k ko tiếc bằng mất cái sơmi đâu.Sống có nhân quả bạn ak??? Bạn lấy đồ của họ thì ở nhà có thể ông bà già bạn cũng đang bị cướp đấy... ;))
    killyou117clandn.angel thích bài này.
  19. Offline

BigZero

• Friends

• ôi diễn đàn, ngày càng thấy buồn ra...
    Số bài viết:
    703
    bớ ''người ngoài hành lang''
    hãy để ktx đc bình yên

bớ ''người ngoài hành lang''
    hãy để ktx đc bình yên
  20. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    thà là nó lấy cái j như Láp, dtdd, hay là cái j mà đáng tìn cũng được. đằng này quần áo nó cũng vớt luôn là răng. đồ cũ mang lâu cũng lấy, đồ mới mua về mang được vài bữa cũng cũng đi. thà là hàng cũ thì chuyển nhượng cũng được, đăng này hàng mới chuyển nhượng về chưa hết hợp đồng cũng giứt áo ra đi theo đàn anh nó. ức chế vãi.
    thôi nói thế cho đỡ tức chứ, nói cho lắm vào thì cho dù nó có đọc được thì cũng chỉ là vịt nge sấm, nước đổ đầu vịt mà thôi. Xin chia bùn với mọi người. mình cũng là nạn nhân, bị mất nhìu quá nên giờ bị chắc bị chai lỳ oy.