Cơ hội việc làm dành cho bạn !

Thảo luận trong 'Sinh viên làm thêm' bắt đầu bởi nguoila, 24 Tháng tư 2012.

1. Offline

kenshin0015

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    không biết có thật ko ! hay lai scam
  2. Offline

leo88

• Windows 95

Số bài viết:
    116
    nguoila tớ đồng ý với cậu về việc bán hàng đa cấp không lừa đảo, nhưng những người lợi dụng bán hàng đa cấp để trục lợi, do họ chưa có đầy đủ nhận thức hoặc hiểu sai dẫn đến những người tuyến dưới cũng follow theo họ và càng làm cả hệ thống trì trệ và đi chệch hướng. Mặc dù bạn có thể kiếm lợi nhuận ở đây. Bhđc sử dụng hình thức kinh doanh dựa trên mối quan hệ nên rất dễ lợi dụng bởi những người có ý đồ không tốt. Kể cả trong công ty lớn về đa cấp thế giới. Bạn vui lòng giải thích dùm mình "BHĐC là hình thức kinh doanh mới"!! nghe có vẻ hơi khó tin. vậy bạn biết chính xác thời gian ngành này bước vào thị trường VN khi nào, bạn có thể kể ra 1 số cái tên đến h vẫn sống khỏe, những công ty phá sản, hoặc giải thể, .v.v.... Xin nói với bạn luôn thời gian hơn 10 năm không bao h là mới đối với 1 ngành kinh doanh đâu bạn àh
  3. Offline

chuot

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    17
    Công nhận cũng hay hay nhưng có nhiều thắc mắc lém..hihi
  4. Offline

heartlessss11

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    gét cái bọn này.haizzzzzzzzzzzzzzzz
  5. Offline

lặng lẽ yêu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    41
    mình đã từng bi lừa đến đó một lần, lừa đảo
  6. Offline

noiaybinhyen

• Windows 95

Số bài viết:
    184

Đây là hình thức kinh doanh kiểu mới, tân tiến ở nước ngoài, nhưng khi nó xuất hiện ở Việt Nam thì làm chệch hướng
  7. Offline

toituduy_toitontai

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    26
    lại làm quảng cáo nói láo en tiền nữa đây :))
  8. Offline

trinhvh91

• Windows 3.0

Số bài viết:
    179
    nói chung Oriflame hay Amway là những công ty kinh doanh đa cấp tốt, rất nhiều người trở nên giàu có và cũng đã giúp được cho nhiều người khác, bạn cần phải có lòng kiên nhẫn khi tham gia loại hình kinh doanh này, mình cũng đã từng tham gia cả 2 công ty nhưng sau này không có thời gian vì còn phải tập trung học nên phải rút. Mà ở Oriflame hay Amway không có chuyện lôi kéo thêm được người tham gia là sẽ có tiền đâu, bạn phải đi thuyết phục để người khác tin tưởng sử dụng sản phẩm dài lâu, chứ bán được 1 lần thì cũng ko ăn thua gì cả, nhiều bạn không biết nên mới đánh đồng kinh doanh đa cấp là lừa đảo
  9. Offline

trinhvh91

• Windows 3.0

Số bài viết:
    179
    bạn không thể đánh đồng Oriflame hay Amway với mấy công ty lừa đảo khác được, những người chưa tham gia hay nghe người khác nói lung tung, hoặc tham gia rồi mà lập trường ko vững, cái gì cũng nên nghiên cứu kĩ rồi hãy nhận xét, trường Việt Hàn cũng có những bạn kinh doanh thành công đó thôi, chẳng qua mấy bạn không có kiên nhẫn đi thuyết phục người khác dùng sản phẩm, nếu như các bạn tham gia một công ty đa cấp nào, hãy tìm hiểu cho thật kĩ, và dùng thử sản phẩm của công ty đó, như vậy bạn mới có đủ tự tin để thuyết phục người khác dùng
  10. Offline

namthanhfc

• Windows 1.0

• anh tên là "YÊU" cứ gọi anh là "ANH YÊU " nhé
    Số bài viết:
    42
    OMG,,,lại là Oriflame...mình chơi nhin ui`...ko chơi nữa
  11. Offline

namthanhfc

• Windows 1.0

• anh tên là "YÊU" cứ gọi anh là "ANH YÊU " nhé
    Số bài viết:
    42
    OMG lại là Oriflame....cái này mình chơi nhìn ui`...ko chơi nữa âu
  12. Offline

cachetduoi

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    tìm việc làm trong thời gian này thiệt sự khó khăn quá >”< đặc biệt là yêu cầu của nhà tuyen dunglại ngày càng cao. Thôi thì cứ cố gắng hết mình rùi còn mong vào may mắn nữa để có được việc làmmong muốn : (((
  13. Offline

bjminhphung

• Windows 2.0

Số bài viết:
    79
    nếu các bạn nghĩ làm cho oriflame có thể kiếm được nhiều tiền và trở nên giàu có thì bạn nên nghĩ học đi làm cho oriflame đi. người trong đó nói 1 tháng làm 10tr là chuyện bình thường trong khi đó nó k đòi hỏi bằng cấp j cả zậy tại sao bạn phải phí 3 năm để đi học cao đẳng làm j cho nó tốn kém. cái hình thức kinh doanh này nó k có xấu nhưng cái cách mà người quản lý nó như thế nào? bạn có biết tại sao những người đã zô đó làm rồi lôi kéo bạn bè zô k vì khi bạn zô đó bạn sẽ chịu sự quản lý của người mà đã zẫn bạn vào đó và đường nhiên nếu 1 người zẫn càng nhiều người vào thì sẽ càng được lợi lớn thậm chí ngồi chơi k 1 tháng cũng kiếm được hàng triệu đồng. cái hình thức này nó zu nhập vào việt nam và đã trở thành một hình khác so với nước ngoài. những người làm trong đó nếu muốn tồn tại thì hằng tháng phải có ít nhất một đơn đặt hàng mua sản phẩm của họ trị giá 600k. đối với những người mới zô làm thì tôi tin chắc tháng nào bạn cũng bỏ ra số tiền là 600k để mua sản phẩm cả