ktx mới...mới qua gặp cảnh bị cúp nước.........

Thảo luận trong 'Khu vực các Phòng' bắt đầu bởi lenguyen_alone, 30 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

shutdow

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    12
    Nói chung thì ktx mới rất là sạch sẽ điện đài đây đủ, hiện đại.
    Còn chuyện cúp nước thì là cái chuyện muôn thuở, ktx cũ hay mới thì cũng vậy cúp là cúp chứ không cần thông báo(từ khi học ở trường thì chỉ có 1 lần duy nhất được thông báo ngày cúp nước nhưng không cúp đúng ngày thông báo haizz)
    Mà không biêt ai nào thiết kế KTX mới nhỉ, đưa nhà vệ sinh ngay cửa ra vào
  2. Offline

lenguyen_alone

• Thành Viên Mới

• hổng bít mí cí blog khi còn ở giai diện cũ h ở đâu hết ùi nhở? hay mất ùi ko bit.mún đọc lại gê ấy.híc...kỉ nịm
    Số bài viết:
    3
    bạn nì zị ko bít ùi.140/160 hay tầng 1,2 đi chăng thỳ bao gôm 10 chữ điện và 5 khối nước cho mỗi sv ùi bạn nge.chứ có ai cho ko bạn cái j đâu mà đòi xài nước miễn phí nge sướng quá zị hông bít.
  3. Offline

kimtan

• Core I7

• Em là Sup :D
    Số bài viết:
    479
    Nói vài lơi các bạn đừng giận nha.
    - Niếu các cậu thấy khó khăng trong việc ở lại sinh hoạt trong ktx thì các bạn có thể chuyển ra ngoài, nhà trường có ép các bạn ở đâu để rồi các bạn lên đây thang phiền.
    - Hỏi xem các anh chị khóa 1 2 3 hồi trước đã sống tại ktx như thế nào, có khi nào thang phiền không mà sao các cậu lại luôn kiêu ka, trong khi đó điều kiện của các cậu lúc này tốt hơn nhiều hồi đó.
    - Xét về nhìn nhận chung thì ktx trường mình là tạm tốt so với các trường khác trong cùng khu vực rồi. Bạn tưởng KTX là khách sạn ak ?
    - Mới chỉ mất nước, cúp điện vài lần mà bạn đã la lối như thế. không biết sau này ra ngoài đời bạn sống thế nào nữa, bỏ cái tính công tử đó đi là vừa.
    - Mà bạn bảo cúp điện nước không báo trước ak. mấy cái đó sao bạn để ý kinh thế. sao bạn không nhớ luôn những lúc phòng CTSV thông báo đóng tiền điện vược mức thì phải nhắc đi nhắc lại 2-3 lần mới thu đc. mà đôi khi còn không nộp. Mà hình như 1 số bạn vẫn không biết là riêng tiền điện của trường mình thì 1 năm đã gẫn 1,5 tỉ nhỉ. mà các bạn cứ không đóng tiền đúng hạn thì lấy đâu tiền mà đóng lại cho điện lực, từ đó dẫn đến cúp điện, mà cúp điện thì sẽ không thể nào bơm nước đâu. TKX trường mình bơm nước theo lịch chứ không phải như ở nhà các bạn khi nào thiếu thì bơm nhé. Tự hiểu đi.
    - Lời cuối đó là không phải 1k sv lên ý kiến là thầy hiệu trưởng sẽ sử lý hết 1k đó đâu, đừng có đặt vấn đề của mình lên cao như thế. thầy không rãnh làm mấy cái chuyện nhảm đó cho bạn đâu. hơn 1k sv mà chỉ có vài thành phần là có ý kiến thôi. có lẽ bạn nói đó là giám lên tiếng, nhưng theo mình thì đó chỉ là hành động tỏ ra mình khác người thế thôi....

p/s: Niếu giám nói thì đừng ngồi sau cái bàn phím mà hãy để lại tên tuổi của mình ấy. Có chi thầy cô làm theo có chuyện chi còn có người ra mà khăng thưởng hay nhận lỗi. Núp sau cá nick name đó thì không làm được chi đâu bạn hiền.
    trinhvh91 thích bài này.
  4. Offline

lặng lẽ yêu

• Windows 2.0

Số bài viết:
    41
  5. Offline

trinhvh91

• Windows 3.0

Số bài viết:
    179
    hehe, hoi xua minh o ktx cung hay cup dien, nhung vui ma, co lam sao dau. may ban moi chung do thoi ma la lang roi. minh di lam roi nhieu cai kho so hon the nua. tap chiu dung di may em
  6. Offline

trinhvh91

• Windows 3.0

Số bài viết:
    179
    may anh chi khoa 1 nhap hoc luc truong con chua hoan thanh co so vat chat nua kia. thieu thon du thu. bot than tho di. o tro cup dien thuong xuyen mua he kia. ban ko thay truong phai chay may no de co dien cho ktx ak. minh gio di lam xa chi muo duoc o ktx nhu truong minh ma ko duoc
    (xin loi may ban, may' ko co tieng viet nen khong type co dau' duoc, hehe)
  7. Offline

metan0112

• Thành Viên Mới

Số bài viết:
    53
    ktx mới hôm trước thì thiếu nước hôm nay lại bị dột vui gê vậy đó.
    không bik chừng nào mới dc chuyển xuống tầng 2 đây.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.