[Hỏi đáp -Thảo luận] Liên thông đại học năm 2012

Thảo luận trong 'Liên thông & định hướng việc làm' bắt đầu bởi congthangitvn, 25 Tháng sáu 2012.

1. Offline

Huân

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    Những đợt đó tuyển vào thời gian nào vậy a
  2. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    hinh như tầm tháng 3, 8 thì phải. ko nhớ rõ nữa.
  3. Offline

caotrangc3

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    k có ai có tài liệu thi ngành quản trị kinh doanh ạ :((
  4. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    2.232
    quanr trị kinh doanh nào bạn?
  5. Offline

caotrangc3

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    tài liệu qtkd thi liên thông hvbc đó tiền bối, :(
  6. Offline

hightlight223

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Anh ơi em học cao đẳng nghề ở đại học công nghiệp, bây giờ trường không cho liên thông trực tiếp tại trường nữa thì có thể liên thông ở đâu đc hả anh, em cám ơn.
  7. Offline

c100

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    liên thông đh bách khoa đn tại rường cđ cntt kìa kì thi tháng 10/2012
    hàng xóm chúng ta đó( nhanh chân đk nhá)
  8. Offline

Yến Hiền

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Huhu. Khổ cái thân em lắm ạ. Em chọn trường ĐH Công nghiệp tphcm học vì nghĩ học xong bằng TB cũng đc liên thông luôn. Vậy mà năm nay nó thay đổi bắt phải có bằng khá mới đc liên thông, nếu ko phải có kinh nghiệm 1 năm làm việc (bắt đầu tính từ ngày tốt nghiệp).
    Em nghe mọi ng` nói là có trường tốt nghiệp loại TB thì có thể xin giấy xác nhận đã đi làm 1 năm trong thời gian đi học. Có ai bít trg công lập nào chấp nhận như vậy thì chỉ em với ạ. (em học kế toán)
  9. Offline

c100

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    11
    ra đh kinh tế đà nẵng mà nộp hồ sơ đi bạn. tham khảo thêm nè http://ts.udn.vn/Detail.aspx?style=3&id=1738
    đh công nghiệp này làm ăn lùm xùm lắm, lúc học cđ nghề cũng cho liên thông lên đh CQ, thậm chí tốt nghiệp bằng trung bình cũng cho lun,còn giờ do bị bộ gd-đt tuýt còi nên đành phải làm khổ sv của mình như vậy đó...nản:-?
  10. Offline

Yến Hiền

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    Hình như bạn vẫn chưa hiểu câu hỏi của mình. Dù j thì cũng thanks nhé. Cái này để cho mấy bạn khác tham khảo vậy.
  11. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    2.232
    Học viện vừa thi rồi mà. hơn nữa tài liệu ở đây chỉ có tập vở để chép thôi. ko có file mềm
    --- Nhập chung bài viết, 8 Tháng mười 2012 ---
    Cứ thử đi bạn. năm ngoái học viện khó là vậy mà có nhiều người vẫn làm đc đó. công nghiệp thì dễ hơn xíu.
    cogaidentuhomqua thích bài này.
  12. Offline

Yến Hiền

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    anh đang nói về cái học viện nào thế ạ.
    em đang gấp lắm. mà lên diễn đàn này hỏi 1 đằng thì mọi ng` trả lời 1 nẻo. Dù j thì cũng thanks mọi ng` nhé
  13. Offline

nhuphuong3c

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    anh thang cho em xin so dt cua anh, em hoi mot so van de thi lien thong dc ko anh, em can gap lam vi con 4ngay nua la em thi....thanks anh nhiu
  14. Offline

onlydarkness

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Các bạn ơi cho mình hỏi...........hiện giờ mình đang học CĐ Quản Trị Mạng trường ĐH Công Nghiệp Tp HCM, vậy trường mình có thi liên thông ĐH chuyên ngành mạng không sao mình thấy chỉ để thi liên thông ngành lập trình thôi, năm nay mình năm 3 rồi sắp ra trường rồi nên phải chuẩn bị thi liên thông, nếu không có thì có bạn nào biết trường nào thi liên thông ngành đó cho mình ý kiền được không............Cám ơn các bạn trước nha.
  15. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

Số bài viết:
    2.232
    sorry. mình nhầm. học viện vs dhsg. Học viện tuần này mới thi.
    --- Nhập chung bài viết, 10 Tháng mười 2012 ---
    Môn thi liên thông là để thi vào khoa CNTT. vào đó có ngành mạng
    --- Nhập chung bài viết, 10 Tháng mười 2012 ---
    Em cứ post ra ở đây sẽ có nhiều người đọc đc và chia sẻ cho em nhiều hơn. chứ mình anh thì anh chưa chắc đã giải đáp được vấn đề của em.
    cogaidentuhomqua thích bài này.
  16. Offline

tupmhd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    bác nào cho em hỏi. tình hình là 2 ngày nữa em thi liên thông cao đẳng lên đại học tại học viện bưu chính cơ sở miền nam. ngành ĐTVT. em muốn hỏi bác nào có đề thi liên thông năm 2011 ngành ĐTVT cho em xin đọc cho biết. hiện tại em đang rất lo lắng vì thấy điểm năm trước lấy chỉ tiêu 10 điểm mà thi hơn 200 đậu có 55 :( tình hình em cũng đã học hết mà nghe thấy ngán ngán nên bác nào có đề của năm 2011 cho em xin gấp để em đọc xem độ khó thế nào?
    rất mong được sự giúp đỡ của các anh chị em gần xa. rất mong sớm nhận được tin từ các anh chị! xin chân thành cảm ơn!
  17. Offline

nhuphuong3c

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    ok...vay anh cho em hoi anh thi lthong hoc vien buu chinh nganh quan tri kinh doanh dung ko?....noi dung thi mon qtri doanh nghiep nhu the nao ha anh: co pai lythuyet 7d con btap 3d ko anh? ma ly thuyet thi ra dang tinh huong hay dang khai niem anh.Con mon ktvm: co phai lythuet 5d, btap5d dung ko anh? lys thuyet ktvm nhu the nao anh nho ko?cung la km hay la sao anh. anh tra loi giup em voi...thanks anh
  18. Offline

tupmhd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    bác nào cho em hỏi. tình hình là 2 ngày nữa em thi liên thông cao đẳng lên đại học tại học viện bưu chính cơ sở miền nam. ngành ĐTVT. em muốn hỏi bác nào có đề thi liên thông năm 2011 ngành ĐTVT cho em xin đọc cho biết. hiện tại em đang rất lo lắng vì thấy điểm năm trước lấy chỉ tiêu 10 điểm mà thi hơn 200 đậu có 55 :( tình hình em cũng đã học hết mà nghe thấy ngán ngán nên bác nào có đề của năm 2011 cho em xin gấp để em đọc xem độ khó thế nào?
    rất mong được sự giúp đỡ của các anh chị em gần xa. rất mong sớm nhận được tin từ các anh chị! xin chân thành cảm ơn!
  19. Offline

onlydarkness

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    2
    Nhưng em học cđ chuyên ngành mạng, khi thi thì lại thi mấy môn lập trình........sao mấy em có căn bản thi vào được a..............
  20. Offline

hide

• Windows 95

• lllll
    Số bài viết:
    47
    Đó chính là thiệt thòi cho chuyên ngành mạng, thi liên thông nghành CNTT hầu như các trường ko chọn môn thi ở chuyên ngành mạng. Nên các bạn học bên mạng phải cố gắng ^2