[Thông báo đến toàn thể SV Việt Hàn] Thăm dò ý kiến tổ chức show Rock tại Trường Việt Hàn

Thảo luận trong 'CLB RockFC' bắt đầu bởi bogia9999, 28 Tháng một 2011.

1. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Xin chào tất cả các bạn, như các bạn đã biết, RFC là một nơi quy tụ các Sinh viên có niềm đam mê với Rock...Chỉ cần các bạn đam mê các bạn hãy đến với chúng tôi...

Mình lập RFC chủ yếu để kết nối các trái tim đam mê Rock lại với nhau...Và sau nhiều lần họp bàn và lên ý tưởng kỹ lưỡng...Các anh em trong RFC đã xác định, phải làm một cái j đó để lưu lại dấu ấn của RFC tại trường Việt Hàn này, hơn thế nữa, bọn mình muốn hình ảnh của trường VH sẽ được các bạn bè sinh viên trên thành phố biết đến nhìu hơn...Vì đa số, những thành viên ở trong RFC đều là SV năm cuối, chỉ còn ở lại trường được 2,3 tháng nữa...và ai cũng muốn làm một cái j đó để lưu lại kỉ niệm với ngôi trường đã đưa chúng ta đến gần với nhau...Tuy RFC thành lập chưa lâu, nhưng anh em rất nhiệt huyết và sẽ cố gắng hết mình để làm một cái j đó, vừa là để khẳng định niềm đam mê và trên hết là đưa hình ảnh của Trường chúng ta ngày một lớn hơn trong mắt bạn bè sinh viên toàn thành phố.

Với suy nghĩ của tất cả anh em thành viên trong RFC, hôm nay, mình xin thay mặt toàn bộ anh em trong RFC, trưng cầu ý kiến của toàn bộ thành viên 2mit và các bạn sinh viên toàn trường về việc tổ chức một show Rock ngay tại trường chúng ta. Nếu các bạn có ý kiến j, cứ mang ra trao đổi...

Về việc mời band Rock về biểu diễn, điều đó, các bạn không phải lo lắng j, RFC sẽ lo việc đó, các band sẽ đồng ý nếu các bạn muốn như thế, điều mà chúng ta cần bây giờ là sự đồng ý của các bạn...Hãy cho biết ý kiến của mình, để RFC lên kế hoạch chi tiết tổ chức một show rock đúng nghĩa, nếu các bạn đồng ý theo ý định của RFC, thì theo mình nghĩ, show rock sẽ được tổ chức vào khoảng tháng 3, mình và toàn bộ anh em RFC sẽ cố gắng hết sức để mang Rock về ngay tại Trường Việt Hàn của chúng ta...Về chuyện kinh phí để mời band Rock về biểu diễn, các bạn ko cần lo lắng nhiều, RFC sẽ giải quyết được vấn đề đó, chúng ta chỉ cần lo khâu tổ chức sao cho thật ổn là được, chuyện tổ chức không phải là dễ nhưng mình cùng tất cả thành viên RFC và admin 2mit sẽ cố gắng để các con tim yêu Rock sẽ không phải chờ đợi lâu về một bữa tiệc Rock được tổ chức ngay tại trường chúng ta...

CÁC BẠN CÓ MUỐN NHƯ THẾ KHÔNG???

**p/s : Ra Tết sẽ có văn bản gửi đến từng lớp về việc tổ chức show Rock này...Rất mong sự đồng ý của toàn thể các bạn. Thay mặt RFC, mình gửi lời chân thành cảm ơn các bạn đã và đang đồng hành cùng RFC trong suốt thời gian vừa qua.
  2. Offline

takechij

• Windows 98

• Try so hard
    Số bài viết:
    386
    ủng hộ 2 tay :D
    bogia9999 thích bài này.
  3. Offline

hongoctrien

• Friends

Số bài viết:
    2.449
    MÌnh cũng nghỉ việc này rất thiết thực
    bogia9999 thích bài này.
  4. Offline

ngoisaobang

• Friends

Số bài viết:
    558
    Hihihi!Mình nghĩ không những mỗi mình ủng hộ thôi mà còn có rất nhiều người đó! Xin nhiệt tình ủng hộ!.....
    bogia9999Rim thích bài này.
  5. Offline

Rim

• Friends

Số bài viết:
    133
    Đây sẽ là một điểm nhấn cho sinh viên trường Việt Hàn chúng ta...sinh viên Việt Hàn không những giỏi mà còn có phong cách
    bogia9999 thích bài này.
  6. Offline

oxicool

• Windows 3.0

Số bài viết:
    108
    mọi người ơi! ủng hộ nào
    bogia9999 thích bài này.
  7. Offline

lyvinhr00m

• cụ lý

Số bài viết:
    1.234
    Khi nào tổ chức vậy? Chắc phải ra tết oài
  8. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Chắc chắn là ra tết sẽ tổ chức, chúng ta ko cần bàn nhiều về kinh phí để mời band, cái đó, đã có RFC đứng ra lo liệu, điều chúng ta cần là sự đồng ý của các bạn, nếu các bạn muốn như thế, thì RFC và các thành viên của 2mit sẽ dốc hết sức để show Rock của chúng ta sẽ trở thành hiện thực, ra tết, mình sẽ có văn bản đến từng lớp về việc tổ chức show Rock này. Mong tiếp tục nhận được sự đồng tình của các bạn.
  9. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Update thông tin : ...sẽ có thêm những band sẽ hòa chung nhịp với chúng ta.Hãy tiếp tục nào các bạn...
    thanhnguyen thích bài này.
  10. Offline

oxicool

• Windows 3.0

Số bài viết:
    108
    kinh phí mà thầy Trọng dự trù là .....10 chai đó ku
  11. Offline

thanhnguyen

• Windows 98

Số bài viết:
    475
    hay..ý kiến hay..các fan Rock đâu, hãy vì niềm đam mê nào. ủng hộ nhiệt tình, đầu tư hết mình. thanks cái coi
    meoden, Rim, bogia99991 người khác thích bài này.
  12. Offline

