Ebook Sổ tay VBB -VBullentin

Thảo luận trong 'Thảo luận website, Forum' bắt đầu bởi congthangitvn, 12 Tháng mười hai 2009.

1. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    vBulletin Board – viết tắt là VBB – là một giải pháp dùng để xây dựng cộng đồng trên internet (forum).Ưu điểm của nó là giao diện đẹp, tính bảo mật cao, quản lý dễ dàng, nhiều chức năng. vB được viết bằng PHP và sử dụng cơ sở dữ liệu chủ yếu là MySQL.Là một mã nguồn có thu phí được cung cấp bởi Hãng : Jelsoft Enterprises Limited, Website :http://vBulletin.com giá khoảng 160 $ cho một Owned License. (Có thể tải các bản Null, key để sử dụng nhưng ^^’ nếu bị phát hiện thì bạn buộc phải xóa không thì tài khoản host sẽ bị khóa)

Với mong muốn giúp các bạn yêu thích Làm web forum, và những người mới bỡ ngở bước vào làm forum vBlletin (vbb) Mình đã bõ công sức ra sưu tầm các bài viết hướng dẫn cài đặt mới, cài đặt Skin, hack mod tổng hợp lại một cuốn sách cho các bạn.Các bài viết trong cuốn sổ tay này đơn giản và dể hiểu, không đi sâu vào vấn đề để các bạn nắm bắt được nhanh chóng !
    Trong sổ tay này mình đã sưu tầm đính kèm các file hack mod. Các bạn chú ý đọc hướng dẫn để biết các lấy file đính kèm.
    Mình nghĩ chỉ với cuốn sách nhỏ này bạn có thể tự làm cho mình một forum theo ý của bạn !
    Hi vọng cuốn sách nhỏ này đem lại sự hài lòng cho các bạn !

File Type: CHM
    File Size: 5.7MB

cuốn Ebook này mình đã đư lên sever của mình nên tốc độ load khá nhanh. các bạn dow thoải mái mà không sợ bị cấm IP.. [IMG][IMG][IMG]

DOWNLOAD
    haihung_9x, eragon_ltRonaldo thích bài này.
  2. Offline

eragon_lt

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    82
    Coi lại file sao bung nén ra nó báo lỗi....!!!
  3. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Chào bạn! mình kiểm tra rồi vẫn sử dụng được bình thường mà.....