Thư cảm ơn của đại diện BCN CLB Vitamin S!

Thảo luận trong 'Vitamin S' bắt đầu bởi small, 22 Tháng tư 2011.

1. Offline

clandn.angel

• friend

Số bài viết:
    655
    Thế mày là thằng ôn nào :-j mà tao phải xưng tôn trọng mày trong khi mày k tôn trọng mọi người nhỉ. Rốt cuộc mày là ai mà cứ phải giấu diếm thế nhỉ :-j
    Mà mày nói chuyện sách vở, nge hài mà ảo qá :)).
  2. Offline

cogaidentuhomqua

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    28
    Mình chỉ góp ý thôi. có nhất thiết bạn phải nói nặng nề vậy ko? chính bạn mới phải là người xem xét đó.
    alt+F4 thích bài này.
  3. Offline

alt+F4

• Core i3

Số bài viết:
    596
    Có nặng nề hay không thì là do bạn và "vị học giả trí thức" trên kia nhận định thôi. Tôi cảm ơn cogaidentuhomqua, những comment của bạn tôi không có ý kiến chê bai hay phản đối.
    Vậy tôi hỏi "chuyên gia, nhà phê bình văn học" duyanh9x, thứ nhất, các bạn có biết vì sao lại có thư cảm ơn này ko? Thứ 2 bạn có phải là thành viên CLB Vitamin S hay CLB nào mà Vitamin S đã hợp tác thực hiện chương trình vừa rồi. Thứ 3, bài viết này đã cách đây 4 tháng, tự dưng ai lại khơi ra đi "phân tích" rồi "nhận định" còn nói không phải "đào mỏ" hay "bới móc", Bạn nói bạn là người có văn hóa, người thông minh và có kiến thức hơn so với những người trong CLB chúng tôi vậy xin hỏi quý danh, địa chỉ để tôi mở mang chút kiến thức? Thứ 4, Như comment đầu tiên trả lời comment của bạn, tôi (thành viên VitaminS) đã nói rõ ràng rồi, và clandn.angel (thành viên CLB chiếu phim) cũng đã nói rõ với bạn, bạn lại cố ý gây ra lộn xộn trong box này, theo bạn văn hóa là ở chỗ nào.

Tôi và cả CLB Vitamin S không làm sai gì hết, tôi khẳng định điều đó và kẻ cóc ngồi đáy giếng có vẻ là bạn duyanh9x à! Nếu văn hóa là một thứ vật chất phổ thông thì dường như nó quá xa xỉ với bạn rồi đó :))
  4. Offline

bum

• Windows 2.0

Số bài viết:
    27
    Khi tôi đọc được những dòng chữ bạn ghi tôi thấy bạn hơi nặng lời đối với Duyanh đó, dù sao bạn cũng phải nói như thế nào cho người ta hiểu để giải quyết vấn đề chứ , đừng giận quá mất khôn, nếu chỉ có một người phản ánh thì mình cũng cần phải xem xét lại huóng chi đay là có tới 2 người đã nói tới điều này thì bạn nên xem lại, bạn nên thảo luận với clb của mình để giải quyết hơn là dùng ý kiến cá nhân của mình để phản kháng, chúc bạn giải quyết được vấn đề đúng như mục đích với cái tên của clb của bạn
    alt+F4 thích bài này.
  5. Offline

alt+F4

• Core i3

Số bài viết:
    596
    Cảm ơn góp ý của bum, nhưng ko cần thiết phải thế, vấn đề ko có gì lớn, tôi cũng đã xuống nước trước (comment đầu tiên) nhưng với những người bảo thủ cứ cho mình là đúng và mượn cớ góp ý thực ra là đã kích người khác mà thôi, tại sao chỉ có 2 người ý kiến mà những người khác ủng hộ chúng tôi. Nếu mọi người theo dõi những comment này sẽ thấy không có gì phải phản kháng và nặng lời, cứ đọc kỹ sẽ thấy vì sao phải nói nặng. nếu góp ý như bum và cogaidentuhomqua thi ko nói gì, chúng tôi tiếp thu nhưng lối nói và quan điểm của duyanh9x là ko thể chấp nhận. Đồng ý kỹ năng mềm là cần lấy lòng người một cách nghệ thuật nhưng ko phải vì thế mà gió chiều nào theo chiều ấy để đánh mất cái tôi của chính mình.
  6. Offline

etducphong

• Windows 95

• Vl BYG =))
    Số bài viết:
    241
    Sax! lạ quá đi nhỉ ?
    etducphong làm đội phỏ đội 3 mà hixhix

Cái câu này nặng quá rồi đó, lớn rồi bạn duyanh9x ơi, khi nói năng nên cẩn thận, đứng trước bạn là một CLB của ngôi trường bạn đang học đó :D