Rim

• Friends

Số bài viết:
    133
    Qua tết hy vọng thành viên của RFC sẽ tăng nhanh..........và chương trình sẽ là điểm nhấn của RFC....hy vọng RFC sẽ là bản sắc của trường VH ;)
    meoden thích bài này.
  13. Offline

ccvt030076

• Windows NT

Số bài viết:
    143
    ROCK... một sáng kiến hay đấy! Mình tán thành cả 2 tay hì hì
    mình cũng là 1 fen của rock. Nếu các bạn tổ chức được một show rock hoành tráng cho Sv Việt- Hàn mình thì còn gì bằng!
    bogia9999 thích bài này.
  14. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    Thay vì hỏi ý kiến thì nên tổ chức luôn đi. đơn giản. 1số người thích rock thì đồng ý. 1 số ko thích thì họ cũng chẳng buồn quan tâm nên đồng ý hay ko. vậy tại sao ko mạnh dạn tổ chức đi. để lại điểm nhấn cho người khác. để lại ấn tượng thì mọi người tự tìm đến hơn. chứ nói là thành lập FC chứ đã ai hiểu gì nhiều đâu. đợi người khác đồng ý ko bằng ta tự thể hiện. thế là hay hơn.
    đó là ý kiến nho nhỏ. nếu sai bỏ qua cho. vì lâu rùi hôk vào trường.
  15. Offline

passion69

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    160
    Nói như bạn thì việc này nó hóa ra đơn giản quá rồi! Để tổ chức 1 Show Rock thế này thì kinh phí sẽ rất là lớn vì vậy mới cần thăm dò ý kiến để mong các bạn đóng góp thêm thôi! Như a Quang đã nói trên là về phần mời các Band Rock đã có RFC lo liệu về chi phí cho việc mời Band nhưng còn phần kinh phí đầu tư cho phần âm thanh, ánh sáng, sân khấu....thì nó không ít nên vẫn cần nhờ thêm sự ủng hộ từ phía các bạn ^^ Rất mong các bạn hãy nhiệt tình ủng hộ ( _ _! ng` ngoài bon chen tí mong mọi ng` thông cảm)
    meodenbogia9999 thích bài này.
  16. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Chúng tôi chỉ mong các bạn hiểu rằng....việc tổ chức một show rock là điều khó, nhưng ko phải là ko thể... về phần band nhạc đã lo xong...chúng tôi mang Rock đến Việt - Hàn vì bik rằng các bạn ít nhiều cũng có niềm đam mê Rock, và hãy thể hiện niềm đam mê của các bạn bằng cách ủng hộ cho Rock đến nhanh hơn...( vì RS2011 có thể sẽ...../>"<) kinh phí để tổ chức chương trình có thể sẽ là mối lo chính...nhưng chúng tôi đang vẫn tiến hành, để kiếm nguồn tài trợ cho chúng ta...Các bạn có ý kiến j ko???

Một cuộc quyên góp chẳng hạn ??? ^^
  17. Offline

Let me lov U

• Windows 95

Số bài viết:
    248
    zz. vậy nói rõ là cần đóng góp kinh phí. chứ úp mở vầy thì sao mà biết đc. dự trù kinh phí bao nhiu. chia ra từng khoản. đến từng khoa or từng lớp giới hạn cho họ 1 khoản. VD:KHMT cần đóng góp phần âm thanh : 2tr. qua khoa đó đủ 2tr là xì tóp. thế là ok. nói thì dễ nhưng làm thì =)).. trông chờ tài năng của RFC..

Nếu dễ thì nó đã xảy ra rồi. vậy kính mong bác thảo 1 luận cương mang tính chính trị ( dễ cưỡng chế ) để kiu gọi lòng hảo tâm trắc ẩn giữa đại ngàn người nghèo xơ xác như sinh viên đi. mới tết xong. ăn chơi hôk đủ nói đến chuyện đóng góp hơi bị hiếm. nói vầy thôi e mún đóng góp thì gặp ai ?
    bogia9999 thích bài này.
  18. Offline

bogia9999

• Friends

Số bài viết:
    593
    Cảm ơn bạn vì sự ủng hộ...chúng tôi sự định ra tết sẽ có văn bản cụ thể gửi đến từng lớp về chuyện làm chương trình này...vì show rock nên đòi hỏi chất lượng âm thanh cũng cao hơn so với các buổi diễn khác của trường...và chúng tôi cũng muốn các band sẽ có một ấn tượng tốt đẹp về trường chúng ta, để sau này...khi tôi ( khóa 2) ra trường rồi thì vẫn hy vọng anh em khóa sau sẽ làm đc nhìu hơn chúng tôi đã làm...về việc đóng góp kinh phí...ý kiến của bạn đưa ra là rất hay...có thể là đến từng khóa để xin tài trợ chẳng hạn...chúng tôi sẽ tiếp thu ý kiến của bạn...rất chân thành cảm ơn...chúng tôi cần hơn nữa những sự hỗ trợ từ các bạn...nếu có thêm nhà tài trợ bên ngoài thì tôi nghĩ show diễn sẽ rất thành công....
  19. Offline

langtuxuthanh9x

• Windows NT

Số bài viết:
    159
    Rock----->Rock----->Rock---->
    Ủng hộ 2 tay 2 chân......
    meodenbogia9999 thích bài này.
  20. Offline

nhol_xk

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    8
    hoc nhiu oy cung can way ti chu hem! ung ho het minh luon!
    bogia9999 thích bài này.