Ebook kỹ năng tìm kiếm thông tin trên internet

Thảo luận trong 'Quản trị kinh doanh' bắt đầu bởi thankailo, 22 Tháng tám 2009.

1. Offline

thankailo

• Friends

Số bài viết:
    374
    Bạn muốn tìm kiếm một cái gì đó trên Internet . Bạn vào Google , Yahoo , MSN , … Tuy nhiên , không phải lúc nào các bạn cũng tìm ra được những thứ mình muốn tìm . Hay có lúc các bạn cảm thấy nản chí khi lục tung hàng chục trang google mà càng đi sâu thì xác suất bạn tìm ra càng thấp . Theo mình nghĩ đa phần các bạn chỉ tìm bằng những từ khoá mà ko biết rằng việc tìm kiếm trên Internet còn có những thủ thuật hay để giúp các bạn tìm nhanh hơn bình thường và thậm chí cho ra kết quả ngay lần kích chuột đầu tiên .

Chính mình cũng thế , nhiều lần lục lọi mà chả tìm ra thứ mình cần . Do đó , mình cũng xin giới thiệu ebook hướng dẫn một vài thủ thuật trong việc tìm kiếm này do mình sưu tầm . File PDF này rất nhẹ và viết rất ngắn gọn nó giúp các bạn dể dàng tiếp cận và mau nắm bắt hơn là những cuốn sách dày hàng trăm trang đọc xong mà chả nhớ được bao nhiêu mặc dù không ai phủ nhận tính đa dạng và chi tiết của nó.

Chỉ cần bỏ ra một ít thời gian đọc nó là các bạn có thể nâng cao trình độ Search Google của mình rồi!!!

Link dow: http://www.mediafire.com/download.php?1qwtm5yn2ju
    :yyc11::yyc11:
    ChiefreeSeshoumaru thích bài này.
  2. Offline

Seshoumaru

• Friends

Số bài viết:
    379
    cái này đang cần,thank bạn phát nha, mình cũng rất hay tìm kiếm trên google nhưng chưa pro bằng người ta được, nhiều cái cần tìm mà không bao h ra