HotHotHot!!Hội Đồng Hương Daklak

Thảo luận trong 'Đắk Lắk' bắt đầu bởi changkho.9x.ccvt03c.cdvh, 25 Tháng mười 2010.

1. Offline

[kulz]Lady

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    37
    ặc ặc, sao kêu tôi giống bê đê hả cái thằng kiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:))
    mi tên gì, học lớp nào thế hả
    gru`
  2. Offline

p3 h3o_1812

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
    mình ở đăk nông nek .mà hội đồng hương phải chung tay góp sưc đy chứ đừng để tan rã nữa.thành lập òy tan rã mình thấy chán lém.có j pm mình nha.mình học lớp CCTM04C
  3. Offline

kulinhnt

• Windows 95

Số bài viết:
    234
    họp hội đồng hương là nơi tán gái :012::012:
  4. Offline

p3 h3o_1812

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
  5. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    tối hôm wa hội đồng hương mình đã có một party hoành tráng tại sân bóng. Vừa là off gặp mặt, vừa là tổ chức sinh nhật thành viên trong hội với bánh sinh nhật to oành. Chủ nhân thì rất happy còn thành viên thì ẹc ẹc... hi vọng rằng chúng ta sẽ là một ngôi nhà tinh thần thật tốt cho các bạn đi học xa. Các bạn cố gắng gọi nhiều bạn nữa nhé... và lần sau mình hi vọng các bạn đến với hội đh với một tinh thàn hòa đồng hơn, thân thiện hơn nhé. Đây cũng chính là cơ hội cho bạn tập thích nghi đó. Chúc các bạn luông vui vẻ và hạnh phúc
    thân
    :simper:
  6. Offline

coolboy_ppp

• Windows 95

Số bài viết:
    56
    Minh thay hoi dl minh dao nj cung co chut khoi sac hon truoc.:music: Va no da dc the hien trong buoi tot thu 6 vua rui tai san van dong truong. nhan day minh cung thong wa y kien hop nhat daklak voi daknong lam 1 hoi va trong thoi gian toi mong cac ban khoa 2,3 va dac biet la cac ban khoa 4 day nhiet huyet va nang dong hay co gang, nhiet tinh hon nua de gay dung tinh dong huong dep de va giup do cho nhau that tot trong moi van de hoc tap, tinh cam...:handshake: va ko de xay ra tinh trang tan ra cua hoi trong thoi gian truoc.:011: Cam on tat ca cac ban!:eek:k::eek:k:
  7. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    thứ 6 này hội mình đi uống cafe nhe!!! nhân tiện chúng ta họp bàn kế hoach đi chơi ngày 20/11 lun. Mọi người ai về nhà thì khỏi đi hi. ka ka...Đây là dịp để hội mình bùng nổ đó :smells:
  8. Offline

tamkt04

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    1
    có ai ở huyen krongpak không ? tết cùng về cho vui !
  9. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    cảm ơn hội mình rất nhiều, ngày hum qua hội đã cho mình một tiệc sinh nhật rất đáng nhớ. Mình rất vui, hội mình làm bạn không dừng lại ở trường mà cả sau này nhe các bạn. UI các bạn nhiều lắm.
    ak, ban Tamkt04 ơi mình cũng ở krongpac nè
  10. Offline

boycodon

• Friends

Số bài viết:
    272
    mình là dân khóa 4 cũng ở đak lak. Đợt trước HĐH thành lập mình có việc bận nên ko tham gia đc. Giờ mình muốn tham gia thì cần phải làm gì?
  11. Offline

meo_ú

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    90
    bạn vui lòng để lại tên và số điện thoai để tiện liên lạc. Ak tối thứ 6 tuần này hội sẽ họp mặt tại caphe Thanh Lam nếu rảnh thì mong bạn tham dự.
  12. Offline

boycodon

• Friends

Số bài viết:
    272
  13. Offline

queenoflove

• Friends

Số bài viết:
    211
    hj, Đăk Nông cũng đc tham gia ah?

tại cái avata đó. avata đó là của chủ nhân lady thật ko zậy nhi? oai` chăk bạn này hâm mộ lady gaga ^^
  14. Offline

langtham90

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    5
    sao viết gì mà nhắn ngủn thế chẳng có ý gì trong đó cả,,sao mình hk nói cụ thể chứ..
    hic.:(
    Mỗi lần nghe tin họp hội đồng hương (hđh) daklak là tui vui mừng,,,,nhưng có lần nào tôi thấy họp cho đàng hoàng đâu chứ....
    chẳng có thông tin gì hít ,,theo tôi đc biết thì sinh viên sống và học tập trong trong trường V-H này thì dân daklak mình rất là nhiều...nhưng mỗi lần nge thông tin họp hdh thì chẳng nge tin gi hit.....qua ngay hum sau thì đcj biết đã họp tối qua rui...
    mà lại chẳng có dc bao nhiêu người nữa chứ....trong khi đó sinh viên daklak mình thì lại rất nhiu....
    why mình hk làm tờ rơi, why mình hk thông báo rộng rãi cho anh em daklak trong trường mình bit mà đi họp chứ....cứ như thế này mà đòi họp nữa thì tui e........

bạn tên Lan,fải L ở Krong păc hk...

yh. lang_tham_90 . lun sẵn sáng chào đón các bạn @};-
  15. Offline

boycodon

• Friends

Số bài viết:
    272
    đúng đó. Tui thấy làm tờ rơi, thông báo thì có nhiều sv nắm bắt đc thông tin nhanh hơn.(:|(:|
  16. Offline

bencclt03b

• Windows 3.0

Số bài viết:
    85
    Đăk Lăk xa sỉ quá =P~
  17. Offline

p3 h3o_1812

• Windows 3.0

Số bài viết:
    111
    bạn jai thix từ "xa sỉ" of bạn đi...hix
  18. Offline

bencclt03b

• Windows 3.0

Số bài viết:
    85
    mem cũ nhưng ma mới xin kết nạp vào hđh đây ^^!