Phim hôm nay không hay.

Thảo luận trong 'CLB Chiếu Phim' bắt đầu bởi thh, 12 Tháng năm 2011.

1. Offline

thh

• Thành Viên Mới

• ===========================================================================================================================================
    Số bài viết:
    11
    Từ khi xem phim đến giờ em thấy bộ phim này không hay lắm. hjhj. Nhưng mà mấy video nhạc trước khi chiếu phim nghe lại hay. Các anh chị trong CLB có thể share những bài nhạc đó không ạ. Hay những bài tên gì đó để em search. ;)). Tiếng anh e không biết nhưng mà lại thích nghe những bài mình cho là hay. :D
    kienkon thích bài này.
  2. Offline

pedautay

• Friends

Số bài viết:
    612
    Bạn có thể chuyển tiêu đề lại đúng nội dung bào viết hơn được không bạn?.
  3. Offline

b-boy_phonui

• Windows 2.0

Số bài viết:
    96
    chẳng biết các member trong film club nghĩ sao khi để cho chúng ta xem 1 bộ phim tẻ nhạt trong 1 cái hội trường nóng như chảo lửa
    mong club có cách giải quyết khác hay hơn cách giải quyết tối hôm qua
  4. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Cám ơn các bạn đã cho ý kiến. Thay mặt CLB mình cũng có vài lời muốn nói

1. Là bộ phim Silent Hill tối qua tuy nó hơi cũ một chút nhưng nội dung vẫn đảm bảo đầy đủ và đúng so với tờ rơi mà CLB đã phát ra. Còn cảm nhận về phim thì mỗi người mỗi khác, có thể bạn này xem thấy nội dung hay và ngược lại. Chúng mình thì sao có thể đáp ứng đc hết yêu cầu của các bạn

2. Về sự cố phòng chiếu tối qa: Phòng chiếu không có điều hòa và chương trình trò chơi bị cắt giảm
    Đầu tiên, vì lí do nhà trường đang trong thời gian cắt giảm các khoản điện không cần thiết mà không báo trước vs CLB nên vào tối qua CLB không thể chủ động xử lí việc này và CLB cũng đã có lời xin lỗi đến tất cả các bạn có trong phòng chiếu. Hiện tại CLB đang xử lí việc này.
    Thứ hai, vì sự cố nói trên làm cho phòng chiếu quá nóng, một số bạn phải bỏ ra ngoài, mặt khác, máy chiếu có vấn đề khi chiếu slide trò chơi nên CLB quyết định cắt giảm phần trò chơi để tiết kiệm time.

Lời cuối cùng, xin lỗi đến toàn thể các bạn vì sự cố vào tối qua.
    Thân
    CLB Film Những người bạn
    queenoflove, thhlyvinhr00m thích bài này.
  5. Offline

thh

• Thành Viên Mới

• ===========================================================================================================================================
    Số bài viết:
    11
    Thế bạn share mấy clip nhac pop đi đi nha. thank trước. :D