[Hỏi đáp -Thảo luận] Liên thông đại học năm 2012

Thảo luận trong 'Liên thông & định hướng việc làm' bắt đầu bởi congthangitvn, 25 Tháng sáu 2012.

1. Offline

tupmhd

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    bác nào cho em hỏi. tình hình là 2 ngày nữa em thi liên thông cao đẳng lên đại học tại học viện bưu chính cơ sở miền nam. ngành ĐTVT. em muốn hỏi bác nào có đề thi liên thông năm 2011 ngành ĐTVT cho em xin đọc cho biết. hiện tại em đang rất lo lắng vì thấy điểm năm trước lấy chỉ tiêu 10 điểm mà thi hơn 200 đậu có 55 :( tình hình em cũng đã học hết mà nghe thấy ngán ngán nên bác nào có đề của năm 2011 cho em xin gấp để em đọc xem độ khó thế nào?
    rất mong được sự giúp đỡ của các anh chị em gần xa. rất mong sớm nhận được tin từ các anh chị! xin chân thành cảm ơn!
  2. Offline

congthangitvn

• Thành viên sáng lập

• Liên thông đại học 2012...!
    Số bài viết:
    2.232
    Trường CN có tổ chức học ôn mà em. đừng có chính kiến phân biệt ngành mạng với lập trình làm gì? thi mấy môn đó thì gần như là có kiến thức nền tảng rồi vào ôn là ok hết. có chăng đi nữa là ko chịu học với ngồi than phiền thôi.
    --- Nhập chung bài viết, 11 Tháng mười 2012 ---
    mình ko học qtkd bạn nhá.
  3. Offline

Trangtran

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    cho e hỏi em muốn lien thong đh kinh tế. nhưng mà năm nay thi av và môn chuyên ngành. ko biết anh chị nào từng thi đh kte cho em biết chuyên ngành thi tự luận hết ạ? và dạng ntn T.T có nên đi ôn thi ko ạ?
    --- Nhập chung bài viết, 11 Tháng mười 2012 ---
    ah quên e học kế toán ạ. cd em học ở đh công nghiệp hcm T___T
  4. Offline

alibebe

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    4
    cho e hỏi là ngành quản trị kinh doanh trường mình chuyên ngành quảng cáo và quan hệ cộng đồng hoặc thương mại điện tử có thể liên thông lên đh kinh tế đc ko ?
  5. Offline

hide

• Windows 95

• lllll
    Số bài viết:
    47
    Mình thấy có mấy bạn khoa III đăng ký và nộp hồ sơ trên đó được mà, chak là được đó bạn!
  6. Offline

ngọc oanh

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    3
    giờ em đang tìm trường để thi liên thông em đang ở sài gòn và học nghành kế toán anh chị nào biết trường nào đang tuyển sinh chỉ giùm em với, em cảm ơn
  7. Offline

iker

• Windows 3.0

• Ex-student
    Số bài viết:
    106
    Giờ chắc các trường thi tuyển sinh hết rồi, chắc phải đợi sang năm thôi bạn.
  8. Offline

haohiet

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    =D> Xin chào tất cả các thành viên của sinh viên V-H !
    Các thành viên trên có nói và up các dạng đề thi rồi!'
    đề thi sao không có ngành quản trị kinh doanh vậy? ae nào có thì up lên giùm cấy đi.
    Thiếu mỗi ngành QTKD ah, cám ơn ae nhá.
    --- Nhập chung bài viết, 30 Tháng mười 2012 ---
    =D> Xin chào tất cả các thành viên của sinh viên V-H !
    Các thành viên trên có phô và up các dạng đề thi rồi!'
    Tại sao nó có đề thi ngành quản trị kinh doanh vậy? ae nào có thì up lên giùm cấy đi.
    Thiếu mỗi ngành QTKD ah, cám ơn ae nhá.
  9. Offline

chjpchjp229186

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    Xin chao!
    e hiện đã tốt nghiệp cao đẳng ngành '' Tài chính - Ngân hàng ''. e đang muốn liên thông trái ngành sang ngành kế toán tại tphcm . anh chị nào biết có trường nào cho liên thông ở tphcm không vậy? nếu có thì điều kiên liên thông như thế nào ạ?
    ai biết trả lời giúp e với!! mấy anh chị có yahoo cho e xin để tiện hơn được không ạ.